ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yanagawa Rio] Secret of Married Woman ความลับของแม่(และผม) [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 24, 2019, 03:05:11 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

CoolNook Thangsakul

ไหนว่าไม่เหน ลูกเหนเต็มตาเลย สงสัยรถไฟจะเบรคละ มันเลยช้า จนสังเกตเห็นหน้าแม่มัน

CoolNook Thangsakul

สุดท้าย ได้ลูกช่วยทำหน้าที่แทนพ่อไปซะแล้ว จบแฮปปี้ จริงๆเลย5555

Demon-Wolf

ตกใจที่แม่ชอบแบบนี้หรือ555+ ::Evil::

สุดท้ายก็ติดใจแม่ตัวเองเสียแบบนั้น

catalog

แม่แม่งเก็บกด ลูกก็เก็บกด พอถึงบ้านจับกดแน่ๆ  ::HoHo::

คร่าวนี้ไม่ต้องค่าเดินทางไปไหนแล้ว 555

richpor

เป็นยูตะนี่คงมึนไปเลย กลับบ้านต้อง clear

ว่าแล้ว clear กันลงตัว สุขสมทั้งแม่ลูก

chalongrit

ถ้าเจอแบบลูกชายนี้ โคตรช็อกเลย ไม่ต้องเป็นแม่ก็ได้ใครก็ได้ ที่ยืนรอรถไฟอยู่ดีแล้วเห็นแบบนี้โคตรตกใจเลย

Tem19991

guzzpai

เหมือนว่าอันนี้เป็นงานที่คุณแม่รับจ๊อบมา แต่บังเอิญไปเจอลูกชายนี่สิ น่าจะต้องปรับความเข้าใจกันยาวๆ

สบายเลยทำหน้าที่แทนพ่อ ยังงี้ก็สบายคุณแม่เลย

akasaboy

ช่างเป็นฉากที่พีคจริง ๆ แม่จะบอกกับยูตะว่ายังงัย เอาอะไรปิดปากดีนะ

เหงา ตอบง่ายดีแหะ ว่าแต่รับงานแบบนี้ได้เงินเท่าไรอ่ะ อยากรู้
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

showlao

กลับไปโดนลูกชายจัดหนักเป็นค่าปิดปากแน่นวนนน

sparkman01

>>>> http://18up.1000za.com/?fromuid=279845 <<<< คลิกสักทีสิคับ แล้วจะรู้

boxser

รับงานแบบนี้55 ลูกคิดหนักเลย

edit คนอื่นไม่ได้จะเอาคนเดียวเลยสินะ

delta

ตื่นเต้นดีครับ
ลายเส้นสวย
รอติดตามครับ
ขอบคุณมากครับ

Hunfrid

เจอลูกจับได้แบบนี้ ต้องปิดปากลูกแล้วแหละ

ปิดปากลูกตามระเบียบ เปิดซิงลูกอีกแหนะ  ::DookDig::

seeza