ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ [ season2 ] ตอนที่ 18 : ความลับของฟากฟ้าและสายรุ้ง

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กรกฎาคม 19, 2019, 08:30:55 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

spty24

ตอนนี้ฉากบู้มันมากครับ5555
บู๊บนเตียงนะ
เนื้อเรื่องกินใจมากๆครับ

ped444

3hman

มาแต่ละตอน ยังคงความสนุกไว้เช่นเดิม และเพิ่มปมเข้าไปให้ได้ลุ้นกันเรื่อยๆ

19662509

น้องพลอยในทีสุดก็ก้าวข้าวความกลัวเรื่องเซ็กได้เสียที
โดนไป3ดอก ชอบทุกตัวละครเลยมีมิติต่อเชือมกัน..

po3821

วนมาบรรจบกันจนได้ วางพล็อตเรื่องได้เนียนลงตัวมากครับ ซึ้งมากๆเลย ขอบคุณครับ

po3821

เหมือนชะตากำหนดไว้เลย ริวกับพลอย แล้วก็การรวม2วัฒนธรรม พลังและภูติของไทยกับญี่ปุ่น น่าสนุกมาก พลังของริวอย่างที่3นี่ ปกติในตระกูลมีแค่2 แต่ริวมีมากกว่าอีก แสดงว่าพลังของริวน่าจะมากกว่าพ่อและปู่แน่ แถมได้พลังเสริมจากพลอยที่มีธาตุพลังที่ยังไม่ได้ใช้ แล้วสาวคยอื่นๆในสังกัดอีก ดูแล้วน่าจะเป็นการเตรียมพร้อมสำหรับการรับมือกับสิ่งที่ยิ่งใหญ่ในอนาคตแน่ๆ ชอบมากๆครับ ขอบคุณ

Wandit Iempan

พี่กุลเป็นเพื่อนของแม่น้องพลอยนี่เองถึงได้ช่วยเหลือและส่งเสริมกันมาตลอด หมดเคราะห์แล้ว

Achita Sanitpon

ช่วงแรกดำเนินเรื่องได้ดีครับ เศร้านิดหน่อย

แต้โดยรวมสนุกมากครับฉากบรรยายก็ดี

jibxonly

เรื่องราวเริ่มคลี่คลาย ริวจะได้รีบตั้งฮาเล็ม....แต่งเรื่องได้ดีมากครับ

พานิชย์ กะรัมย์

ขอขอบพระคุณมากๆๆเลยขอรับ
ฟ้าหลังฝนย่อมสว่างสดใสเสมอ จริงไหมน้องพลอย ได้บ้านได้ครอบครัวกลับคืนมา
และได้แม่ทูลหัวด้วย และที่สำคัญได้.......ที่รักด้วย อิอิอิ

therasak

wap5513

แผนการช่างล้ำลึกมาก พลอยกลายเป็นกุลสตรีที่เพียบพร้อมมาทันที