ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Regudeku] The Nurse’s Juicy Job พยาบาลจอมรีดน้ำ[แปลไทย By HypN♥s](Uncensored)

เริ่มโดย HypN♥s, กรกฎาคม 12, 2019, 06:29:55 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

เอาไปอ่านเล่นๆกันอีกเรื่อง

เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
** ให้เม้นท์เป็นเรื่องเป็นราว ใครเม้นทืไม่เป็นเรื่องเป็นราว โดนแบนทันที (การพิจารณาขึ้นอยู่กับดุลพินิจของตัวผมเอง)
ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

1-5

6-10

11-15

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

Northstar Rta

โดนพยาบาลรีดน้ำ คงต้องดูว่าจะตอบแทนพยาบาลได้ดีแค่ไหน จัดให้กี่น้ำนะ
มีพยาบาลดูแลดีขนาดนี้ คงหายป่วย ไม่ก็ฟ้าเหลืองแน่

KnowItte

ตอบแทนแบบนี้ สงสัยจะได้นอนพักยาวๆ แน่นอน

5555 เอาซะอาการดีขึ้นเป็นปลิดทิ้งเลยนะครับ

kenata

แหม เลือดเป็นลม เห็นนม ล่ะสู้ตายเลยน้า (เป็นเราก็ด้วย)

::Ahh::

edit : ไอ้หนุ่มเอ็งก็บอกไปสิ ว่า แลกกันน่ะ อยากเห็น ก็ต้องทำให้ดูก่อน สิ

virgoranger

เป็นพยาบาลรู้จุดเสียวแต่และดูมีความชำนาญมาก

Edit หายดีเลยเจอแบบนี่

DARKAXL

เหอะๆๆ  แค่เห็นเลือดทีก็จะเป็นลมให้ได้ ::HoHo:: แล้วมีพยาบาลมาช่วยบำบัดให้อีก จะว่าไปนางก็แอบจิตหน่อยๆนะเนี่ย

ไม่หน่อยแล้วล่ะ จิตมาก ฉี่ก็ยังจะดู ::Sweat::

poloxz

พยาบาึแบบนี้หาได้ที่ไหนบอกด่วนนนน
จะไปเชคของเหลวให้ทักวัน

elviswhat

ผมละอยากป่วยขึ้นมาทันทีเจ็บปวดขึ้นมาทันที ถ้าได้พยาบาบสาวสวยแบบนี้น่ะนะ

คุณพยาบาลน่าจะเป็นจิตอ่อน ๆ นะครับเนี่ยชอบทุกสารคัดหลั่งขนาดนี้

yopern

ได้ค่าชดเชยจากการเป็นลม โดยการเอาของเหลวออกจากร่างด้วยวิธีสุดยอดแบบนี้ ต้องเป็นลมบ่อยๆแล้ว

edit ราตรีนี้อีกยาวไกล สงสัยป่วยเป็นเดือนล่ะคราวนี้ สาเหตุจากใช้ร่างกายเกินขนาด เสียน้ำ พักผ่อนน้อย โลหติจาง

ensd-07

พายาบาลมารีดน้ำให้เลย เจอคนทำงานหนักต้องปลดปล่อย มีแววว่าจะได้บริจากน้ำแทน คิดว่าคงเป็นบริการพิเศษเฉพาะพระเอก

จะเดินไปฉี่ทำไมไม่จัดตรงนั่นต่อเลยละ

Mumei Otoko

งานนี้ไม่เป็นหนักกว่าเดิม เพราะโดนรีดจนหมดตัว ก็กระชุ่มกระชวยเพราะได้ปล่อยของ ::Suffocate::

แต่จะได้พยาบาลเป็นภรรยาด้วยหรือป่าวอันนี้มีลุ้น  ::GiveMe::

จัดกันแค่รอบเดียวเอง แต่เสียน้ำหลายรอบบบบ แม้แต่ฉี่ยังจะช่วยรีด.... ::Orz::

nowhereman

พยาบาลหุ่นเอ๊กแตกมากๆ แต่ดูโรคจิตนิดๆ น่ากลัวชอบกลแฮะ

ตอนฉี่ยังจะดูอีกเรอะ อันนี้ไม่ไหวแฮะ  แต่คนญี่ปุ่นนี่ แอบสงสัยอยู่ว่า ดูคนถ่ายหนักมันปลุกอารมณ์ยังไง  ::Horror::

keatmano

เพิ่งจะหมดแรง พอเห็นนม.หม้อ แรงมาทันทีเลย ... ผู้ชายหื่นก็แบบนี้ทั้งนั้นแหล่ะ  ::HoHo::

ฉี่ก็จะดู ... ไม่ไหวนะคุณพยาบาล ... แบบนี้ก็ไม่มีสิทธิ์แตกในสิ  ::HoHo::

thanonza1

อาจารย์คนนี้ชอบทำแนว พยาบาลขี้เงี่ยนจังแฮะ พล็อตแบบนี้นี่ คลาสสิคจริงๆนะ 555555

vigo

้เป็นการเจาะเลือดที่น่าประทับใจสุดๆในชีวิตเลยแถมโดนรีดน้ำออกด้วย

แค่ขอตัวไปฉี่ยังไม่ยอมยังเอคอมฟอส มาให้ใสฉี่ใ้ดูสงสัยจังว่าจะมีต่ออีกมั้ย