ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Regudeku] The Nurse’s Juicy Job พยาบาลจอมรีดน้ำ[แปลไทย By HypN♥s](Uncensored)

เริ่มโดย HypN♥s, กรกฎาคม 12, 2019, 06:29:55 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Liftzthekop

เป็นการตรวจสารคัดหลั่งที่ถึงเนื้อถึงตัวมากๆเลยน้า 55555

ป้าดด คุณพยาบาลปล่อยให้พระเอกไปฉี่เองเถอะคร้าบบ

korn4455

พยาบาลดูจะเสพติดการทำให้คนไข้กระฉูดนะ พระเอกน่าจะฟ้าเหลืองแน่ๆ

คุณพยาบาลเสพติดกระปู๋สุดๆไปเลยนินาพระเอกน่าจะไม่ได้นอนแน่ๆ

Kakdan Peet

อ่านนี้แล้วรู้สึกอยากไปตรวจร่างกายแล้วละ 5555

najazz

lwana4

ดูแลได้ดีมาก อย่างนี้คนไข้มาตรึม คนไข้ไม่น่าจะอยากกลับบ้านเร็วนะ

drof666

แน่ใจนะว่าเป็นนางพยาบาลจริงๆ ดูเทคนิคการรีดแล้วเก่งยิ่งกว่านางกลางเมืองเสียอีก

นายไข่ย้อย

อืม พยาบาลไม่ค่อยระวังตัวเลยนะ หรือจงใจยั่วพระเอกตั้งแต่แรกกันน้อ  ::Suffocate::

ว้าว ถือว่าจบแฮปปี้นะเนี้ยเรื่องนี้  ::KO::
อิอิอิ

BlackHazard

รพไหนครับอยากป่วย

น่าจะจิตนะเราอ่ะ ชอบดูการหลั่งไปหมดทุกอย่างเลยมั้งเนี่ย

tazasss01

เจออย่างนี้ ก็เต็มใจให้รีดน้ำน่ะ แต่คุณพยาบาลนี่ท่าทางจะยั่วพระเอกตั้งแต่แรกเลยหรือป่าวน่ะ

ท่าทาง คุณพยายบาลจะไม่ให้นอนน่ะ ท่าทางจะได้หยุดงานเพิ่มแน่เลย

Phoowadol

ผมว่า พยาบาล คนนี้น่าจะเคยทำเรื่องแบบนี้กับคนไข้หนุ่มๆ มาแล้วหลายคนแน่ๆเลย  สังเกตุได้ตรง ที่นางไม่เคาะเขินเลยนะ เป็นผ่ายรุกเองตลอด. แถมยังชอบดูน้ำแตกอีกต่างหาก. เห็นแบบนี้แล้ว อยากเป๊็นคนไข้ขึ้นมาเลย อิอิ
   แต่จะว่าไปนะเอาจริงๆเลย ได้เวลาตอนเราป่วยเนี่ย. ไปนอนรด. แล้วเจอพยาบาลานซ์สวยๆมาดูแล ทำไม น้องชายเราไม่สู้ นกเขาไม่ยอมขันซะงั้นนะ ยิ่งตอนเขามาเช็คตัว เรา นี่ยิ่งแล้วใหญ่. ไม่รู้จะอายไปไหน ::Shy::  ใครเป็นเหมือนผมบ้างยกมือขึ้น. 555 ::Bloody::

mummebuf

ผมป่วยสุดๆะลยครับช่วยมาดูแลผมด้วย ไปของจริงเจอแต่พยาบาลดุๆแก่ๆ TT

พยาบาลดูแลดีขนาดนี้ไม่หายแน่นอน5555โทรมชัวร์ๆ

ddcc

อะไรจะชอบสารคัดหลั่งขนาดนั้น เอา muscarinic agonist ติดตัวไว้มั้ย
ในสภาพที่ความดันต่ำก็อาจไม่ควรเดินจริงๆล่ะมั้ง

Hawaalaew

๋เป็นคุณพยาบาลที่อยากให้ทุกโรงพยาบาลมีแบบนี้จริงเลยครับ ว่าแต่เธอชำนาญแบบนี้คงไม่ใข่ว่ารีดน้ำคนไข้ชายที่มาทุกคนหรอกนะ
คุณพยาบาลครับจะชื่นชอบของเหลวอะไรขนาดนั้นครับ

hippopov2

มันเป็นแผนแน่ๆ ครวจเลือดอะไรโดนนมขนาดนั้น แถมรีดน้ำซะขนาดนี้สงสัยต้องนอนให้น้ำเกลือที่โรงบาลนี้ซะหน่อยแล้ว

อยากรู้จิงๆโปรนี้สิทธิ์ 30 บาทใช้ได้มั้ย 55

bigboy001

ก็น่าคิดอยู่่นะ...ทำไมพยาบาลต้องมาทำไรงี้อาจมีไรเซอไพรซ์ก็ได้แต่เห็นแล้วก็ได้แต่อิจฉา