ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ootsuka Mahiro] Spiritual Lunch : อาหารใจ

เริ่มโดย oswald, กรกฎาคม 20, 2019, 01:50:08 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

oswald

Edit : ลดขนาดภาพลงแล้วเพื่อให้โหลดง่ายขึ้น ใครต้องการอ่านแบบ Full Size ดูได้ที่ตรงนี้ครับ >>คลิก<<

ซัคคิวบัสน้อยผู้อิ่มเอิบด้วยครีมสด...

ยังมีอีกตอนนะครับเรื่องนี้

ป.ล.
- เรื่องนี้เคยมีคนแปลแล้ว นี่เป็นเวอร์ชั่นของผมก็แล้วกัน
- ไม่แน่ใจว่าคนวาดเป็นผู้ชายหรือผู้หญิง เลยเว้นๆคำลงท้ายตรงหน้าส่งท้ายไว้ครับ

bomb1021

หูย อยากมีแบบนี้สักคน จะผลิตให้กินสดๆเช้ากลางวันเย็นเลยยย

virgoranger

MooOon

ขอบคุณมากครับ เนื้อหาฮิลลิ่งมาก อิจฉาพระเอกสุดๆ นิสัยนางเอกนี่เเบบ

น่ารักมหมดทุกอย่างเลย ดูเป็นเเม่ศรีเรือนจริง ว่าเเต่เสียด้ายกับตอนจบมาก

คืออยากให้ไทมสคิปไปถึงตอนเเต่งงานหรืออยู่ด้วยกันไปเลย เเต่เเอบฮาตอนพิเศษมาก 555+

เรื่องนี้มีตอนต่ออยู่น่ะครับ คนวาดยังหากินได้อยู่ไม่จำเป็นต้อง Time Skip หรอก 55

ขอบคุณมากครับ งั้นผมรอท่านแปลตอนต่อเลยละกัน ^^

แมงโก้ส้นตีน

น่ารักดีแหะ สาวซัคคิวบัสลูกครึ่ง  ::Yes!::

yopern

แรกก็ให้กินได้ทุกวันหรอกแต่นานๆไปมันจะไม่ไหวล่ะซิ ตกสามครั้งต่อวันเชียวนา แล้วเกิดวันไหนแม่หิวจัดๆทำงัยเนี้ยะ

lamom

หางกับเขาเพิ่งมามีตอนหิวกลางเรื่องใช่ไหม
อ่านไปก็ลุ้นว่าผู้หญิงอีกคนจะมีบทต่อจากที่ทักตอนเช้าไหม แหม่ มาช่วงแถมท้ายซะลั่นเลย

noohun

ซัคคิวบัสเป็นปิศาจที่ดีจริงๆครับ พึ่งมนุษย์ด้วยความสัมพันธ์ต่างตอบแทนแบบนี้ เยี่ยมมากๆ
แต่ถ้าโดนรีดแบบนี้ทุกวัน พระเอกท่าจะต้องหาอะไรโด๊ปมั่งแล้วล่ะมั้ง

Akira Watanabe

::Suffocate:: เดี๋ยวอิเพือนแดกข้่าวกล่องไปแลั้ว

Phoowadol

เป็นซัคคิวบัส ละอ่อนกำลังเจริญวัย สินะถึงได้หิวเก่ง แหม่แล้วนี่พระเอกต้องออกแรงปั่น ว่าวตุนน้ำไว้ให้เธอทุกวันเลยเหรอครับ
   ตอนแรกนึกว่าจะไม่ได้ป๊าบๆกันเสียอีก ดีนะ ที่น้องนางบอก ยกเลิกกฎเอง ไม่งั้นพระเอกอดเสียบแน่ๆให้ อืมแล้วนี่คิดสูตรอาหารพิเศษไว้ทานเองสินะ เก่งจริงๆ น่ารักอีกต่างหาก ::Cheeky::   ::JubuJubu::

CoolNook Thangsakul

7รอบใน1วัน ระวัง ไป รร. แล้ววูบนะครัช 555

bigboy001

สาวซัคคิวบัสนี่หิวเซ็กจริงๆเอาไม่หยุดแบบนี้มีหวังไอ้หนุ่มตายก่อน555

nekki

สมกับชื่อเรื่องจริงๆ ว่าแต่ผมชอบมากิจัง น่าจะมีบทเพิ่มมากกว่านี้อีกหน่อย

Wheel of Fortune

วาดสวย ชอบจัง ส่วนเนื้อเรื่อง น่าจะมีสาวซัคคิวบัสออกมาเรื่อย ๆ นะ

l2aito

โง้ยยยย น้องโคตรน่ารักเลยเว้ย
ขอบคุณสำหรับงานดีๆ ครับ