ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tsukimoto Kizuki] test of-sexual intercourse แบบฝึกหัดปฏิบัติรัก 1 (S)Kater

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 19, 2019, 06:44:51 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pfrankz

พอแต่งตัวจัดเต็มแล้วน่ารักสุดๆไปเลยแฮะ

มีทดสอบก่อนภาคปฏิบัติด้วย  แต่พระเอกดูอยากเก็บไว้ไม่แบ่งใครนะเนี่ย

l3al3yl3ell

ยัยเเว่นพ แต่งตัวแล้วสวยคาวาอืเชียว

ตามสูตรพระเอกหลงรักนางเอก

TCM12.0

มีคนพูดว่าสาวเงียบๆในห้องมักไม่ใส ได้แต่งงานก่อนอาจจะจริง  แต่นี้เปลี่ยนไปเกินสวยจัด

พระเอกหลงรักซะละ พอวันจริงคนคงชอบนางเอกเยอะชะวๆ

climaxz

โหหห เปลี่ยนลุคเลย เดาว่าคงได้กันก่อน 555

edit : ได้กินก่อนจริงด้วย แต่แต่งตัวเหมือนเดิมนะ จะได้เก็บไว้กินคนเดียว  ::Confident:: ::Confident::

mummebuf

เจอสาวแว่นถอดแว่นนี่มันโทโจ ในสตอเบอรี่ชัดๆ
ขอเป็นแฟนดิวะเเเดี๋ยวก็อดแดกหรอกกกกกก

holiday.clowny

KnowItte

มีเปรย ๆ เนื้อเรื่องมาแบบนี้ ตอนต่อไปสุดแน่นอน ปกติของสาวแว่นเลยนะครับ เหมือนเป็นการปกปิดความน่ารัก ความสวยของตัวเองไว้

ฮั่นแน่ แอบไปซ้อมมาก่อนด้วยหรอครับ อิอิ ต่อไปนางเอกมีแต่คนรุมแน่นอน คิดว่าผู้เขียนจะเขียนต่อไปยาวมั้ยครับ?

lock18z

อยู่โรงเรียนเป็นสาวแว่น อยู่ข้างนอกน่ารักเฉยเลย เจอของดีให้แล้ว

ต้องแอบมาซ้อมอีกหลายรอบแน่ๆ

bomb1021

อื้อหือ สาวแว่น ถอดแว่นละอย่างน่ารักอ่ะ แถมดูม ดูมมมมม มากด้วย

edit พระเอกโคตรโชคดี จากที่จะได้ขอนไม้ อาจจะได้แฟนสาวแสนสวยเลยนะหนิ

แต่กว่าจะถึงปฎิบัติในห้อง ท่าจะได้จัดกันที่บ้านพระเอกอีกหลายรอบ 555555

เต้ง.รัฐพ

kagussugi

อารามแบบดูอิอจิโก๊ะสตอเบอรรี่เลย ลุกนางเอกแบบมัดผมใส่แว่น
นางเอกก็นิสัยน่ารักเกิ๊น พระเอกก็แม่งโครตโชคดี คืดว่าเดวคงมีอุปสรรคอีกสักหน่อยทำให้รักกันมากขึ้น หว้งว่าพระเอกคงไม่เปลี่ยนใจจากนางเอกนะ 555

goorboyI

สาวแว่นนมใหญ่ เด็ด ๆ ไปเลยครับ

อ่าว เอ็งไม่ใส่แว่นทำหรอ  ::Orz::
สาวเชิญชวนก่อนแบบนี้ น่าจะเซ็กส์จัดนะเนี่ย

neokiseki

นางเอกอารมโทโจะ อายะ จากichigo100%

ญี่ปุ่นมีธรรมเนียม คาถุงยางไว้ข้างในหรอไม่เอาออกมาด้วย

iamchewni

เป็นวิชาที่น่าเรียนที่สุดเลย ::Glad::

อยากรู้ว่าตอนต่อไปจะมีเรื่องพลิกล็อคหรือป่าวแฮะ