ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hoshino Ryuichi] Jokyoushi Hunt นักล่าอาจารย์ 1/5 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 30, 2019, 02:18:43 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mummebuf

เด็กนี่มันร้ายดูแววแล้วน่าจะเป็นหัวโจกมากกว่า ต่อจากนี้อาจารย์จะหลุดจากวงจรนี้มั้ยหรือจะแป็นทาสกามเลย ไอเดกนี่มันร้ายจริงๆ

joulez

แบล็คเมย์จารย์ด้วย สุดจัด ก็จริงของเด็กนะ ถ้าเจอจารย์แบบนี้ จะสีดำหรือเทาๆดี อ่านต่อเถอะ ผมชอบ 55+

พังแล้วจารย์งานเข้าเต็มๆ

PN RO

มาช่วยมัน แต่เสือกมาแบ็คเมย์สะงั้น

แบ่งให้เพื่อนอีก แก้ปัญหาแบบ วิน วิน

B&B

อยากรู้ว่าท่านจะปิดตำนานจริงไหมเนี่ยยยยย ชักจะสงสัยแล้วนะ ที่จริงก็สงสัยมานานแล้วละ แต่ไม่ได้ถาม

ท่านเล่นเอาแต่เปิดซีรี่ใหม่ตลอดเลยน่าาา แต่ก็สนุกดีคร้าบบบบ อิอิ

::Angry:: ::Angry:: ::Angry::

เราจะทิ้งซี่รี่ไว้เยอะๆให้เป็นนักดองในตำนาน  ::Oops:: ::Oops:: ::Oops::

ช่วยได้จริงๆ ไอ้เด็กเวรรรรรร เลวจริงๆ แหะ จากหน้าตาดูไม่น่าจะมีพิษภัยที่ไหนได้ ร้ายชิบ

และถ้าให้เดาในเครดิตนั่นคือเหยื่อของมันสินะ อืมๆ เล่นแต่คนนมใหญ่ๆ ทั้งนั้นด้วยสิ เอิ่มม... ชักสงสารเหล่าอาจารย์​แล้วสิน่าาา

แต่ผิดคาดกับตัวละครแบบนี้ เพราะที่เคยๆ เจอส่วนมากเหล่าอาจารย์​จะยอมถวายตัวให้ เพื่อปลอมโลมพระเอก แต่ไอ้หมอนี้แบล็ค​เมล์​ซะงั้น อืมๆ แล้วคนอื่นจะโดนแบบไหนน่าา

ขอบคุณ​ครับ​

ปล.เอาเรื่องเก่าๆ มาลงเถอะคร้าบบบ อย่าง สงคราทวยเทพเอ่ย พวกของวิเศษ​ที่คางๆ เยอะแยะเลยนะครับ

จะรอนะคร้าบบบบ อิอิ

จะว่าไปสงครามทวยเทพนั่นเป็นเรื่องที่ผมชอบมากๆเลยนะ ภาพเก่าแต่ได้อารมมาก ส่วนเรื่องของวิเศษ
มีแค่สองเรื่องเองมั้ง แค่เขียนอะไรก็เป็นจริง ไวไรเอส3-4.....เอ่อ กระดาษเเปะ...เอ่อหยุดเวลาสายควัน
.....เอ่อ โอลิมปิค5 เอ่อ...พอๆเดี๋ยวจะเยอะกว่านี้ 555

::Fighto:: ::Fighto:: สู้ๆ ครับ

arainaaa

โอ้โหหหหห ที่แท้ก็แบลคเมล์จารซะงั้น แล้วยังไปแอบถ่ายรูปได้มาอีกนะ

edit: โถ่อาจารย์กะให้ปิดปาก ยังไปลากเพื่อนมาต่ออีก สงสารจาร สุดท้ายต้องมารอดูว่าจะล่าจารไปกี่คน

kazu36

จัดหนักกับนักเรียน จริง ๆ แล้ว คนชอบเรื่องแบบนี้ ต้องเคยแอบชอบครูสมัยเด็กแน่ สารภาพมาซะดีๆ

siwapeeza

เด็กแกล้งทำตัวตึ๋มนี่หน่าาา ที่แท้เสือชัด

คุ้มไหมนี่คุณครูกับตำแหน่งของพ่อ 555

nuttanik

ขออ่านครับ

*edit

ขอบคุณครับ สำหรับงานแปลแนวนี้
ผมชอบแนวอาจารย์ หรือ incest มาเลยครับ
พี่แปลได้ลื่นไหลมากเลยครับ

สำหรับเนื้อหา ไม่รู้ว่าภาคต่อจะต่อจากเดิมมั้ย หรือ ต่อกับครูคนอื่น แต่ไม่ว่าจะยังไงก็น่าติดตามทั้งหมดเลยครับ อยากรู้ว่าพระเอกจะไปจบการล่าที่ตรงไหน

xonly-1867

นายยังเหลือภารกิจอีก 4 คนนะจำไว้เลย นายต้องแบล๊กเมย์อีก 4 คน

(จิ๋ว)

นี่แน่ะ เด็กไม่ดี  ต้องโดน...หนีบ

เจ็บตับแน่คราวนี้
::Reader::

ขอบคุณที่แปล&ปันเจ้าค่ะ ::Thankyou::

ทีแรกนึกว่าจะมีหลายนาง  เห็นบอกะป็นนักล่า
แต่  สงสัยเป็นฮานีน่า ฝูงฮายีน่าล่าเหยื่อ
แน่จิงอย่าตามพวกมารุมเด้

เอิ้กๆ ::Grimace::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

Subkhong

เด็กแว่นมันร้ายจิงๆครูต้องตกเป็นทาสของเด็กแว่นแน่เลย

CoolNook Thangsakul

ทีอาจารย์ กลับใจกล้าซะขนาดนี้ ทีกลับเพื่อนรุ่นเดียวกัน กลับกลัวหัวหดเลยนะแสรดดเออย

CoolNook Thangsakul

kantap9

โอ้ว แนวนี้ใช่เลยตอนผมเรียนผมก็อยากล่ออาจารย์ประจำชั้นเหมือนกัน
พระเอกนี่ร้ายไม่เบาแอบถ่ายรูปมาแบลคเมย์หุ่นอาจารย์ก็น่าล่อซะจริง

editจ๊ะ : แก้ปัญหาได้ถูกจุดจริงๆพ่อหนุ่ม ดูจากชื่อเรื่องละต้องมีอาจารย์รายต่อไปแน่ๆ รอบนี้น่าจะเป็นอาจารย์สาวใหญ่อารมเปลี่ยวละมั้ง

ensd-07

พระเอกแกล้งอ่อนแอแน่นอน แล้วใช้เป็นข้ออ้างเอาอาจารย์

ไม่ใช้แล้วเอาอาจาร์ยมาถูกรังแก่แทน