ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นๆ แผนเนียนเปลี่ยนดาวคณะ รุ่น1 (หลุดโลก)

เริ่มโดย Izuna, กรกฎาคม 11, 2019, 12:26:40 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

namchan00

สุดยอดมากเลยครับ ได้ใจจริงๆ แต่งได้ขนาดนี้ไม่ต้องอายใครแล้วครับ ขุดที่แต่งไว้ในไดร์ฟออกมาปล่อยให้หมดจะเป็นพระคุณอย่างยิ่งครับ หุหุ สุดจริงๆ ขอหมักเป็น FC   ::JubuJubu::

patch

The Naive

applej2k

iaaaa

สยิวกิ้ว สุดหลุดโลกไปเลย เนื้อเรื่องดี เก็บรายรายละเอียดได้ดี
ภาคต่อขอให้มีสัก 2-3 ภาคนะ อิอิ

xnaja

ss24p

mpvictoryman

เป็นตอนสั้นแบบนี้ ดูเรื่องมันเดินเร็วไปหน่อย แต่ภาษาการเขียนดีมากเลยครับ

huangdi

แผนเนียนมาก แถมหลุดโลกมาก จนตามไม่ทันเลย เดาทางไม่ถูกเลยจะไปต่อยังไง

asahi123

อ่านแล้วชอบมาคับ อ่านแล้วนึกถึงโดจินเรื่องนึงที่เป็นโรงเรียนแล้วเด็กผู้หญิงทุกคนต้องถอดเสื้อผ้าหมด  ส่วนผู้ชายจะทำไรกับผู้หญิงก็ได้ ครูก็จะสอนเกี่ยวกับการทำให้ผู้ชายน้ำแตกอะไรแบบนี้อะ แต่จำชื่อเรื่องไม่ได้

parameter

Izuna

อ้างจาก: Snow Fuyuki เมื่อ สิงหาคม 07, 2019, 04:28:02 หลังเที่ยง
เรื่องคุณหนูจอยจะมีตอนต่อไหมครับ

เรื่องเก่าๆ เขียนเมื่อนานมาแล้วค่า ถ้าเขียนต่อคงยากแล้ว ขอโทษนะ TT  ::Thankyou::