ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Taihei Tengoku] Namaiki Gal vs. Saenai Ojisan สาวแกล VS ภารโรงเฒ่า[By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กรกฎาคม 29, 2019, 06:51:26 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

เรื่องนี้ถึงแม้ภาพไม่ค่อยสวย ขนาดอาจจะเกินจริงไปบ้าง แต่เนื้อเรื่องผมว่าก็สนุกดีนะ ได้มาตรฐานโดจินH ทั่วๆไป
เรื่องนี้อยู่ในมังงะเรื่อง Nakadashi 100-nin Dekiru kana(中出し100人できるかな) ถ้ามีโอกาสผมจะค่อยๆทยอยแปลไปเรื่อยจนกว่าจะครบทุกเรื่อง(หรือเปล่า??) โปรดติดตาม

เรื่องนี้มีซ่อนข้อความ ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน

คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้เรื่องราวเป็นอย่างไรและจะจบลงอย่างไร

เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
1. ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน และให้ Edit หลังจากอ่านจบว่าท่านคิดเห็นเป็นอย่างไร (ไม่จำกัดเวล)
2. ให้เม้นท์เป็นเรื่องเป็นราว ใครเม้นทืไม่เป็นเรื่องเป็นราว โดนแบนทันที (การพิจารณาขึ้นอยู่กับดุลพินิจของตัวผมเอง)
3. ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา
(จุใจ 34 หน้า)

1-5

6-10

11-15

** ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้เรื่องราวเป็นอย่างไรและจะจบลงอย่างไร

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

numkrieng

::Glad:: ภารโรงได้ฟันสองสาวแน่ๆ สงสัยจะจัดตั้งฮาเร็มส่วนตัว..

ชอบอะไรเหมือนกันเลยเป็นเพื่อนกันได้

supertum565

ต้องมีลุ้นอีกสาวหนี่งแล้ว ::Horror::

เม้นท์ไม่ได้คุณภาพ/ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้editหลังอ่าน/ทำผิดซ้ำ
แบน365วัน

poloxz

ภารโรงเหมาเรียบครับงานนี้
สาวเกล ก็เกลเถอะ

ไม่จบแค่สามหรอกครับลุง
ทั้งโรงยังได้

showlao

อิจฉาลุงภารโรงว้อยยจะได้ล่อเด็กนักเรียนทั้ง 2 คนแน่ๆ

ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้editหลังอ่าน/ทำผิดซ้ำครั้งที่3
แบนถาวร

nekki

น่าจะโดนแบล็คเมย์กลับนะครับแบบนี้ ได้เข้าไปเป็นทาสลุงภานโรงแน่

แหมเปเพื่นกันซั้น นึกว่าลุงจะไปหาสาวคนที่เพิ่มซะอีก

MooOon

ขอบพระคุณที่แปลให้อ่านครับ ของอ.ท่านนี้ทุกเรื่องสนุกหมด

ชอบลายเส้นเหมือน ดูมีเอกลัษณะ ของเรื่องนี้ สาวเเกลคงไม่รอด

ให้เดาว่าช่วยตัวเองจนหมดเเรงเเละขาอ่อนเเละ ภารโรงมาเห็น

จับปล้ำซะ จนสาวเเกลติดใจเเน่นอน เเต่อยากรู้ว่าเเกทำอีท่าไหน

ประธานถึงเสร็จเเกในตอนเเรกๆ

------------------------------------------------------

ตอนจบก็จบดีนะ จบเเบบ วินๆ ทั้ง 2 ฝ่าย สาวเเกลกับประธานก็ฟิน

ภารโรงก็ฟิน เเต่ดูๆไป ถ้ามีตอนต่อไป อาจมีเพิ่มก็ได้ เหมือนสาวๆ

เรื่องนี้ไม่ได้โดนบังคับเท่าไรอะ เหมือนเต็มใจด้วยซ้ำ อ่านตอนนี้จบเเล้ว

มี 2 คำ อยากพูดใส่ ภารโรง อิจฉา โวยยยยยย

b522055023

โรงเรียนนี้เค้าคัดแต่สาวอวบๆ อึ้มๆ หรอเนี่ย  ::Grimace::

ลุงนี่โชคดีเลยนะ ฮาเร็มชัดๆ  ::Hmmm::
------------------------------------------------------------------
เรียบร้อยโรงเรียนจีน ลุงชัดแพคคู่เลย  ::WowWow::

ลุงอยากได้ 3P หรอ  ::Sweat::

GG34

โดนภารโรงรวบทั้งสองคนแน่นวลล
ลุงนี่โชคดีจริงๆ😗
นร.อวบมาก555

ไม่เคยeditหลังอ่านเลย/ทำผิดซ้ำ
แบน90วัน

B&B

ลายเส้นนี้แบบ อวบมากกก อวบระยะสุดท้ายแล้วโว้ยยยยย อวบเกิน

น่าจะจบแบบฮาเร็มภารโรงละมั้งน่าาา นางน่าจะโดนเจอตัว ไม่ก็ นางมาแบล็คเมล์​ แต่โดนซะเองอะไรประมาณ​นี้

::Sweat:: ::Sweat:: ::Sweat::

เปิดมาเหมือนจะเป็นคนดี แต่ก็ดูไม่เลวร้ายอะไรเลยน่าาา แต่อาจจะไม่บอกสาเหตุ​ที่ประธานมาเป็นเมียภารโรง แต่จากคำพูดของเธอ บางทีประธานนั้นแหละที่ถวายตัวให้ภารโรงเองเลย

ตอนแรกก็คิดอย่างนั้น แต่มาเจอหน้า 33 ที่บอกว่าครั้งหน้าลุงขอสาวๆ 3 คน ก็รู้เลยว่าลุงแกนี่แหละร้ายจริงๆ

อวบจริงๆ น่าา อวบระยะสุดท้ายเลยน่าาา รู้ไหมว่าสาวๆ แต่ละคนอวบมากคร้าบบบบ

ขอบคุณ​ครับ​

virgoranger

ลุงได้รวบสองคนแน่ๆ

Edit อิจฉาลุงภารโรงจริงๆ

ถึงจะเมั้นท์ถูกกติกา แต่คุณภาพต่ำไปหน่อยนะ อนุโลมให้ครั้งหนึ่ง ถ้าครั้งหน้าจะโดนแบน30วัน

OogigclubzaoO

คลิปจะโดนปล่ยไหมน้า

เม้นท์ไม่ได้คุณภาพ/ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้editหลังอ่าน
แบน90วัน

freelance

ก่อน​ประธาน​จะเสร็จ​ แกลจะเสร็จก่อนมากกว่า แถมโดนลากเข้าไปรุมอีกมั้งนะท่าทาง
ถาม มีอะไรที่เหมือนกันเหรอ
ตอบ มีผัวเหมือนกันงัย(คนเดียวกันด้วย)​

xonly-1867

พอแล้วเกลรู้ความจริงนะเป็นยังไงต่อ ก่อน edit หุ่นแม่นางช่างอวบอั๋น ซะเหลือเกินขอดูหน่อยเถอะว่า จู๋ขนาดไหนต้องยัดได้
edit แหม๋นึกว่าแม่นางสองคนจะไปทาง เลสก็ได้เลยนะครับ ภารโรงก็ ไม่ต้องทำอะไรเลยมีดุ้นใหญ๋ๆพอ ปล อย่างน้อยสาวเกลได้เพื่อนสนิทน๊ะ อิอิ

goorboyI

ได้ 2-1 แน่ ๆ ครับแบบ

ดีเนอะไม่ทะเลาะกัน ถ้าชวนเพื่อน ๆ คนอื่นมาอีกนะสนุกเลย