ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รวมเรื่องสั้นโคตรอีโรติกของนาย Nato87 : เกาะสวาท...หาดสยิว

เริ่มโดย nato87, กรกฎาคม 22, 2019, 10:56:24 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

no image

เรื่องบนเกาะจะเป็นอย่างไง กับในโรงแรมด้วย

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ มาแล้วความสนุก กับน้องอีฟ ลุงพลจะทำอย่างไรเมื่อโดนท้าทายจากน้องอีฟ

funkypunk

เปลี่ยนแนวดีครับ มาแบบติดเกาะ เกาะติด ซะด้วย รอลุ้นสาวแอมป์แอนด์เฟรนด์จะเป็นยังไงต่อ  ::WooWoo::

toremo

ryg123456

locklock leck

ติดเกาะกันสองคนแบบนี้ต้องมีเรื่องสนุกต่อแน่ๆเลย

knightmoon

เนื้อเรื่องชวนติดตามมากๆเลยครับ  อยากรู้ว่าน้องๆทั้งสองจะโดนอะไรต่อไปนะ ลุงชัยพระเอกแน่นอน หรือว่าจะสาวเอกกลายเป็นผู้ชายนะ
แถมมีฉากภาคสองของลุงพลที่รอคอยมาอีก น่าสนใจจริงๆ

Punksmanonhell