ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Samemanma]Our Encounter Of Midnight เที่ยงคืนสองเรา[แปลไทย By HypN♥s](Uncensor

เริ่มโดย HypN♥s, กรกฎาคม 22, 2019, 06:36:51 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

karnkarn

สุดท้ายน่าจะได้เจอกันอีก แบบนัดยิ้มกันบ้าง
edit จบแบบ happy ได้ของดีไปเลยหุ่นดี นมใหญ่ ฟินๆ

(จิ๋ว)

บอกตามตรงนะคะ เวลาถามว่าจบยังไงนี่ ชอบแอบอ่านเม้นท์ชาวบ้าน

เหมือนแอบดูเฉลย 55555

ไม่ดี ๆ    แหม๋ ก็ตอบยังไงดีหล่ะ จะหักมุม แต่นึกมุกไม่ออก
สงสัยว่าสาวเจ้าเป็นนักร้องหรือเปล่า ชวนไปออกคอนเสริท เลย
::Reader::
สรุป พูดเก่งนี่มันดีหรือไม่ดีกันแน่ ::Me?::

ขอบคุณที่แปล & ปัน เจ้าค่ะ  ::Thankyou::

คนพูดเก่งอย่างน้อยก็น่ารักล่ะนะ  ::Shy::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

mindza2212

เข้ามาเจอในจังหวะเหมาะเหม็งซะเหลือเกินรุกเลยแบบนี้

ตอนมามาอย่างคนแปลกหน้าตอนกลับกลับอย่างรู้ใจ

oyoyo

Perfect timing จริงๆ เปิดประตูเข้ามาตอนกำลังชักว่าว 555
สาวคนนี้ดูจะมีความลับมากกว่าการเข้ามาหางานทำ ไม่แน่อาจจเป็นคนมีฐานะก็ได้
-------------
สาวคนนี้คงคลิ้กพระเอกตั้งแต่ตอนที่เดินชนแล้วล่ะ นางให้แบบจัดเต็มเลยทีเดียว
มีการแลกเบอร์กันก็ตามสูตร Happy ending

Phoowadol

ผมว่าเจ้าเรนจ์ มันวางฟอร์ม จัดมากไป ทำทีไม่สนใจ แต่แหม่ ลับหลัง ให้หน่อย เล่น เอาเขา มาจินฯ ชักว่าว ซ๊ะแล้ว  ตอ่จากนี้ เหรอ ? นางเอกเข้ามาเห็นพระเอก ปั่นแบบนี้ จากที่แค่จะเข้า มาชวนดื่ม ผมว่า น่าจะได้ ทำอย่างอื่น แล้วหละ เผลอไป ล่อกันทั้งคืนด้วย อิอิ
Edit...อืม....การเลือกห้องเล็ก มันก็มีผลดีแบบนี้นี่เอง  ดูเหมือน นางเอก จะอยู่ยาวแล้วมั้งเนี่ย มีการขอ แอทเฟรนด์ กันด้วย
เออ.....แล้วไอ้ การใช้ขอบโต๊ะเนี่ย ทำยังไงน๊าาาาา...55

ณัฐวุฒิ ก่อเกิดบุญ

ชอบแนวนี้มากเลยครับ ได้ฟีลล

เม้นท์มักง่าย/ทำผิดซ้ำ
แบนถาวร

akasaboy

ขอเดาว่านางเอกเป็นนักร้องดัง จะมาเปิดคอนเสริตที่เมืองนี้ แต่แบบว่ามาดูลาดเลาก่อน และมาเจอพระเอกกำลังชักว่าวด้วย ไม่เหลือ

เดาผิดแหะ ไม่คิดว่าจะออกมารูปแบบนี้ แต่ก็ดีนะ ได้คนนำทางพร้อมคนนำขึ้นสวรรค์ไปทีเดียวเลย
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

B&B

นางน่ารักวุ้ยยยย ขวาล่างหน้า 8 นางน่ารักจริงๆ และเหมือนจะคุ้นชินกับเรื่องนี้แหะ แฝงความดารคนิดๆ แหะ เรื่องนี้ อิอิ

แต่พระเอกนี่เหมือนจะน่าสงสารนะ แต่มาเจอนางแล้วคงไม่ต้องสงสารแล้วละ

น่าจะจบที่แยกทางละมั้ง

::Reader:: ::Reader:: ::Reader::

ขอบโต๊ะ สินะ ขอบโต๊ะ​สินะ อืมๆ ขอบโต๊ะ!!!! นางไม่ธรรมดาจริงๆ แหะ อืมๆ

เดาผิดแหะ แต่อยากให้ออกมาหักมุมมากกว่า ถ้าเป็นไปได้ขอรีเควสแนวหักมุมได้ไหมมมม ไม่ได้อ่านแนวหักมุมมาสักพักใหญ่ๆ แล้ว

เรื่องนี้ลุ้นจริงๆ แหะ เพราะบทพูดตอนมีเซ็กซ์​น้อยมาก จนนับคำได้ ผิดจากฉากธรรมดา ท่านคงแปลจนเหมื่อยมือ เพราะนางพูดเยอะจริงๆ

ขอบคุณ​ครับ​

Akira Watanabe

::HoHo:: พระเอกก็หื่นไม่ดูเวลำ เวลาเลย มานั่งสาวแหน่ซะงั้น

โป๊ะแตกหมด

::DookDig::  พนักงานยังงงอยู่เลย ตกลงสองนี้สถานะอะไรกันแน่

tazasss01

เจอทำอย่างนี้ต่อหน้า คงต้องทำให้สมหวังซ่ะแล้ว 555

เพื่อความยุติธรรม ครั้งหน้าต้องทำกับขอบโต๊ะให้ดูด้วยน่ะ

worrock1

ต้องมีตอบแทนกันบ้าง

เม้นท์มักง่าย/ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้Editหลังอ่าน/ทำผิดซ้ำ
แบน365วัน

tadds

จบคงได้อยู่ด้วยกันยาวๆเลยมั้ง
edit: ขอบโต้ะมันใช้ยังไงอะนึกภาพไม่ออก

aioros13

เหมือนนางเอกเป็นนักร้องหรือป่าว สงสัยไม่ดังพระเอกไม่รู้จัก ไหนๆก็มาเจอละ ช่วยหน่อยละกัน

มีไลน์กันแล้ว น่าจะนัดซ้ำกันหน่อยนะ55

lunla

ทำไมห้องคาราโอเกะ มันโล่งจัง
edit อ้อ ห้องสองเสื่อสุดปลายเท้าคือกำแพงนิเอง
แหม ไม่รู้พระเอกเราประหยัดหรือจงใจเลือกห้องเล็ก แคบๆ จะได้อยู่ใกล้ๆ สาวสวย

noklekka

บะละฮึ่มในเมืองใหญ่ โชคดีเจงๆ ::Glad::

เม้นท์มักง่ายไม่ได้คุณภาพ/ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้Editหลังอ่าน
แบน180วัน