ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Karma Tatsuro] Morning Kiss [แปลไทย By HypN♥s](Uncensored)

เริ่มโดย HypN♥s, กรกฎาคม 26, 2019, 06:32:53 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

เอาไปอ่านเล่นๆกันอีกเรื่อง เรื่องนี้เช็คดูแล้วมีคนแปลแล้วนะแต่เว็บอื่น เพราะเรื่องมันนานมากแล้ว ปี17 มั้งถ้าจำไม่ผิด ไม่แน่ใจว่าเซนเซอร์หรืออันเซ็นนะ แต่ฉบับนี้อันเซน

เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
** ให้เม้นท์เป็นเรื่องเป็นราว ใครเม้นทืไม่เป็นเรื่องเป็นราว โดนแบนทันที (การพิจารณาขึ้นอยู่กับดุลพินิจของตัวผมเอง)
ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

1-5

6-10

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

drof666

ชื่อเรืองแปลไทย ล้างหน้าไก่กับไก่แก่แม่ปลาช่อน   มีเมียใจดีก็อย่างเนี่ยเผื่อแผ่ความเสียวให้เด็กข้างห้อง

ชื่อโอเคเลยแต่ยาวไปหน่อย  ::ChuChu::

KnowItte

อืมมม.. ผมว่านานจริง เหมือนเคยเห็นผ่านตามาบ้าง คนข้างบ้านนี่เร็วจังนะครับ ไม่ให้น้องได้พักเลย

ฮั่นแน่ มีจูบรับขวัญกลับบ้านด้วย ดีจริงๆ

Akira Watanabe

::Sweat:: แลกลิ้นซะเคลิ้มขนาดนี้ ดูทรงคงไม่ได้ไปง่าย ๆ แล้วแหละ

::Shy::  เย็นตอนนี้ต้องรีบกลับบ้านมาจุ๊บซะแล้ว เดี๋ยวผัวเค้ากลับมาก่อน

Northstar Rta

เจอเพื่อนบ้านแบบนี้นอกจากมอร์นิ่งคิส แล้วจะมีอย่างอื่นด้วยไหมเนี้ย
ตอนกลับบ้านยังบอกให้พระเอกมาเอาจูบอีก  ท่าทางจะยาวๆจูบกันนานๆแน่นอน

poloxz

จูบแบบนี้ ไม่จบง่ายๆแน่นอน
มีหวังไม่ได้จูบแค่ปากบน

bomb1021

แหม่ ถ้าแค่มอนิ่งคิส ไม่ต้องลากเข้าห้องก็ได้ม้าง ได้เกินคิสแล้วหละ

โห โดดเรียนตอนบ่ายมาคิสตั้งแต่บ่ายสองเลยได้มั้ย จะได้หลายคิสสสสส

Xr4p

มีสาวช้างบ้างแบบนี้บ้างได้ไหมนะ ...
ว่าแต่งงนิดนึงว่าทำไมถึงได้มีอะไรกันหรือว่าแค่อยากมีกันเฉยๆนะ

yopern

ถ้าถึงขั้นจูบขนาดนั้นแล้ว ไม่ต้องนึกถึงการจูบแก้มแล้วหรือการไปทำงานแล้ว นึกถึงผัวเขาว่าจะกลับตอนไหน จะได้เอาถึงตอนนั้นดีกว่า ว่าแล้วลุยซิครับรออะไรล่ะ

edit ว่าเด็กใจกล้าแตกตอนผัวมา แต่เธอเองโคตรใจถึงเลย ผัวจูบข้างนอก ชู้แตกข้างใน เจ้แน่มาก

elviswhat

มอนิ่งคิส ม่ายช่ายแบบนี้ อ้นนี้มันคิวแบบดูดดื่มแบ้วนิ ค่เอเดะซัง อีกนิดนึงก็ได้เสียกันแล้วนะครับ

โอ้ววว คาเอดะซังนี่ร้ายจริง ๆ เลย สามีอยู่ตรงหน้าแท้ ๆ แต่กลับมาโดนเด็กแตกวนแบบนี้ มันต้องมีมากกว่านี้อีกแน่นอนแล้วคงจะตื่นเต้นกว่านี้อีกหลายเท่าเลยล่ะ

virgoranger

จูบแบบนี้ไม่เคลิ้มได้ไง นมโตอีกไม่น่ารอดไอ้หนู

Edit มาจูบรับขวัญขากลับด้วยนะ

Boran Mark

จูบแบบแลกลิ้นแล้วเนี้ยะ มันต้องมีต่อแน่ๆ

โดเรม่อน

เด็กมันก็ชั่งอยากรู้อยากเห็น แม่สาวแก่ข้างหห้องก็คงอยากกินเด็กหรือสามีไม่ค่อยทำการบ้านก็ไม่รู้555 แต่ดูแล้วเจ้าหนูคงได้ข้ามรุ่นแน่ๆ

หลังเลิกเรียนคงโดนจัดหนักอีกแน่555

kenata

เจ๊ อารมณ์ขึ้น แต่เช้า สินะ ประจวบเหมาะ กับ เห็นเด็กหนุ่มข้างห้องเลย จับกด ซะเลย

edit : แหมๆ จูบรับขวัญ เช้าเย็น แบบนี้ เด็กข้างบ้าน มาเคาะประตูเช้าเย็น แน่ๆ

keatmano

กินเด็กนี่หว่า ... สงสัยวันนี้เจ้าหนูไม่ได้ไปโรงเรียนเรียนหนังสือแน่ แต่เข้าโรงเรียนข้างบ้านเรียน xxx แทน  ::HoHo::

ส่งสัยไอ้หนูนับเวลารอเลิกเรียนเพื่อกลับไปรับจูบ ... บินกลับมาเลย  ::HoHo::