ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ootsuka Mahiro] Spiritual Lunch 2 : อาหารใจ 2

เริ่มโดย oswald, กรกฎาคม 31, 2019, 01:14:05 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

oswald

อ่านตอนแรกก่อนได้ที่นี่ ก่อนที่จะเจอซัคคิวบัสรุ่นใหญ่ในตอนนี้ครับ

>>คลิก<<

Edit : ถ้าใครอยากเห็นคุณแม่อีก เล่ม 3 จะออกงาน C96 นี้เองครับ ลุ้นอีกทีว่าข้างในมีอะไร

แมงโก้ส้นตีน

น้ำเชื้อวัวขายเพื่อการผสมเทียมนี่เนอะ ไม่แปลกหรอก  ::DookDig::

ว่าแต่จบแค่นี้เลยเปล่าเนี่ย คู่นี้ดูน่ารักดี  ::Shy::

bomb1021

ลีลาขุ่นแม่เด็ดจนแข็งไม่ล้มเลยแฮะ ตอนหน้าจิมีสวิงมั้ยเนี่ย

kenata

เกือบโดนคุณแม่ แย่งกิน แล้วน้า เกือบไป
ดูแล้วอีกฝ่าย ไม่ค่อยล้า เท่าไหร่เลย โดนจัดขนาดนั้น มีลุกไม่ขึ้นแหงๆ

flukehaha

โอ้เป็นคู่ที่ดูน่ารักดีจัง นางเอกก็ไม่ค่อยจะทำต่มจุดประสงค์ของเผ่าเท่าไหร่ดูรักพระเอกดีนะ
Manchester United Football Club
We are Red Army

yopern

สงสัยจะตื่นเต้นตอนโดนรุ่นใหญ่ปลุกเลยมาลงที่ลูกสาวซะเต็มที่เลย

elviswhat

เกือบจะได้คุณน้าแบ้วด้วยแท้ ๆ คุณน้านี่เซ็กซี่สุด ๆ แต่ก็สู้สาวน้อยของเราไม่ได้จริง ๆ น่ารักใส ๆ แบบนี้ละที่สุดของแจ้

ตามมาอยู่ในชีวิตจริงด้วย แล้วแบบนี้คุณน้าไม่ตามมาด้วยหรอเนี่ย

MooOon

เอาตรงๆ ผมอ่านเเล้วเสียด้ายมาก คิดว่า จะได้ 3p เเล้วเเม่นางเอกมาสอนซะอีก

จริงๆนางเอกน่าจะดีใจนะ เพราะคุณเเม่ก็ไม่มีผัวเเล้ว ได้กับเเม่สอนอีก พระเอกจะได้ติดใจ

เเต่ไม่รู็ติดใจเเม่หรือลูกนะ เเต่เอาจริง ได้ทั้งเเม่เเละลูกจะดีมาก 2รูปเเบบเลย 555+

Akira Watanabe

::Shy:: แหม่ คุณแม่ก็แซ่บ เกือบจะได้ซั่มคุณแม่ซะแล้ว

niceanglev

คุณแม่นี่เกือบงาบของลูกสาวซะแล้ว ลูกสาวมีหวงของด้วย 5555 

nekki

แหม่คุณแม่มาถึงขนาดนี้แล้ว ไม่จัดกับแฟนลูกพร้อมกัน3Pหน่อยหรือ

CoolNook Thangsakul

เสียดายขุ่นแม่จุง ขออีกสักตอน เผื่ออาจเหน3P

(จิ๋ว)

คุณแม่น่าร้ากอ่ะ  แหม่  เสียดายจัง 
แต่ท่าทางจะฤทธิ์ร้ายกาจไม่เบา
แม่เสียบไปจึ๊กเดียว  พ่อหนุ่มคึก
จนต้องเล่นไม่ยั้งเลย
ต้องเป็นเพราะเวทย์มนต์แน่ๆเลย

สนุกดีนะ  มีความรู้ด้วย ชอบค่ะ
ขอบคุณที่แปล&ปันจ้า
::Thankyou::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

Phoowadol

อ๊าว ...ไอ้เราก็คิดว่า เป็นความฝันเฉพาะ ตอน ช่วงของคุณแม่ซะอีก
ตกลง ตอนที่ลูกเล่นเองนี่ก็ความฝัน สินะ  แต่ว่า มาเจอกันแบบเป็นๆ เล่นกันของจริง นี่ดีกว่ากันเยอะเลย ใช่ม๊า....อิอิ  มาแต่เช้าเลย สาวน้อย   (ชอบครับ น่ารัก มุ๊งมิ๊งดี ชอบๆๆๆ)  ขอบคุณครับ

monkeywind10

แหมไม่น่ามาขวางน่าจะมาแจมกันนะ ::GiveMe::