ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Karma Tatsuro] Morning Kiss [แปลไทย By HypN♥s](Uncensored)

เริ่มโดย HypN♥s, กรกฎาคม 26, 2019, 06:32:53 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Phoowadol

โอ้โฮะ แม่เจ้า!?!!?.......เจอเพื่อนบ้านใจดีเข้าแล้ว หนุ่มน้อย  เห่อๆ สับอะไรรึเปล่า ไหนว่า จะจูบแก้มไง แต่ไหง ลามเป็น ชึงๆ โป๊งๆชึ่ง กันซะได้ หละเนี่ย...
  ผมละชอบ  ตอน ที่ผัวนางกลับมาแล้วจูบกันหน้าประตู นี่มากไปเลย  สิ ด้านหลัง ประตูกำลัง ฉึกๆ  นี่ถ้าผัวเธอ ดันประตู เข้ามาละก็ ......? ไอ้หนุ่ม เอ๋ย  บรึ๋ย!ไม่อยากจะคิด 555
   เออ. แล้วนี่ สรุป ตอนเย็น จะมีอีกรอบใช่ปะ  บ๊ะ นายนี่มันโชคดีจริงๆ ::Snap::

ตอนแปลเสร็จว่าจะซ่อนข้อความตอนผัวโผล่ แต่ทิ้งไว้นานจนลืม ::Sweat::

Tdestiny

ไม่จบที่จูบแน่ๆ ประเด็นคือจะกินเด็กด้วยสินะเนี่ย555

แม่บ้านนี้ใจกล้าสุดเลยครับ อ่านแล้วแบบลุ้นตาม55

Macro3427

Boss`

ไม่ใช่มอนิ่งคิสแล้ว กินเด็กแล้ว

ร้ายจริงๆมีจูบรับกลับด้วยนะ

Fireworks Art

ขอรับอ่านก่อนนะครับ เดวจะกลับมาให้ความเห็นครับผม  ::HoHo::

Edited:

5555 เกือบซวยแระ แฟนกลับมาอีก  เนื้้อเรื่องแบบนี้น่าจะตอนต่อไปไม่ยากนะครับ
  ขอบคุณครับ

FFXCY

ความจริงแล้วเจอหลอกมากินในบ้าน นี่ก็เดินตามเขาเข้าไปเฉยเลย

ว่าแต่แง้มประตูแค่นั้นจูบกันได้ด้วยเหรอเนี่ย งืมๆ

Liftzthekop

แหม ไอหนูโดนจูบทีนี่เคลิ้มเชียวนะ โดนขนาดนี้ มันต้องมีต่อสิ 5555

จูบกันทั้งตัวเลยหรอ นอกจากปากแล้วอย่างอื่นเขาก็เรียกว่าจูบเหมือนกันหรอเนี่ย 555

ddcc

อันเซ็นงั้นเรอะ จัดไปครับท่าน จูบแก้ม เข้าไปปุ๊บแม่ล่อปากเลย5555 ไอหนูจะได้ไปเรียนมั้ย
แตกตอนจูบสามี ของจริงโคตรๆ

patrict

แหมสาว อยากกินเด็กข้างห้องตีเนียนแบบนี้จัดยาวแน่นอน

CoolNook Thangsakul

สงสัยอารมณ์ค้าง จูบกับผัวแปปเดียว ผัวแม่งรีบไปทำงาน แต่ไอเด็กนี้ เอ็งไม่รีบไปเรียนเรอะ 5555

joulez

เจ๊ทำมัยจัยง่ายจัง อยากกินเด็กเหรอ หรือผัวทำไม่ถูกจัย หรือยังไม่อิ่มเนี่ย ไอ่หนุ่มเอ็งได้เปิดซิงละ

กลับบ้านเอ็งโดนจูบอีกรอบแน่ 55+

yedped kodhod

เป็นการจูบแก้มที่ปลุกอารมณ์ดีจรืงๆ

l2aito

โชคดีจริมๆ พ่อหนุ่ม
มีแบบนี้ข้างบ้านนี่คงแจ่มไปเลย  ::HoHo::

ร้ายจริงๆ ข้างในด้วยอีกตะหาก

zamakarn

ง่ะ หลอกเด็กว่ามอร์นิ่งคิส ไหงโชคดีแบบนั้นละเพื่อน แหม มีเพื่อนบ้านที่น่ารักขนาดนี้

tcm12599

Morning kiss ถึงกับอ่อนละทวย  พี่เจ๊แกก็จูบเก่งเกิน ::DookDig::

กะแล้วว่าต้องลามปามไปถึงขั้นนั้น  กินเด็กข้างห้องเลยนะ  ร้ายกาจ