ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Samemanma]Our Encounter Of Midnight เที่ยงคืนสองเรา[แปลไทย By HypN♥s](Uncensor

เริ่มโดย HypN♥s, กรกฎาคม 22, 2019, 06:36:51 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

chocolaze

::Oops:: END GAMEของจริงแบบนี้ฮ่าๆ

::GiveMe:: มีสานความสัมพันแบบนี้ยาวๆไปเลยย

mikemini

เนื้อเรื่องน่าลุ้น ไอหนุ่มหน้ามึน  ::HoHo:: ::HoHo::

คิดว่าน่าจะมีภาคต่อ แนวเอ้าดอร์

ขอบคุณครับ

drof666

ดันโผล่เข้ามาเห็นตอน กำลังทำโลกเสียวด้วยมือเรา ถ้าปกติก็ต้องรีบวิ่งออกไป แต่ถ้ามีใจก็จะอยู่ดูต่อ          ปล.สุดท้ายมันก็ต้องจบลงอย่างมีความเสียวทั้งคู่ แบบวันไนท์สแตน

โดเรม่อน

กำลังว่าวเลยดันเปิดเข้ามาเจออีก คงได้จัดกันแน่นางเอกก็เมาๆมาด้วย ::Hunger::

วินๆกันไป555 อีกคนให้พาเที่ยวอีกคนจะสอนให้หนังหุ้มปลายเปิดเป็นคู่ที่ลงตัวกันพอดี

tanawichar

บ้ารุป่าวทำไมไม่ล็อกประตู ::Angry::
นางยังเมาอยุ่เลยคงยั่งคิดไม่ได้เสร็จพระเอกไป

ต้วนอี้

สงสัยหน่อยว่าห้องคาราโอเกะที่ญี่ปุ่นมีที่ล๊อกเปล่า แต่อย่างว่านะ พระเอกโดนจับได้ว่ากำลังสาว สาวก็เมาดูแล้วออกหื่นหน่อยๆ  โอกาสช่างเป็นใจ   

HaoMaRu

เข้ามาเจอตอนสาวหนอนอย่างนี้ก็โดนกระทืบซิครับ..........ไม่ใช่ล่ะ

เจ๊ก็เงี่ยนเหมือนกันจะมาชวนอยู่พอดีเข้าทางแน่นอน

แฮปปี้กันไปทั้งคู่ ข้องใจอย่างเดียว น้องชาย กับขอบโต๊ะ มันทำยังไงล่ะนั้น  ::Dizzy::

huley

แหมเข้ามาได้จังหวะ ต้องจัดสักหน่อย

มีการพาเที่ยว...เสียวแน่ต่อด้วย

gutongnk59

จังหวะโคตรซิทคอมเลย  ::Oops::

//งานนี้มีสานต่อแน่ๆ

kingkong36

ตั้บๆๆกันแล้วเกิดความสัมพันธ์อยู่กันยาวๆ

ทีนี้ก็ไม่ต้องช่วยตัวเองกันแล้ว ต่างคนต่างช่วยกันปลดปล่อยละทีนี้

ronniesex

จบแบบ #ในใจแบบโอ้วให้ตายเถอะ เดธแอร์เลยจ้า 55555

ละมุนไปนานๆ นะพ่อหนุ่มอย่ารีบ 5555

wangdora29

ชอบสไตล์โดจินแบบมีเนื้อเรื่องมากเลยครับ ทำให้รู้สึกลุ้นกับทั้งคู่มาก ไม่อยากให้จบแค่ one-night stand เลยครับ

จบ happy ending ดีมากครับ อยากให้มี after story มาให้ได้ฟินๆกันต่อ

BlackHazard

บางทีก็สงสัยว่าประตูที่ญี่ปุ่นมันไม่มีกลอนรึไงนะ มุขชักแล้วมีคนมาเห็นเนี่ย

แลกไลน์กันแล้วน่าจะได้สอนกันอีกยาวแน่ๆ

ddcc

งงๆตอนคุยหน้าพนักงานคาราโอเกะแหะ แล้วมันเป่ายิงฉุบตัดสินไรกันอ่ะ
ผมว่าเรื่องนี้ก็จบที่ได้กันในห้อง แล้วเช้ามาก็เดินออกจากร้าน ละก็คุยสวีทๆโดยที่นางเอกยิ้มแบบแกล้งๆพระเอกมั้ง
ค่อนข้างถูกเลยแหะ ยืดๆ5555

joulez

ผมว่าเป็นแฟนกันอ่ะ แต่ดูเหมือนสาวไม่ตกใจเลย แถมมานั่งด้วยเฉยแบบว่าพร้อมลุย

นางเอกชอบพระเอกง่ายจัง จบแฮปปี้ดีต่อจัยครับ