ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นๆ แผนเนียนเปลี่ยนดาวคณะ รุ่น1 (หลุดโลก)

เริ่มโดย Izuna, กรกฎาคม 11, 2019, 12:26:40 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Goddy Semen

ช่วงนี้นักเขียนรุ่นเก๋าหายไปจากบอร์ดมาก อย่าหายไปอีกคนนะครับ

Tow Tow

P0A0Y0

สนุกดีนะแต่ก็งงๆกลับพฤติกรรมของคนในเรื่อง ทั้งเพื่อน ครู นักเรียน นักข่าว มอกเหตุการณ์เป็นเรื่องปกติ แต่ตอนจอดรถที่ปั้มคนเท่านั้นกลับตื่นเต้นกับสิ่งที่เห็น ?

Oumale

โห นานๆทีจะเจอแนวแบบนี้นะเนี่ย ไม่อิงหลัก้หตุผลทั้งสิ้นแต่ก็สนุกได้

mana0440

testman

เนื้อเรื่องหลุดโลกสมกับที่เขียนบอกไว้จริงๆ ถ้าเป็นความจริง คงเละเทะตั้งแต่อยู่บนรถตู้แล้ว

แปลกดีครับ แต่หลุดโลกขนาดนี้ ตัวเอกนี่ไม่รู้อะไรเลยตั้งแต่ต้นนี่แปลกๆ อยู่

barney

ออกแนวหลุดโลกจริงๆครับ ชอบที่นางเอกโดนแกล้ง ตอนแรกก็ยังอายๆอยู่ สักพักคงจะชินและมีความกล้ามากขึ้นครับ

yamadataro

เนียนทั้งกลุ่มแบบนี้สุดยอดเลย แปลกดี ชอบครับ

themars9

สงสารเมย์นะครับ อยากไปอยู่ใกล้ๆ ละจัดให้ซักหลายๆ ดอก

Monte Cristo

เรื่องนี้คือการเอาแนวที่ผมชอบ และไม่ชอบมาไว้ในเรื่องเดียว
คือผมชอบแนว exhibitionist นะครับ
แต่ BDSM นี่ขอผ่าน ผมว่ามันโหดไปจนไม่สามารถมีอารมณ์กับแนวนี้ได้
ส่วนเรื่อง mindbreak หรือ mind control ผมเฉยๆครับ

toy5599

น่าสนุกดีนะครับมแบบนี้ เปิดโลกทั้ง นักเรียน นักศึกษา

kirito.ryu

เนื้อหาแบบนี้ชอบมากกกกก ตื้นเต้นดีชอบๆๆ น่าจะจัดแบบหมู่คาชุดนักเรียนนักศึกษาจัง

vit_yahoo

คล้ายๆ กับเคยอ่านที่ไหนจำไม่ได้ แต่ไม่ใช่ที่ web นี้

Izuna

อ้างจาก: vit_yahoo เมื่อ กรกฎาคม 12, 2019, 05:51:26 หลังเที่ยง
คล้ายๆ กับเคยอ่านที่ไหนจำไม่ได้ แต่ไม่ใช่ที่ web นี้

สงสัยจะเขียนแนวเดียวกัน ^^ ถ้ามีบอกด้วยนะ อยากอ่านนนน~

pisapol