ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นๆ แผนเนียนเปลี่ยนดาวคณะ รุ่น1 (หลุดโลก)

เริ่มโดย Izuna, กรกฎาคม 11, 2019, 12:26:40 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Tonpera

kk2016

แนวนี้ไม่ค่อยได้เจอครับ แปลกใหม่ดี ตัวเอกของเรื่องเหมือนหลุดเข้ามาอีกโลกนึงเลย

tantawanjames

หลุดโลกจริงๆ แหวกแนวดีครับ อ่านเพลินเลย

jaaebaby

เป็นแนวที่แปลก แต่ก็สนุกและเสียวปนกัน

anigkanjana

ทำเป็นเรื่องยาวเลยเถอะนะครับ​ พล็อตดีๆอย่างนี้

elviswhat

นาน ๆ ได้อ่านเรื่องแปลก ๆ แบบนี้ก็ดีนะครับ แต่ละคนกล้าทำได้ยังไง

nuunung

-taro-

แนวนี้หายากครับ

แต่ผมชอบมากๆ อ่านแล้วจินตนาการฟุ้งไปไกลเลย

ขอติดตามเป็นแฟนคลับเลยครับ

peenoom naarak

เสียวเงี่ยนเงียบ สามคำนี้แสบมากๆ เอาอีกกกก

Auguzz

อยากให้โดนอับอายเยอะๆ แต่ก้ไม่ชินสักที

gaingane

หลุดโลกสมชื่อจริงๆครับ น่าจะมีรูปประกอบสะหน่อย ชอบคำบรรยายชุดครับ

seedchild

ไม่เคยอ่านแนวนี้เลยแต่สนุกดีนะครับเหมือนออกแนวโชว์ๆ