ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tsukimoto Kizuki] test of-sexual intercourse แบบฝึกหัดปฏิบัติรัก 1 (S)Kater

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 19, 2019, 06:44:51 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

เรื่องแปลกภาพสีตอนยาว40กว่าแผ่น ปกติไม่น่าจะเป็นเรื่องยาวได้ แต่คิดว่าไม่น่าจะเกิน3ตอน
ยังไม่นับเป็นซีรี่เพราะเพิ่งออกมาแค่ตอนที่1 ใครอยากตามก็ตอบตอนที่1แล้วทำตามกฎไว้ละกัน

01

02

03

04

05

06

07

08

09

10

11

12

13

14

15

16

ใครที่จะติดตามเรื่องนี้ขออ่านแล้วกลับมาEditคุยกันเกี่ยวกับเนื้อหาช่วงหลังด้วยนะครับ

***ถึงคนที่ไม่รู้ นี่เป็นกฎส่วนตัวของผม ใครไม่ทำIDหายนะครับ เหมือนไม่รู้กัน
แถมใครที่ไปแอบตอบตอนเก่าๆแล้วไม่ทำตามกฎ ผมเห็นเป็นร้อยคน วันหยุดนี้ผมจะไปไล่เก็บให้หมด
ใครรู้ตัวไปแก้ซะนะ อย่าคิดว่ามักง่ายเอาเปรียบคนอื่นแล้วจะไม่มีใครเห็น IDหายเข้าไม่ได้ไม่ต้องแปลกใจ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

reawz7192

นางเอกพออยู่ชุดนอกแล้ว น่ารักเลยนะเนี่ย
*ลองเอาภาพตอนอยู่ รร กับ ตอน ที่บ้าน ผู้หญิงนี้ต่างกันสุดๆ

dilok211021

กะแล้วว่าถ้าถอดแว่นออกนางเอกจะน่ารักมาก ที่ใส่แว่นกับแต่งตัวเฉิ่มเพราะไม่อยากเป็นที่สนใจ แต่หน้าอกคู่นั้นถ้าถอดออกมาคงจะใหญ่น่าจับน่าคลึงมาก อิจฉาพระเอกเลย

อ่านจบแล้ว: นางเอกนี้หุ่นดีมาก อยากให้ถึงวันปฏิบัติเหมือนกัน เพราะอยากรู้ว่าเพื่อนคนอื่นถ้าได้เห็นนางเอกเปลือยแล้วจะรู้สึกอิจฉาพระเอกไหม

exhausis123

หือ คนละลุคเลยนะนี่
ว่าแต่ชั่วโมงเพศศึกษานี่ต้องให้นักเรียนไปเตรียมการเรียนการสอนมาด้วยหรอ
ปล.แต่พระเอกโชคดีชะมัด

โอ โชคดีสุดๆเลย
ว่าไป ถ้าไม่มีวิชานี้ พระเอกอาจจะหาแฟนไม่ได้ ส่วนนางเอกนี่กว่าจะมีคนรู้ว่าน่ารักน่าจะเข้ามหาลัย

Boran Mark

นางเอกใสๆ น่ารักมากครับ เอาใจช่วยทั้งพระเอกและนางเอกผ่านแบบทดสอบนี้ไปด้วยดี แอบหวังให้คบกันเป็นแฟนไปเลยนะ
edit:โอ้วว ทดลองกันก่อนวันปฏิบัติจริงอีกด้วย เอาใจช่วยตอนจบน่าจะเป็นแฟนกันนะครับ 

Northstar Rta

นางเอกน่ารักมากสงสัยงานนี้พระเอกจะรักเข้าจริงๆ ไม่ใช่แค่ต้องทำเพราะจับสลากแล้ว
วันปฏิบัติจริงคงทำได้อย่างไม่อายใคร แค่ซ้อมยังทำดีขนาดนี่แล้ว

yopern

หลักการเรียนรู้แบบนี้น่าสนใจเป็นที่สุด แต่มันน่าจะเครียดนะที่ทำต่อหน้าคนอื่น เผลอๆน้องชายไม่แข็งตัวล่ะงามหน้าเลย แต่สาวแว่นนี่พอถอดแว่นแล้วน่ารักจริงๆ แถมนมใหญ่อีกต่างหาก โฮมรูมคาบหน้าได้จัดแน่ หรือว่าจะจัดกันตั้งแต่เดตแรกเลยหรือเปล่านะ

edit ลองไปกันได้ดีขนาดนี้รับรองเลยว่า โฮมรูมคาบหน้า ได้เอากันสะเทือนห้องเรียนแน่ แต่อย่าลองกันจนหมดก็อกล่ะ

hirumaa

อื้อหือ ถอดแว่นละเป็นคนละคนเลย แต่แอบลุ้นให้ใส่แว่นอยู๋นะครับ555
อีกก1ลุ้น คือ อาจารย์ผู้หญิงคนแรกน่ารักมากครับ  ::JubuJubu::

ขอลุ้นวันปฎิบัตจริง จะมีไรเซอรไพร้ไหมคับบ แบบ อาจารย์ช่วยงี้คับ55

virgoranger

หลักสูตรนี้น่าจะมีจริงๆนะเนี่ย555 แต่นางเอกนี้คนละคนเลยย

Edit ก่อนถึงวันจริงชำนาญกันแล้วละ

Hungry

พอเห็นนางเอกใส่แว่นลุคแบบนี้แล้วมานัดออกเดทข้างนอกนี่ว่าว่าแล้วว่าน่ารักแน่ๆ

ปล จริงๆหลักสูตรนี้มีจริงก้อไม่เลวน้ะ ::Dribbling::

พระเอกนี่โชคดีจริงๆที่จับได้นางเอก คงได้คบกันหลังจากจบบทเรียนแน่เลย

thetalongtong

naris1423

เจอกันแบบนอกห้องเรียนนี่ ตกใจแน่นอน ตกใจตรงที่สวยกว่าใส่ชุดนักเรียนอีกนะเนี้ย

เด็กเรียนนี่ เวลามีเซ็กส์ ก็จะตอบสนองได้สุดสงสัยจะเป็นเพราะเก็บกดมานาน

munkza

เมื่อสาวเฉิ่มแปลงร่าง กลายเป็นนางงาม พระออกช็อคตาตั้งไปเลยจ้า

ปฎิบัตินี่ต้องวนมะ ถ้าวนนี่ช้อคอีกนะ พระนางเราน่าจะตกหลุมรักกันแล้ว

Ascobric007

ชอบสาวแว่วครับ แต่ถอดแว่นแล้วก็น่ารัก แต่ถอดอย่างอื่นยิ่งรักครับ
คงต้องฝึกอีกหลายๆครั้ง จะได้มีความมั่นใจ

jjgreat

อยู่โรงเรียนต้องให้นางเอกแต่งตัวเฉิ่มๆจะได้เก็บไว้กินเองคนเดียว