ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Homunculus : มนต์คล้องใจ

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กรกฎาคม 22, 2019, 05:15:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

localman

kenwin

ท่าทางมนต์รักคงไม่จบง่ายๆหรอกนะ
คงเป็นแค่จุดเริ่มต้นมากกว่า

โก๋หมึก

Kingmar

อ่านแล้วมีอารมณ์ร่วมตาม แต่ภาพเล็กไปหน่อยต้องขนายดู ชอบครับ

แฟ๊ต บอย

จากฝัน...กลายเป็นมากกว่าฝัน""

Asura4237

ลายเส้นของ Homunculus แกเป็นเอกลักษณ์ดีนะ มองผ่านๆก็เลยว่าใครวาด

chon101

ครั้งแรกของทั้งสองคนด้วยนะเนี้ย

keatmano

นิยายประกอบภาพ บรรยายอย่างดี ... ทั้งสองคงกลายเป็นแฟนกัน ... แน่ ๆ  ::HoHo::

therasak

ช่วงแรกรูปทำให้การอ่านสะดุดเล็กน้อยเพราะรูปเยอะ พอถึงช่วงกลางและท้ายอารมณ์ลื่นไหลครับ รูปเหมาะกับเนื้่อความดี

Sdddss

มีภาพแบบนี้ก็ฟินไปอีกแบบนะ  เจ๋งจริงๆครับ

jibxonly

ได้อารมณ์มาก อ่านแล้วอยาก.. ถ้ามีรูปเพิ่มแบบตอนแรกก็ดีน๊ะครับ

test1234

ยาวกันไป ไม่น่าจะจบง่ายกลายยกอยู่น่ะนั้น

munkza

คุโรงาเนะแอบรักพระเอกอยู่แล้วอะซี่ แต่ไม่กล้าพูดหน่ะ

seedchild

สงครามยังไม่จบอย่าเพิ่งนับศพทหาร55555ดีครับ ขยายความของการ์ตูนออกไปได้อีก

nightfox