ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ภารโรงเฟี้ยว...เกี้ยวเด็กพยาบาล เล่ม 2 Demo (ตัวอย่างเพิ่มเติมและฉาก 18+ โดนัท)

เริ่มโดย nato87, กรกฎาคม 12, 2019, 08:20:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

YOGI02

Mr.x69

เหมือนได้กลับมาเริ่มใหม่อีกครั้ง  จะลุงพลหรือน้าพล ก็ยังหื่นเหมื่อนเดิม

7946410

เรียกผัวผัวเมียเมีย ฟังแล้วได้อารมณ์ดี. ยิ่งอย๊่บนเตียงเอากัน

Phoowadol

เพิ่งมีเวลาอ่านแบบจริงจัง ก็ตอนนี้แหละครับ  อ่านตัวอย่างนี้แล้วก ผมเข้าใจได้ ว่า ฉบับบนดิน น่าจะไม่ใช่รูปแบบแบ่งพาร์ท ย่อย ท่านคงจัดรูปแบบนำเสนอ แบบตอนยาวๆ ใช่มั้ยครับ
อีกอย่าง ผมอ่านฉากอีโรติค ของน้าพลกับโดนัท เวอร์ชั่นนี้ มันก็ออกมาได้สมูทดีนะครับ. ไม่โลดโผน เล่นท่ากันมากนัก แต่ยังคงความหื่น ได้เต็มร้อย สำหรับผม.  แต่ถ้าหากแฟนขาฮาร์ทคอร์อาจขัดใจนิดๆนะผมว่า. อีกอย่าง การลดอายุพระเอกลงมา แบบนี้ บทในตอนปลายๆ ท้ายๆ ของน้าพล คงเปลี่ยน จากบทเดิมด้วยแน่ๆ อย่างเช่นบทตอนเกษียณ แล้วไปขายน้ำเต้าหู้. อันนี้น่าจะส่งผล ถึง การเดินเรื่อง. ของภาคสอง ด้วย. แต่เชื่อว่า ท่าน คงได้วางพรอทของเรื่องนี้ไว้แล้ว. เช่นกัน ใช่รึเปล่าครับ

singkanong

สุดยอดครับ น้องโดนัททำให้ผมชักอิจฉาลุงพลแกจริงๆ จัดเต็มอ่านไปอินไปด้วยเลยล่ะครับแห่ะๆ