ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Taihei Tengoku] Namaiki Gal vs. Saenai Ojisan สาวแกล VS ภารโรงเฒ่า[By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กรกฎาคม 29, 2019, 06:51:26 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ohmslim1

ผมว่า จากที่จะอัพคลิปแบล็คเมล์ประจานแต่ไปๆมาๆมีอารมณ์ซะเองดูถ้าไม่น่าจะรอด น่าเป็นรายต่อไป มิคาโดะจัง  ::HoHo::

นั้นไงว่าแล้วทายถูกด้วย  แต่ภารโรง2คนยังไม่พออีกหรอ  ::HoHo::

Demon-Wolf

ตอบ ตอนจบคิดว่าเสร็จพี่ภารโรงเฒ่าหมดละเหอเหอ ::HeyHey::

งั้นว่าละต้องเสร็จลุงภารโรงทั้ง2คน

Zero_333

น่าจะได้ทั้ง 2 สาวแล้วหรอกใ้ทั้งนักเรียน และอาจารย์มากันอีก หรืออาจจะเป็นแม่นักเรียนอีก

ผู้บ่าว ไทยบ้าน

เปิดมาเหมือนจะเป็นคนดี แต่ก็ดูไม่เลวร้ายอะไรเลยน่าาา แต่อาจจะไม่บอกสาเหตุ​ที่ประธานมาเป็นเมียภารโรง แต่จากคำพูดของเธอ บางทีประธานนั้นแหละที่ถวายตัวให้ภารโรงเองเลย

natthapon.sinsadee

สาวแกล รู้จัก ลุงหื่นน้อยเกินไป เจอแบบคาดไม่ถึงเลยล่ะสิ คิดว่าคงอยากจะลองโดนลุงจัดสักครั้ง มั้งครับ

Qwer12302

โดน2แน่ๆ
ว่าแล้วพล็อตโดมันประมาณนี้สินะ

poum1931

FuzkU

ชอบจริงๆสาวหุ่นแบบนี้ บอกเลยว่าเด็ดกว่าผอมเพรียวเยอะ

baipai0428 .

ผมคิดว่า สาวแกลผิวเข้ม คงกะจะแบล็คเมล์ประธานนั่นแหละครับ แต่พอไปเห็นภารโรงกับประธาน เอากันถ่ายคลิปแล้วเกิดอารมณ์คงจะอยากเข้าไปร่วมด้วย น่าจะประมาณนี้

Edit: ลุงภารโรงน่าจะสร้างฮาเร็มในโรงเรียนหญิงล้วนนี่ยาวๆเลยแหละคับ

akasaboy

ผมว่าลุงภารโรงดูแลนักเรียนทั้งหมดในโรงเรียนอยู่แล้ว สาวแกลคงจะเพิ่งรู้ตัว

ประธานพานักเรียนมาโดนให้หมดเลย จะได้เปิดฮาเร็ม
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

1st. Celestis

hicaru

พลิกล้อคเลย ประธาน เอากับ ภารโรง

เพราะ คว เลยทำให้สองสาวเข้ากันได้ 555