ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yanagawa Rio] Secret of Married Woman ความลับของแม่(และผม) [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 24, 2019, 03:05:11 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

T101

::Glad:: ขอบคุณครับ ::Glad::

คนเดียวโดนทั้งโบกี้เลยมั๊งเนี่ย แถมแจ็คฟ็อตแตก  เจอลูกตัวเองที่ชานชลาอีก 

เจอลุกชายจัดหนักงี้  คงได้เลิกไปรับงานอีกแน่ๆ

keatmano

มีอาชีพแบบนี้ด้วยเหรอ ... ขอให้ทำแทนกันได้ด้วย ... แล้วก็บังเอิญจริง ๆ ... กลับไปคงไม่ใช่โดนลูกชายนะ  ::HoHo::

เป็นอย่างที่คิด ... เฮ้อ ... ทำไมญี่ปุ่นมักมีแนวคิดออกมาแบบนี้ได้นะ  ::Thinking::

akine

::Sweat:: โอ้โหคุณแม่มารับงานแบบนี้เหยอ แล้วถูกจับกางกระจกขนาดนั้นเห็นกันหลักพันเลยน๊านั่น 5555
ลูกชายมาเจอต้องจับปิดปากแน่ๆเบยอะ
edit : สุดท้ายไม่ต้องไปทำบนรถไฟแล้วนะแม่ โดนทีทั้งขบวนเลยเชียว

artmanna

คุณลูกท่าจะตกใจน่าดู กลับบ้านไปมีเสียวแหงๆงานนี้
ปล.ตามคาดจริงๆ กลับไปเคลียกันอย่างมีความสุขทั้งแม่ทั้งลูก

Sessiri Ratanatharakeat

โห....สุดๆ เลยแหะ แบบนี้ก็มีด้วยเหรอ รถไฟฟ้าญี่ปุ่นมันน่าสนุกขนาดนี้เลยเหรอ

edit : น่าเสียดายครับ งดรับงานไปและ

andycarton

รสนิยมคุณแม่นี่ช่างแปลกจริงๆแต่ว่ารถไฟวี่งเร็วขนาดนั้นยังเห็นหอยเต็มๆตาอีก ::DookDig::edit:งดรับงานนอกเพราะลูกชายเต็มเลยอะ ::DookDig::

beastman47

เหมือนกับตัวคุณแม่ จะรับงานจากเพื่อน แต่ตัวเองคงชอบแบบนี้ด้วย พลาดตรงมาเจอลูกชาย สงสัยต้องเคลียร์กัน

b522055023

ไม่น่าเลยคุณแม่ ดูลุคแล้วไม่น่าจะมีรสนิยมแบบนั้น  ::Touchy::

ว่าแต่จะแก้ตัวยังไงดีเนี่ย  ::Hmmm::
-------------------------------------------------------------
สุดท้ายแม่ก็ได้ซิงของยูตะซังไป happy ending  ::Oops::

gooda

รู้ความลับแม่แบบนี้มีสนุก
edit ของลูกใหญ่กว่าคนบนรถไฟงี้จะไปหาคนอื่นทำไม

jittipat

pfrankz

มาเจอลูกแบบนี้สงสัยจะต้องมีค่าปิดปากสะแลล้ว

ขากนี้ไม่เหงาแล้วสินะลุกช่วยทุก
วัน

Judnukgut

โคตรช๊อคเลยครับเนื้อหาแบบแหวกมาก ตอนหลังผมว่าลูกต้องทำไรแปลกๆแน่เช่นโรคจิตตามไป

รู้สึกเนื้อหาตอนหลังจบไม่สุด §=___= ติดๆยังไงไม่รู้
ปล งานอะไร ยังงง ?

MooOon

ค้างมาก อยากรู้เลยเลยรู้ชายจะทำยังไง ปกติเเนวนี้ของอ.เเกจะ ntr ไม่ปวดตับ

เเต่พอมาเป็นเเม่ลูกเเล้วรู้สึกแปลกๆ เอาจริง อยากรู้เหมือนกันทำไมคุณเเม่ถึงรับงานนี้

มันคืองานอะไร ได้เงินดีหรอ เพราะเอาจริงๆ หุ่นนางเอกถึงจะเปงเเม่คนเเล้ว คง

ไม่มีผู้ชายคนนไหนเบื่อหรอกมั้ง ว่าเเต่อยากรู้ว่าลูกชายจะทำยังไง คงไม่พ้นเเก้เ-ี่ยนให้เเม่ละมั้ง

---------------------------------------------------------------------------

จบไม่เกินคาด เเต่เอาจริงๆเปงผมก็รับไม่ได้ละนะ ไม่ได้ใส่ถุงด้วย ถึงจะกินยากคุม เเต่ไม่ได้คุมโรคนิ

จริงๆก็ว่านางเอกไม่ได้อีก เพราะคงไม่มีเเม่คนไหนเงี่ยนเเล้วมาให้ลูกตัวเองช่วยอีก พอเรื่องนี้ลูกชายเห็น

ก็เลยเปิดใจ ลูกเเม่งก็มีอารมเเนวเเม่ลูกอยู่เเล้วเลยฟินอีก ก็จบดี เเต่ก็ไม่รู้ว่าเเม่จะเบื่อลูกมันเมื่อไร

นางเอกเหมือนชอบความตื่นเต้นอยู่เเล้วอีก เห้อๆ

birdkung

ถ้าผมเป็นยูตะ ก็ช็อคกับสิ่งที่เห็นนะ ไม่คิดว่าแม่ตัวเองจะทำอะไรประเจิดประเจ้อขนาดนี้

edit : ลูกชายก็มีรสนิยมชอบแบบนี้อยู่แล้วเป็นทุนเดิม แม่ก็เลยสบายตัวไป ลูกก็ได้ทำในสิ่งที่ตัวเองชอบด้วย ว่าแต่ ถ้าพ่อกลับมาแล้วจะเป็นยังไงต่อนะ?
ชอบอ่านนิยายเสียว แชทเสียวแบบสมมุติเนื้อเรื่อง สนใจ PM มาหาได้เลยครับ :)

sonly

ดูทรงจากความต้องการของแม่กับหนังสือที่ลูกอ่านและภาพที่ลูกเห็น กลับบ้านไปมีเฮแน่

กลับบ้านมาวินวินทั้งสองฝ่าย ดีไม่ดีต่อไปคงเอาน้ามาร่วมด้วย