ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โชว์เสียวนอกสถานที่ (ถนนคนเดิน)

เริ่มโดย Chompoo, กรกฎาคม 21, 2019, 01:58:55 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Chompoo

สวัสดีค่ะ วันนี้ชมพูก็มีประสบการณ์โชว์เสียวมาเล่าให้ฟังค่ะ วันนี้ชมพู่ได้ไปเดินเล่นที่ถนนคนเดินแห่งหนึ่งค่ะ
ซึ่งที่นี่คนเยอะมากๆ และของที่มาขายก็หลากหลายมากมาย ก่อนอื่นชมพูต้องบอกก่อนนะคะว่า ถนนคนเดิน
ก็คล้ายๆ ตลาดขายตอนค่ำๆ แต่จะขายตามถนนค่ะ และก็จะมีคนมาเดินเลือกซื้อของ ของก็จะวางขายตามถนน
ชมพูก็เลยกะจะมาโชว์ที่นี่ซะเลย ชุดที่ชมพูใส่ จะเป็นสายเดี่ยวและก็โปร่งยีนส์สีดำธรรมดาค่ะ ใส่ธรรมดาๆ
ส่วนเสื้อชั้นในกับกางเกงในไม่ใส่ ตามเดิม แต่จะมีแผ่นปิดหัวนมไว้ค่ะ เพราะใส่สายเดี่ยวแล้วมันเห็นหัวนมชัดมาก

มันจะดูจงใจมากเกินไปค่ะ พอไปถึง ชมพูตื่นเต้นมากๆ เลยค่ะ เพราะคนเยอะสุดๆ ทั้งเสียว ทั้งตื่นเต้น
แต่ชมพูไม่ได้เอาไข่สั่นมาด้วยนะคะ กลัวมันจะมีอารมณ์มากเกินไป จากนั้นชมพูก็เดินเล่นไปเรื่อยๆ ค่ะ
พอเจอร้านที่ตั้งขายกับพื้น ชมพูก็ทำเป็นไปยืนใกล้ๆ ร้าน และหว่างขาออกพอประมาณพอมห้เห็นขนหมอยบางๆ
ลืมบอกไปค่ะ ชมพูไว้ขนหมอยนะคะ แต่ไว้เป็นบางๆ ไม่รกรุงรังค่ะ ไว้พอสวยๆ เหมือนนางเอก AV ค่ะ
เดินไปเจอร้านขายแว่นกลองแสงแฟชั่น ก็เลยหยุดดูร้านนี้ซักพักค่ะ ชมพูก็ทำเป็นก้มดูแว่น จนคอเสื้อเปิด
เห็นนมเป็นเต้าเลยค่ะ แต่ไม่เห็นจุกนะคะ ปิดไว้อยู่ 555 เจ้าของร้านนี่ตาค้างเลยค่ะ แอบยิ้มให้ชมพูด้วยล่ะ
ชมพูก็เดินต่อค่ะ ไปเจอร้านขายรองเท้า ขายตามพื้นเลยค่ะ เป็นรองเท้ามือ 2 สภาพดีมาก
ชมพูก็เลยไปนั่งเลือกค่ะ ระหว่างนั่ง ชมพูก็ทำเป็นอ้าขาออกพอประมาณไม่ให้ดูจงใจโชว์ เจ้าของร้านยังไม่มอง
ก็นั่งเลือกไปเรื่อยๆ จนเจ้าของร้านเข้ามาถามว่า สนใจคู่ไหนพิเศษไหมครับ ชมพูก็เลยบอกว่า ขอดูก่อนนะคะ
ชมพูก็นั่งดูซักพัก เจ้าของร้านยังไม่สนใจ ชมพูเลยอ้าขามากขึ้นค่ะ ทีนี้เห็นหอยเต็มๆ เจ้าของร้านเริ่มมองมา
ทางชมพูละค่ะ มองตาไม่กระพริบเลย ชมพูทำเป็นไม่สนใจ นั่งเลือกรองเท้าไปเรื่อยๆ ขาก็แหวกออกไปเรื่อยๆ
เจ้าของร้านก็เข้ามาทักว่า สวยนะครับ ชมพูก็เลยยิ้มให้ค่ะ เขินเลย ทักแบบนี้ 5555 เจ้าของร้านเริ่มเข้ามาคุย
ด้วยค่ะ ถามมาจากที่ไหน ชื่ออะไร บ้านอยู่แถวนี้หรอ 5555 ถามสารพัดค่ะ ทีนี้คนเริ่มเข้าร้านเยอะแล้วค่ะ
ก็เลยถอยดีกว่า ที่นี้ชมพูไปด้านของกินค่ะ พอดีหิว ไปร้านเฟรนฟรายค่ะ มันจะเป็นรถสูงๆ ขาอยู่บนรถ
ชมพูเลยสั่งชุดนึงค่ะ ซึ่งคนขายจะอยู่สูงกว่าชมพู ทำให้เห็นน่าอกชมพูได้ง่ายมากลยค่ะ ยิ่งชมพูใส่สายเดี่ยว
เห็นเนิ่นอกออกมาเยอะเลยค่ะ ยิ่งไม่ใส่เสื้อในด้วย โอโห เห็นเป็นเต้นเลยค่ะ คนขายมองแล้วมองอีกค่ะ
ส่งยิ้มให้อีกด้วย แล้วก็มาทักชมพูค่ะ มากับใครหรอครับ  ชมพูเลยบอก มาคนเดียวค่ะ คนขายก็ถามมาอีกว่า
ไม่เหงาหรอครับ มาเดินคนเดียว ชมพูเลยบอกไปว่า ชินแล้วค่ะ ไปไหนมาไหนคนเดียว แล้วก็ยิ้มให้เขา
และก็จ่ายตังค์ให้เขา แถมโชว์ให้เขาทีนึงโดยการ หย่อนสายเดี่ยวลง และก็โชว์เต้านมเต็มๆ เลยค่ะ
ทำเอาเขาตาค้างเป็นวาวเลย จากนั้นชมพูก็รีบเดินออกมา กลัวคนอื่นจะมาเห็นอีกเยอะ ทีนี้ชมพูมาที่ร้าน
น้ำชาไข่มุกค่ะ ซึ่งร้านนี้ คนต่อคิวเยอะมาก ท่าทางจะอร่อย ก็เลยต่อคิวซื้อค่ะ พอถึงคิวชมพู ก็เลยสั่งเป็นชาเขียวค่ะ แต่เสียดายคนขายเป็นผู้หญิงค่ะ เลยไม่ได้โชว์ร้านนี้ พอได้น้ำเสร็จ จ่ายตังค์ และก็เดินเล่นไปเรื่อยๆ
จนคนเริ่มเยอะมากๆ เลยค่ะ ถึงกับต้องเดินเบียดๆ กัน น่าอกชมพูก็ไปชนกับคนมากมาย สายของสายเดี่ยวก็หลุดลุ่ยหมดคะ่ คนที่ชมน่าอกชมพูก็คงรู้ว่าชมพูไม่ได้ใส่เสื้อใน เพราะมันชมนมนิ่มๆ ของชมพู ตอนนั้นทั้งตื่นเต้น ทั้งเสียว รู้สึกได้ว่าหัวนมเริ่มแข็งค่ะ น้ำเริ่มแฉะ ชมพูเริ่มรู้สึกมีอารมณ์ไม่ไหวละ เลยคิดจะกลับละค่ะ
ก็เดินเบียดๆ จนถึงทางออก ดูสภาพ สายของสายเดี่ยวหลุดลงมากับแขนค่ะ ทำให้เสื้อมันเปิดจนเห็นเต้านมเต็มๆ เลยค่ะ แต่ไม่เห็นหัวนมนะคะ แต่ดีหน่อย ไม่มีใครสังเหตุเห็น ก็เลยรีบจัดการใส่ให้เรียบร้อย แล้วก็กลับบ้านค่ะ

เป็นยังไงบ้างค่ะ ประสบการณ์โชว์ที่ถนนคนเดินของชมพู ถ้าชอบ หรืออยากให้ชมพูโชว์ที่ไหน คอมเม้นต์มาบอกกันได้นะคะ ชมพูอ่านทุกคอมเม้นต์เลยค่ะ ขอบคุณที่เข้ามาอ่านและติดตามกันมาตลอดนะคะ
░▒███████
░██▓▒░░▒▓██
██▓▒░__░▒▓██___██████
██▓▒░____░▓███▓__░▒▓██
██▓▒░___░▓██▓_____░▒▓██
██▓▒░_______________░▒▓██
_██▓▒░______________░▒▓██
__██▓▒░____________░▒▓██
___██▓▒░__________░▒▓██
____██▓▒░________░▒▓██
_____██▓▒░_____░▒▓██
______██▓▒░__░▒▓██
_______█▓▒░░▒▓██
_________░▒▓██
_______░▒▓██
_____░▒▓██

otsubasa-k

ติดตามครับ

เล่าได้เห็นภาพ อ่านแล้วแข็งเลย

ได้เห็นแบบวับๆแวมๆ มันตื่นเต้นดี

ยังไง มาแบ่งปันอีกนะครับ

Simatic Field

naivenom

subjang

น่าจะมีรูปตอนใส่ชุดนี้ประกอบด้วยนะครับ  ::WooWoo::

dango

likestory

อ่านแล้วอยากไปเดินซื้อของเดินเที่ยวเป็นเพื่อนน้องชมพูจังเลย
ถ้าได้ไปด้วยจะต้องเอาไข่สั่นไปด้วยนะ จะเดินปิดๆเปิดๆสวิทช์ให้ชมพูเสียวตลอดทางเลยล่ะ ^_^