ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Homunculus : มนต์คล้องใจ

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กรกฎาคม 22, 2019, 05:15:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

fantastica

เป็นแนวโดจินที่เนื้อเรื่องใช้ได้เลย ว่าแต่วัดนี้อยู่ตรงไหน

punsr999

ขอบคุณที่ สละเวลามาทำให้อ่านนะครับ    ชอบเนื่อเรื่องอันนี้  สัดส่วนเนื้อหากับภาพกำลังดีครับ

surfaced

nappa01

เวทมนอะไรกันนี่ อยากโดนมั่งจัง

burunji

นายน้อยสุดจัด ชอบครับ เนื้อเรื่องสนุกมาก

heffalump

สุดยอดมากเลยคับ มีภาพประกอบด้วย

naja313

ไม่เคยเจอโดจินแบบรรยายแหะ

Himajin

มนต์คายไหม/ม่รู้ รู้ว่าเย็ดแน่

Kamol

unicrons

acerolar

::JubuJubu:: ได้มีมนต์คาถาแบบนี้มาช่วยให้สมหวังน่าจะดีมากๆเลยครับ พระเอกเราสุดยอดเลย  ::WowWow::

anna123

Wandit Iempan

โดนมนต์สะกดกันทั้งคู่พร้อมกันแบบนี้ ไทจิคงทำร้ายยาโยอิรุนแรงแน่เลย จะติดใจหรือเปล่านะ

Sopun Jeekkee

เนื้อหาและภาพประกอบ ทำให้รู้สึกมีการเคลื่อนไหวเลย