ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ryoh-zoh] Rarefure เรื่องเล่าของฉัน 4/19 [แปลไทยมั่วๆ By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 16, 2019, 08:48:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

KK124

ขอบคุณที่แปลมาถึงตอนที่4 นะครับ ส่วนตัวคืออ่านละติดใจ เลยคอยติดตามเรื่องนี้ว่าเมื่อไหร่ตอนต่อไปจะแปลเสร็จ
เป็นกำลังใจให้นะครับ  ::Glad::

rasta

เพื่อนพระเอกก้อหื่นใช้ได้เลย

Edit นางเอกนี่ทรงอย่างดีเลย สาวเเว่นนี่พลังงานเยอะจิง

ipor

อ้าวเชี่ยยยยยยยยยยยยย มาจามอะไรตอนนี้ฟะ ซวยแล้วกู

ลืมเม้นเรื่องฉากร้านอาหารเลยอะ ผมว่าเพื่อนมันคงตายแน่ๆ เล่นของสูงแถมยังโดนเกลียดขนาดนั้น
กลับมาที่คู่เพื่อรักท้องชนกัน จริงๆแล้วแกรทั้งคู่คบกันในมันสิ้นเรื่องซะก็จบแล้ว

polka2012

5555ติดใจท่าม้วนตัวเก็บกกน.ของพระเอกจริงๆเนียนสุดๆไปเลยทำเอาเพื่อนจอมหื่นนั่งงงเป็นไก่ตาแตกไปเลย ::WooWoo::

คู่ชิมิสึกับอากิระนี่น่าจะเปิดตัวเป็นคู่รักมากกว่าเป็นเพื่อนกันได้แล้วนะ ความสัมพันธ์นี่เกินเลยความเป็นเพื่อนไปแล้วทั้งช่วยกันแก้ปัญหาเฉพาะน่า ทั้งอาบน้ำให้กันเอย..เห็นแล้วอิจฉาเลย5555 ::JubuJubu:: ขอบคุณมากๆคร้ับสำหรับการแปลให้อ่านสนุกมากๆเนื่้อหาน่าติดตาม ::WooWoo::

xfreestylex

เนื้อเรื่องนี่มันก็ให้มี ฉากลุ้นได้ตลอด จามเฉย 5555

กูว่าแล้ว ผิดแผนจนได้ แต่ไหนบอก ไม่ชอบผู้ไง ทำไมเขินเฉยเลย