ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tsukimoto Kizuki] test of-sexual intercourse แบบฝึกหัดปฏิบัติรัก 1 (S)Kater

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 19, 2019, 06:44:51 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nekki

มาเดทที่เปลี่ยนลุคเชียวนางเอกนี่ แต่งตัวชุดไปรเวทขึ้นดีออก สวยซ่อนรูปดีจริงๆ

ฝึกจริงก่อนปฏิบัติมาก็ดีอะนะ แต่บอกว่าเรื่องนี้มี3ตอนจบคิดดูแล้วตอนต่อไปน่ามีปัญหาชวนปวดตับเกิดขึ้นแน่นอ

4251522

อื้อหือ ถอดแว่นแต่งหน้าแล้วน่ารักมาก เค้าว่าสาวแว่นเด็กเรียนจะเซ็กส์จัดนะครับ อยากให้ประเทศเรามีโครงการแบบนี้บ้างจัง555

Edit นางเอกแอบชอบพระเอกอยู่แล้วจิงๆด้วย

l2aito

ว่าแล้วว่าต้องซ่อนรูป!
แอบเหมือนโทโจ ในเรื่อง ichigo 100 เลยแฮะ

ขอรับไปชมเลยนะคนับ

*edit*
น่ารักจังโว้ยยย ขอละว่าอย่าไปทำกับคนอื่นนอกจากพระเอกเลย ; -;

jo2515

น้องแว่นพอแต่งชุดไปเทียวสวยมากๆอย่างนี้ต้องจัดสักดอก

poloxz

สุดยอดพบ๊อตเรื่อง
นางเองซ้อนรูปใต้แว่นตา
ถืออว่าเป็นโขคดีจองพระเอกจริงๆ
เดาว่าสุดท้ายพระเอกหึงและครองนางเอกไว้ึนเดียว

5t77c2466

นางเอกเห็นครั้งแรก ดูธรรมดานะ แต่พอ แต่งชุดนอกนี่ อย่างน่ารักเลย

gutongnk59

ไอ้มุกนางเอกใส่แว่น พอถอดละสวยนี่มีทุกเรื่องจริงๆ(แต่นางน่ารักฉิบหาย)
//หวังว่าหลังวันปฏิบัติ พระเอกจะไม่โดนเพื่อนๆntrนางเอกนะครับ

eka1325

พระเอกได้ของดีแน่ๆเลย ถอดแว่นมาอย่างสวย แต่สำหรับผมสาวแว่นคือของดีจริงๆ น่ารักเป็นที่สุด ขอบคุณครับ
นางเอกลีลาท่าทางดีมากจริงแบบนี้ คงรักกันจริงแล้วสินะ

kriang

ว้าว คนละลุคกับสาวแว่นเลย

แค่ฝึกยังฟินขนาดนี้ วันจริงคงสบายละ

T101

::Glad:: ขอบคุณครับ  ::Glad::

โอ้โห  ถอดแว่นออกนี่  ดาราชัดๆ  แถมคู่หน้าเบ่อเริ่มเทิม  สงสัยแทนที่เพื่อนจะสงสารเป็นอิจฉาแทนซะแล้วม

มึงทำครั้งแรกก็มืออาชีพซะ  แถมทนอีกต่างหาก  ยอมเลย

scozember

เนื้อเรื่องล้ำ เส้นเรื่องดี อ่านสนุกเหมือนการ์ตูนสายหลักทั่วไปเลยครับ นางเอกยังกะหนัง princess diary ถอดแส่นมาแล้ว เอื้ออออออ....

exelier

โหวววไอ้หนุ่ม เหมือนถูกหวยแต่ไม่รู้ตัวอะ โคตรสวยเลยยย ยิ่งเด็กเรียนด้วย บนเตียงเด็ดแน่ๆ

เอ ไม่เด็ดเท่าไหร่ แต่เด็ดตรงซิงนี่แหละ โคตรโชคดีเลยโว้ยยยย

จะว่าไปนักวาดญี่ปุ่นนี่ อาจจะเอาข้อมูลจริงๆมาเป็นเบสก็ได้นะครับ ประชากรเค้าลดลงจริง เห็นข่าวแล้วเข้าสู่สังคมสูงอายุกันซะเยอะเลย

hippopov2

นี่แหล่ะญี่ปุ่นถึงได้เจริญ เค้าเน้นปฏิบัติมากกว่าทฤษฎี จะอ่านจะดูไปทำไมลองของจริงไปเลยดีกว่า (ถ้ามันมีหลักสูตรนี้จริงนะ) สาวแว่นนี่พอถอดแ่นออกแล้วมันจะน่ารักขึ้นจริงป่่่่่่าวเนี่ย
   มีทดลองกันก่อนวันจริงด้วย แต่ฝ่ายหญิงพอไม่อยุ่ในเครื่องแบบนี่นมมันจะใหญ่ไปไหน น่ารักแบบนี้พระเอกมันทำใจได้เหรอถ้าต้องเปลี่ยนคู่เนี่ย

obscuresmiile

ใส่แว่นแบบนี้พอถอดแว่น ต้องน่ารักมากแน่ๆ