ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tsukimoto Kizuki] test of-sexual intercourse แบบฝึกหัดปฏิบัติรัก 1 (S)Kater

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 19, 2019, 06:44:51 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wonderder

cntoodwa

ภาพสีอย่างงี้ต้องจัด จัดว่าดี ภาพก็สวย ขอเสพต่อ

jlo68

ภาพสวยดีเรื่องนี้ถอดแว่นปล่อยผมแล้วน่ารัก

HaoMaRu

ได้กับสาวแว่นแล้วยังไง เห็นมันช็อคซะนึกว่ามันได้เสียครั้งแรกกับผู้ชายซะอีก  ::DookDig::

ซ้อมเสร็จตอนหน้าก็โชว์ต่อหน้าประชาชีแล้ว เอาให้เพื่อนแม้งอึ้งไปเลย

somajav

เอาจริงๆ ผมชอบสาวแว่นมากเลยนะ
ในเรื่องนี้ ชอบตั้งแต่ตอนอยู่ในห้องหล่ะ แต่พอมาเจอข้างนอก ผมว่าน่ารักเลย
วันจริงนี่ ต้องสุดยอดแน่ๆ

edit: ผมว่าแล้วว่าต้องมีการซ้อมก่อน แต่ไม่น่าเชื่อว่าฝ่ายหญิงจะเป็นฝ่ายบอกเอง ในช่วงหลังผมว่าผู้หญิงชอบผู้ชายคนนี้นะ เลยยอมมีอะไรด้วย ตอนต่อไปผมว่าถ้ากิจกรรมในห้องเสร็จ ทั้ง 2 คนน่าจะเป็นแฟนกันจริงๆ

ART_l2plus

saritphat

ความจริง สาวแว่นก็ไม่ได้น่าเกลียดนะ. ได้อารมณ์อีกแบบ

sukit

อยากมีโรงเรียนแบบนี้ หาได้ที่ไหนมั้่งหว่า จะรีบไปสมัครคนแรกเลย ::DookDig:: ::DookDig::

GongGang

เรื่องนี้น่าสนใจสุดๆ ถ้าเกิดเหตุการณ์แบบนี้จริงๆขึ้นมา ผมว่าวิธีนี้ไม่ใช่ทางออกเลย

Edit : ขนาดแค่ซ้อมยังเก่งขนาดนี้ ถ้าลงสนามจริงจะขนาดไหน รอดูภาคต่อ

Macro3427

ตอนเรียนไม่มีมั่ง...หลักสูตรเยี่ยมมม
......
วันจริงโชว์ให้เต็มที่

ronniesex

สาวแว่นทำให้เรื่องนี้น่าอ่านขึ้นเยอะเลยจริงจริ้งงงง 55555555 

ขาดตอนแบบพีคๆ นิดๆ ต้องติดตามต่อแล้ววว  

gtonizuka

wangdora29

พระเอกนายได้ของดีแล้วล่ะ เรื่องนี้อยากให้เป็นแนว harem จังเลยครับแต่ขออย่างเดียวว่า นางเอกได้กับพระเอกคนเดียวพอ

นางเอกน่ารักมากเลยครับ รอลุ้นตอนมีอะไรวันจริงว่าจะเกิดอะไรขึ้นบ้าง สนุกดีมากครับ

valentinox

cookiewithjam

สวยโคตรรรรครับ แค่นี้เลย
Edit ถ้าถอดแว่น แต่งหน้าละจะสวยขนาดนี้