ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ootsuka Mahiro] Spiritual Lunch : อาหารใจ

เริ่มโดย oswald, กรกฎาคม 20, 2019, 01:50:08 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Lonestar

สนุกมากเลยครับ เนื้อเรื่องใสๆ อ่านแล้วฮีลลิ้งดีจัง
พระเอกหน้าตาคล้ายๆ พระเอกรักไร้เสียงเลย

thetwo

เฮ้ยยยย ดีอ่ะ น่ารักมาก คนเขียนนี่สร้างสรรค์จริงๆ
ขอบคุณสำหรับการแปลด้วยนะครับ ดีงามมากๆ

shetarsk

มาเอาที่นี่ได้นะ มีบริจาคครับ 555

oakvanilla

ชอบมุมอาหารอะน่ารักมากเลย ที่ยืดๆนั้นชีสจ้าผมช่วยแก้ต่างให้จะได้เนียนๆ

zero21

ถ้าน่ารักแบบนี้ ยินดีช่วยมากๆเลยครับ
โหลดคลิปฟรีที่
freeloadclip.com

nowhereman

ถ้ามีแบบนี้จะป้อนเช้า ป้อนเย็นเลย  555 ว่าแต่เพื่อนมาแย่งกินเจอเหนียวๆแบบนี้ ไม่แปลกใจหรอเนี่ย

คงคิดว่าไข่ม้วนใส่ครีมชีส(?)มั้งครับ 555

Gunitle

ขอบคุณมากครับท่าน oswald สำหรับการ์ตูนดีๆ ผมขอโทษด้วยครับ ช่วงนี้ไม่ค่อยว่างเลย
จะตามอ่านเรื่องก่อนๆของท่านนะครับ สำหรับเรื่องนี้ภาพสวยดีครับ เนื้อเรื่องก็น่ารักมาก พระเอก7น้ำ 555 ยังไงก็ขอบคุณมากนะครับผม ติดตามท่านต่อไปครับ

vincenttatto

ซัคคิวบัสน่ารักจังงง ผมให้กินน้ำทั้งวันเลยเนี่ย

(จิ๋ว)

ไม่นะ  ข้าวกล่องนั่น..........ฉันหวงน๊าาาาาาาาาาา
ข้าวกล่องข้า ใครอย่าแตะ

55555  สนุกดีอ่ะ  ไม่ยั๊กรู้ว่าซัคคูบัส ชอบหม่ำสิ่งนี้
เป็นความรุ้ใหม่กันเลยทีเดียว
เอ... หรือว่าเราอ่านมาน้อยไปหว่า  เอิ๊กๆ

ขอบคุณที่แปล & ปัน เจ้าค่ะ ::Thankyou::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

Cake'Z

น้องเข้าฝันไม่ได้งี้ มีปัญหาทีหลังแน่ๆ แ่ตอนนี้ก็พึ่งพระเอกไปก่อนละกัน~

flukehaha

อ่านแล้วสบายใจจังเหมือนได้ผ่อนคลายหลังจากผ่านอะไรหนักๆมาใสๆบ้างบำรุงร่างกาย
Manchester United Football Club
We are Red Army

wunman

เป็นเนื้อเรื่องที่น่ารักและน่าติดตามจริงๆครับ นางเอกก็น่ารักโก๊ะๆ พระเอกก็ เท่ไม่หยอกเลย แต่เอามาทำเป็นอาหารนี่เอออ สงสัยว่าปีศาจกินน้ำพวกนี้จริงรึ 5555

ipor

สุดท้าย เอามาเป็นส่วนผสมข้าวนี่มัน ส่วนตัวสุดๆ

siwapol55

ภาพกับเนื้อเรื่องของเรื่องนี้ อ่านแล้วอบอุ่นมาก
ขอบคุณมากครับ

danjapan