ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tsukimoto Kizuki] test of-sexual intercourse แบบฝึกหัดปฏิบัติรัก 1 (S)Kater

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 19, 2019, 06:44:51 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Akira Watanabe

::HoHo::  สาวแว่นนี่แหละเว้ย ช้างเผือกของห้อง ของดีที่คนอื่นมองข้าม โชคดีแล้วพ่อหนุ่ม

::Shy:: แบบนี้ต้องฝึกให้หนัก แล้วจับทำเมียโล้ด

tadds

ตอนใส่แว่นก็น่ารักนะทำไมไม่มีใครชอบหว่า555+
edit: วันจริงเพื่อนอิจฉากันตายแน่เลย

demonnight2

ภาพสีเดี๋ยวนี้หาลายเส้นสะอาดๆยากมากเลย

อันนี้เป็นอีกหนึ่งเรื่องเลยที่เส้นสะอาดตา

กลายเป็นว่าได้ของดีเฉยย

veronicaz

สาระ: สถานการณ์ขาดแคลนแรงงานในญี่ปุ่นนี่ ซีเรียสเลยนะครับ เอาจริงๆแนวคิดแบบเรื่องนี้มันก็หลุดโลกตามสไตล์มังงะ แต่ถึงจุดนึงแม่งก้อคงมีนโยบายอะไรหลุดโลกออกมากระตุ้นหล่ะครับ ไม่งั้นประเทศติดหล่มกับสังคมผู้สูงอายุแน่นอน

เอาจริงๆประเทศไทยก็ใกล้จะเป็นแบบญีี่ปุุ่นในอีกสิบปีข้างหน้าหล่ะครับ
ถ้านโยบายของบ้านเรายังงี่เง่า ตีกันในสภายังไม่จบ ผมว่าจบเห่แน่นอน

เข้าเรื่อง: เฮ้ย นี่มัน ได้
ปรกติแนวใสๆนี่ไม่ค่อยจะใช่ทางผมนะ
ยังแอบหวังว่าพระเอกจะจิตหน่อยๆ แล้วจัดหนักจัดเต็ม จนสาวตาลอยจิตหลุด แหม่
ติดตามนะครับเรื่องนี่

b522055023

ป๊าดดดด พระเอกนึกว่าจะได้มีเซ็กส์กับขอนไม้ซะแล้ว ที่ไหนได้โคตรน่ารักอะ  ::Grimace::

อยากจะบอกว่าสาวแว่นเซ็กส์จัดนะจ๊ะ  ::Evil::

-----------------------------------------------------------------------
นางเอกลุ๊ค รร นี่ก็ว่าน่ารักแล้วนะ ตอนชวนมาออกเดทยิ่งน่ารักเข้าไปใหญ่  ::WowWow::

ฉากฟิตเจอริ่งนี่โคตรเอา ประมาณคนพึ่งทำครั้งแรกมาเจอกัน อย่างฟินนนนนน  ::Grimace:: ::Grimace::

Alan Sarius

ตามสเต็ปสาวเห่ยใส่แว่น ที่พอถอดแว่นกลายเป็นนางฟ้า พระเอก หลักสูตรนี้ถ้ามีจริง ผมจะดรอปเรียนซ้ำๆเลยคร้าย

ทำไมผมได้กลิ่น ntr ลอยมา หวังว่าจะไม่เป็นนะ 555

amlan

เขาถึงว่าผู้หญิงมีความรักมักสวยขึ้นวะ

จัดว่าเด็ด!

นายไข่ย้อย

สาวแว่นนี่ก็น่ารักนะ แต่เหมือนเรื่องนี้จะออกแนวปวดตับจัง  ::Crying::

Edit เป็นการซ้อมที่ถึงพริกถึงขิงมากๆ แต่ก็นะ อย่าให้ออกแนวปวดตับเลยขอเถอะ  ::Ahh::
อิอิอิ

HaruKi02

นางเอกน่ารักมาก แต่รุ่นพี่เด็ดกว่า 5555

ต้องรอดูว่าวันจริงนางเอกจะลุคไหน

Ppcub Jjip

อย่าดูถูกพลังอำนาจสาวเนิดเด็ดขาด บางทีก็อยากให้พระเอกจัดยัยหัวทองที่ดูถูกจริงๆ

ทำไมมันมีกลิ่น จะดาาม่าแปลกๆ อย่างเล่นแลกคู่หรือถูก ntr วะเนี่ย

ZAQ

จั่วตนเรื่องมาซะน่าติดตาม  ต้องขออ่านส่วนที่เหลือแล้วหละครับ

Edit :  ::Ajark:: บึ้มจริง  เล็บซ่อนเสือชัดๆ  แถมเสร็จไวกว่าพระเอกอีก ภาคปฏิบัติแต่ละคนคงทนไม่ไหว

tanapong2000

พระเอกนี้นึกว่าจะเเย่ซะเเล้วคงไม่นึกเลยว่าพอนางจะเปลี่ยนไปเเทบจะจำไม่ได้

เป็ฯการซ่อมภาคปฏิบัติได้หนักกันจริงๆ  จบเเบบดีก็ดีนะคงไม่มีntrนะ อยากรอดูคู๋สาวgalเเล้วสิ

nusantara888

CoolNook Thangsakul

ทั้งห้องหามีแววไม่ สาวแว่นในห้องนะ ถ้าเป็นในการ์ตูน พอถอดแว่นแม่งยังกับคนละคนกันทั้งนั้น

niceanglev

โอ้แม่เจ้าโว้ย นางเอกชุดบายเวท น่ารักโคดๆ ถอดแว่นเท่านั้นแหล่ะ สงสัยไม่ถึงโฮมรูมแน่ จัดก่อนเลย

Edit งานนี้ได้คบกันจริงจังก่อนงานโฮมรูมแน่นอน นางเอกน่ารักมากกก