ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yanagawa Rio] Secret of Married Woman ความลับของแม่(และผม) [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 24, 2019, 03:05:11 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

toeylogic

มาหยุดที่ฉากสุดช็อค เหวอเลยสิ

edit : แก้ปัญหาได้ดีเลยนะแบบนี้แม่ก็หายเหงา

stupid_dull

แม่ผ่านมาหลายดุ้นขนาดนี้ ลูกชายจะรับได้เหรอครับ

Joker Fi

ความแตกแบบนี้จะปิดปากลูกยังไงล่ะทีนี้

รับงานเพราะเหงา เลิกรับงานเพราะลูกแท้ๆ

nuttanik

เต็มๆตาเลยยูตะคุง ขออ่านก่อนนะครับ

*edit

ผิดคาดมากครับนึกว่ายูตะจะจัดการแม่ กลายเป็นแม่ซะอีกที่จัดการยูตะ อยากให้มีเรื่องต่อจากนี้จังเลยครับ

aoriix

ชอบแนวทำนองนี้ครับ อ่านแล้วได้อารมสุดๆ  ::Glad::

edit
จะได้ปลอดภัย ไม่ต้องกลัวโรค 555

tp3660

เป็นเรื่องแล้วสิครับคุณแม่ เจ้าลูกชายดันมาเห็นฉากเด็ดของแม่ซ่ะนี่ กลับบ้านไปต้องมีวิธีปิดปากแน่เลย

เยี่ยมมากครับคุณแม่ ปิดปากได้สนิทเชียวแบบเสียวแตกในได้ทุกวัน อย่างนี้คุณแม่ก็ไม่เหงาจนแอบออกไปรับงานนอกบ้านแล้วหล่ะครับ

monkeywind10

Natakorn

Noproblemman

งานนี้ต้องเคลียร์กันหน่อยเล่นอะไรแปลกๆ

ต่อไปนี้คงไม่ต้องรับงานนอกแล้วหล่ะ
แค่งานในก็น่าจะพอแล้วมั้ง
ขอบคุณครับ

ipor

อ้าวววววววววววววเชี่ยแล้ว แม่ตู

แม่ครับ งานไม่ต้องรับแล้วนะครับ เก็บไว้ให้ผมคนเดียวพอ

siwapol55

ลูกมาเจอแม่ในสภาพแบบนั้น
ได้กลับไปจัดหนักกันที่บ้านชัวร์
ขอบคุณมากครับ
เดาถูกด้วย ที่นี้สองคนนี้คงไม่เหงาอีกต่อไปแล้ว

zerost

เออ นี้มันงานอะไรกันนี้

สุดท้ายกลายเป็นแม่ลูกผูกพัน ไม่ต้องไปใช้บริการคนอื่นอีก