ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yanagawa Rio] Secret of Married Woman ความลับของแม่(และผม) [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 24, 2019, 03:05:11 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yakusa98

ดวงซวยแบบจริงจัง ช่วงเวลาเหมาะเจาะเกินไป สงสัยคงต้องโดนลูกแล้วละ

maruko069

รับจ็อบบนรถไฟ

edit : เป็นวิธีการปิดปากที่ดีมาก ยังเหลือ คุณน้าโอกิน อีกคนต้องโดนด้วย

แมงโก้ส้นตีน

ว่าแล้ว โดนลูกเห็นจังๆ เลย แต่ก็พอแถไปได้นะ ว่าจะผิดคน  ::DookDig::

พอมีดุ้นส่วนตัว ก็ไม่ต้องรับงานอีก
ว่าแต่ ชวนเพื่อนแม่มาเล่นด้วยมั้ย  ::Shy::

goorboyI

ลูกต้องช่วยแม่ละหละ โดนซะเละขนาดนี้

มีต่อคุณน้าข้างบ้านปะครับ

neokiseki

ขอให้มาช่วยงานแต่เหมือนเต็มใจสุดไเล้ย

ให้ใครไม่รู้มาแตกในเยอะขนาดนั้น ไม่กลัวลูกชายติดโรคเรอะ

Pharadorn Kaewsan

เจอแบบนี้ถึงกับเหวอเลย แล้วจะเป็นไงต่อเนี่ย

มีลูกชายแล้วคงไม่เหงาละ

patrict

งานแบบนี้ก็มีด้วยเอากันกลางรถไฟเลย กลับบ้านไปลูกจะหนีออกจากบ้านไหมเนี่ย

สุดท้ายก็ตามสูตร

veronicaz

เด็ดครับ แต่จุดเบรค แม่งบังเอิญไปนิสสสส
แหม่ ไอ้ผมนี่ก้อรอฉากเย็ดแม่อย่างเดียวเลย

ครึ่งหลังไปเร็วนิดนึง แต่แม่ร่านควยลูกผมให้ผ่าน งานนักเขียนท่านนี้เห็นทีต้องติดตามครับ

ว่าแต่ผมชอบประโยค ที่ว่าลูกกลับเข้าไปในแม่ อีกจังเลย5555

sohee1412.

เจอแบบนี้ช้อคนะ 5555555555555

ภาพสวยไม่ผิดหวัง แต่รสนิยมแปลกทั้งคู่เลย

wardfury97

ลูกเห็นเต็มๆ ตาเลยอย่างนี้แม่คงต้องปิดปากลูกแล้วละ ::GiveMe::

สุดท้ายก็ไม่ต้องออกไปรับงานข้างนอกแล้วให้ลูกช่วยนี่ละ

kazu36

คุณแม่ออกหน้าต่างเลย
คราวนี้ ติดใจ ทั้งสองคน เลย

eka1325

นี้คืองานที่แม่รับปากกับเพื่อนหรอเนี้ยสุดยอดมาก  ลูกชายเห็นแบบนี้  คงมีอารมณ์​กับแม่แน่  จัดชุดใหญ่แม่แน่นอน

Adawarese003

ลูกแกบังเอิญจังนะ เห็นเต็มตาขนาดนั้นจะเหลือหรอ หุหุ

dfsdfwer fwerf

คิดว่าแม่คู่กับลูกซะอีกแม่ดันมีรสนิยมแปลกอีกแหน่ะ

scorpionx91