ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ส่งต่อของเล่นส่วนตัวค่ะเราไม่ได้ใช้แล้ว

เริ่มโดย piggie4piggie, สิงหาคม 04, 2019, 05:16:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

piggie4piggie

ส่งต่อให้ฟรีเลยค่ะของเราเองค่าใช้ไปแค่2ครั้งเอง ตอนนี้ไม่ได้ใช้แล้ว

เราทำความสะอาดพร้อมล้างแอลกอฮอล์แล้วนะคะ //ฮา

อยากให้น้องได้ทำงานของน้องบ้าง><

ขนาดไม่รวมตรงหัวใจ ยาว16.4 cm เส้นผ่านศูนย์กลางตรงปล้องใหญ่ 3.0-3.4cm

kjj

อ้างจาก: piggie4piggie เมื่อ สิงหาคม 04, 2019, 05:16:59 หลังเที่ยง

ส่งต่อให้ฟรีเลยค่ะของเราเองค่าใช้ไปแค่2ครั้งเอง ตอนนี้ไม่ได้ใช้แล้ว

เราทำความสะอาดพร้อมล้างแอลกอฮอล์แล้วนะคะ //ฮา

อยากให้น้องได้ทำงานของน้องบ้าง><

ขนาดไม่รวมตรงหัวใจ ยาว16.4 cm เส้นผ่านศูนย์กลางตรงปล้องใหญ่ 3.0-3.4cm
น้องเขาน่ารักจัง เสียดายจัง พอดีมีใช้อยุ่ แหะๆ ปล่อยโอกาศให้คนม่ะมีก่อนละกันเนาะคะ ^^

piggie4piggie