ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ [ season2 ] ตอนที่ 18 : ความลับของฟากฟ้าและสายรุ้ง

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กรกฎาคม 19, 2019, 08:30:55 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nanakung55

เนื้อเรื่องเริ่มเฉลยที่มาของตัวละครแต่ละตัว น้ากุลเป็นแม่ทูนหัวที่มีแต่ความหวังดี อยากให้พลอยมีประวัติที่ดีคู่ควรกับริว หายากจริง ๆ

พลังที่เพิ่มขึ้นหรือเป็นผลจากการถ่ายทอดกันและกันของพลอยกับริว

shouwazz

sthanya

ริวกับพลอยมีความสุขดีจัง อิจฉาอย่างแรง ตอนท้าย ๆ น้ำตาจะไหลซึ้งเลย

Stag' Noise'

kreetha2

มีสองบ้าน ไปกลับลำบากครับ ถ้าอยู่ที่เดียวกัน ฟินแน่นอน

usman1963

อัศวิน รัตนแก้ว

::DookDig::ฝนซา ฟ้าใสครับ. ยินดีกับน้องพลอยครับ

Game2005

gfthebc

เบื้อง​หลัง​ของ​ side​ story​ ของ​น้อง​พลอย​นี้​ไม่​ธรรมดา​เลย​ครับ​ เป็น​การ​เตรียม​ความพร้อม​ให้​น้อง​พลอย​จริงๆ​ หลังจาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ ผูก​เนื้อ​เรื่อง​เรื่อง​ราว​ได้​สุดยอด​เลย​ครับ​ อยาก​จะ​รู้​ว่าความลับ​ต่างๆ​จะ​เฉลย​มา​เป็น​แบบ​ไหน​ อยาก​ได้​เป็น​ e-book​ เลย​ครับ​ และ​ก็​อยาก​ให้​มี​ภาพ​ประกอบ​อย่าง​ที่​ผ่าน​ๆ​มา​ใน​ e-book​ จัง​เลย​ครับ​

n_neng

ได้เจอทั้ง ว่าที่สามี ( นายริว )  ว่าดีแล้ว นี้ยังเจอแม่ทูลหัวอีก  มีความสุขแล้วนะพลอย