ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tsukimoto Kizuki] test of-sexual intercourse แบบฝึกหัดปฏิบัติรัก 1 (S)Kater

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 19, 2019, 06:44:51 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

TikKo1

นางเอกนึกถึงโทโจเลยครับ ใส่กับถอดแว่นนี่ต่างกันเลย

B&B

คนเดียวกันเหรอฟ่ะ!!! นี่คือคำถามที่ลอยมาแต่ไกลจากหัวสมอง

นอกเรื่องนิดนึงนะครับ ที่จริงเรื่องนี้และหลายๆ เรื่อง อาจจะเขียนจากเรื่องจริงก็ได้นะครับ เพราะหลายวันก่อน ผมเห็นข่าวที่ว่าประญี่ปุ่นประสบปัญหา​เด็กเกิดน้อยกว่าปกติ เห็นว่าติดต่อกัน 10 ปีแล้วด้วย อาจารย์​หลายท่านที่วาดแนวนี่ อาจจะนำมาจากข่าวที่พบเห็นก็ได้ เพราะไม่ใช่แค่โดจิน ทั้งมังงะและหนัง อาจจะได้แรงบัันดาลใ​จมาจากปัญหาสังคมที่พบเจอในประเทศ​เลยวาดหรือเขียนออกมา

::Horror:: ::Horror:: ::Horror::

อาจจะคิดไปเองก็ได้ที่ว่าอาจจะมีดราม่าเกิดขึ้น แต่จากที่คาดผมว่าเกิน 3 ตอนนะครับ เพราะตัวละครหญิงมันดูบทบาทอยู่หลายคน แต่ก็ต้องรอลุ้นอยู่ดี

ในความคิดผม ผมว่าน่าจะ 3 ตอนเหมือนกันถึงอยากให้มากกว่ายี้ก็เถอะ ตอนหน้าอาจจะมีเซ็กซ์​ต่อหน้าทุกคนแล้วทิ้งท้ายปมนางเอก ตอน 3 เคลียร์​ปมแล้วทั้งคู่อาจจะคบกัน

ขอบคุณ​ครับ​

ช่วงเก็บตกคร้าบบบ หน้า 23 ขวาบน มีคำผิด อิอิ

แน๊ ยังอุตส่าห์หาเจอ  ::Evil::

hunter4869

เปลี่ยนลุคแล้วแหล่มโคตรเลยนางเอก
Edit: ค้างอะอยากอ่านตอนต่อไปแล้วแต่เพิ่งออกตอนแรกเองคงจะอีกนาน

แปลตั้งแต่ตอนแรกแบบนี้แหละดี แปลที่ออกไปแล้วแล้วมาสปอยกันผมรำคาญ55

nutzxcvbnm

ใส่แว่นก็ดี ถอดแว่นก็น่ารัก เดทครั้งนี้มัดใจเธอให้ได้หละพระเอกของเรา

Edit : น่ารักใส่ชุดชั้นในเผด็จศึกมาด้วย ตอนหน้าก็รีบสารภาพรักเถอะ ก่อนจะมีคู่แข่งเกิดขึ้น

Alongkorn'z

วิชาน่าสนใจหลักสูตรนี่ถ้ามีต้องลงเรียนแน่นอน​ แต่เอาเข้าจริงตอนดูก็เกิดอารมณ์แหละแต่ถ้าทำต่อหน้าจริงๆนี่ก็กดดันแล้วก็เครียดเอาเรื่องนะ​ ดีไม่ดีอาจไม่แข็งเลยก็ได้​ ส่วนนางเอกอื้อหือมากครับเปลี่ยนไปแบบว้าวว

korn4455

นี่มันทรานส์ฟอร์มเมอร์ชัดๆ นอก รร เป็นอีกคนเลย

ส่วนหลังจากทำกันเสร็จแล้วเหมือนจะได้คู่รักมากกว่าฝึกนะ แถมนางเอกดูจะสายหื่นพอตัว

treerasitnut

พระเจ้า ทำไมสวยนมใหญ่ขึ้นทันที เดาว่าคนทั้งห้องต้องอิจฉาพระเอกแน่นวล

ผมว่าต้องมีเทรปแน่นอน วันจริงอาจโดนสลับคู่55

thanut2540

พระเอกดันได้สาวสวยสุดซะงั้น ไอ้พวกที่ล้อพระเอกถ้าถึงวันจริงจะเป็นไงเนี่ย
ปล.หวังว่าจะไม่มีหักมุมไปจบแบบปวดตับนะ

elviswhat

เด็กเนียนเนิร์ด ๆ แบบนี่ละพอแต่งหน้าแต่งตานิดหน่อยนะ น่ารักกว่าสาวเด่น ๆ ในห้องซะอีก ดีกว่าหลายคนด้วยซ้ำไป เห็นแบบนี้แล้งเขิลแทนเลย อิอิ จะไปยังไงกันนะ

ตอนแรกก็เฉย ๆ แต่พอได้รู้จักจริง ๆ ห็เริ่มตกหลุมรักซะแล้วสิ จะถอนตัวได้ไหมนิ

MooOon

ลายเส้น+เนื้อหาน่าสนใจมากๆครับ ผมชอบหน้าทั้งพระเอกเเละนางเอก(ตอนปล่อยผม)มาก

ดูเเล้วอิน เเต่ดูจากเนื้อหา ผมได้เเต่หวังว่า ตอนหลังๆของเรื่องนี้ พระเอกกับนางเอกคงไม่ได้ไป

มั่วกับคนอื่นนะ อยากให้มันล็อคไปเลยคือชอบกับใครก็จับเเต่งไปเลย กลัวอย่างเดียว เเบบ

คนเเต่งหักมุมให้นางเอกไปได้กับคนอื่นอะ -*- หวังว่าจะไม่ปวดตับ

---------------------------------------------------------------------------

อ่านเเล้ว ได้เเต่หวังอย่างเดียวเลยว่า ขอให้ไม่มีการย้ายคู่ เเละขอให้พระเอกนางเอกได้คบกันไปเลย

เเบบมีกฎออกมาเลยว่า ใครชอบกันล็อคคู่ไปเลย พอนึกว่านางเอกต้องโดนไปเอากับคนอื่นหรือต้องทำกับคนอื่น

ต้อหน้าพระเอกเเล้ว รับไม่ได้จริงๆ

ท่านพูดซะน่ากลัว ไม่ใช่ไร กลัวเป็นซีรี่ยาวแล้วผมแปลไม่จบ 55 จะครบ300เรื่องแล้วเนี่ย

จากที่ได้ลองไปดูเรื่องอื่นๆของอ.เเก ไม่มีเรื่องไหนเลยที่จบออกเเนวดีๆ มีเเต่มั่วไปหมด หรือไม่ก็

รุมโทรม เเบล็กเมล T^T จบเลย

เอาน่าาา... เรื่องนี้มาแนวใสๆไม่น่าจะมีหักมุมหรืออะไรแบบนั้นมั้ง ผมก็...หวังให้เป็นแบบนั้น 55 สงสารนางเอก

nakchakun

เอื้ออออ สาวแว่นดาเมจรุนแรงมาก ถอดแว่นแล้วก้อยังน่ารัก ได้เพชรในตมแล้วไอ้หนุ่ม ว่าแต่จะแอบไปเปิดซิงกันก่อนคาบเรียนป่าวเนี่ย  ::HoHo::

อยากเห็นวันจริงในคาบเรียนแล้ว สดๆไปเลยได้มั้ยอ่าา อยากเห็นคู่อื่นด้วย หวังว่าจะได้ดูน๊า

darkhamtaro

กะไว้แล้วว่าวันนัดนี่ต้องถอดแว่นแล้วสวยแน่นอน

วันจริงนี่นางเอกคงถอดแว่นมาแบบจัดเต็ม ให้เอาคนอื่นอิจฉาพระเอกให้หมด

tuix

กิจกรรมแบบนี้ควรมีจริง ๆ ครับ
จัดสำหรับผู้ใหญ่วัยทำงานด้วยก็ดี
แต่ถ้าทำต่อหน้าคนเยอะ ๆ ก็ไม่ไหวเหมือนกัน กลัวไม่แข็ง ::HoHo::

Townster Rizel

อยากให้มีคาบเรียนแบบนี้ในไทยบ้างจัง
เดี๋ยวกลับใาตอบต่อ ขออ่านก่อนครับ

Edit นางเอกหุ่นดีมาก จะมีตอนต่อไปเร็วๆนี้มั้ยครับ

schai050

สาวแว่นภายนอกน่ารัก ภายในจะร้อนแรงหรือเปล่านะ