ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Akatsuki Myuuto] Natsumitsu x Harem Ch.5 (END) [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, สิงหาคม 07, 2019, 07:42:33 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MΞLODY

บทสรุปเรื่องราวคำมั่นสัญญาระหว่างคน 5 คนในดินแดนศักดิ์สิทธิ์

ปิดโปรเจ็คไปอีกเรื่อง แต่ยังเหลือบทส่งท้ายกับตอนพิเศษอีกตอนนึงนะ ::Falling::

ส่วนเว็บไหนที่จะดูดไปลงผมไม่ห้ามแต่กรุณาอย่าตัดหน้าเครดิตทิ้งกับใส่ลายน้ำเว็บตัวเองทับลงไปราวกับว่าเป็นคนแปลเองก็พอ ขอบคุณครับ

[แว่วเสียงคนแปล] : และเรื่องนี้ก็เป็นหนึ่งในสาเหตุให้แพนด้าหงอยย้ายไปไกลถึงมอลโดวาจนได้  ::Pull::

ถ้าภาพไม่ขึ้น (imgBB Bandwidth Exceed) รบกวนแจ้งผ่านแชทหน้าเว็บหรือส่งข้อความมาหาทีนะครับ

ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

polian

ชอบเลยตอนนี้ รวมพลังกันเลย
ดีแบบนี้นี่เอง
ตอนหน้ามีมั้ยครับ น่าจะเหลือคนสุดท้ายที่ยังไม่โดน

yopern

4 ต่อ 1 นี่มันก็หนักเอาการอยู่เหมือนกันนะ ถ้าพร้อมๆกันหลายๆครั้งคงแย่แน่

ipor

(S)Kater

นี่เผาแล้วเหรอ ตัวหนังสือเยอะมาก แปลดีด้วย เดี๋ยวผมขอกลับไปอ่านตอน1ใหม่แปป  ::Thankyou::
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

keatmano

ฮาเร็มที่มีแต่ความสุขสันต์ ... พระเอกเราต้องบำรุงเยอะหน่อยนะ ... งานมันหนักสุด ๆ เลยอ่ะ  ::HoHo::

natthapon.sinsadee

พระเอกร้ายเก็บทุกคนเลย ขอบคุณสำหรับเรื่องดีๆครับ

MΞLODY

อ้างจาก: polian เมื่อ สิงหาคม 07, 2019, 08:32:59 ก่อนเที่ยง
ชอบเลยตอนนี้ รวมพลังกันเลย
ดีแบบนี้นี่เอง
ตอนหน้ามีมั้ยครับ น่าจะเหลือคนสุดท้ายที่ยังไม่โดน

ยิ่งกว่า ดิ อเวนเจอร์ อีกครับทีมนี้  ::YarKK::

ส่วนคุณแม่นี่ละทิ้งไว้ซักคนเถ้อ 5555 (แต่ก็ใช่ว่าไม่มีสิทธินะ ( ͡° ͜ʖ ͡°))

อ้างจาก: ipor เมื่อ สิงหาคม 07, 2019, 09:36:33 ก่อนเที่ยง
เก็บยันเทพ.............นายนี่มันแน่จริงๆ

แม้แต่เทพยังต้องยอมสยบให้เขา  ::DookDig::

อ้างจาก: (S)Kater เมื่อ สิงหาคม 07, 2019, 09:47:59 ก่อนเที่ยง
นี่เผาแล้วเหรอ ตัวหนังสือเยอะมาก แปลดีด้วย เดี๋ยวผมขอกลับไปอ่านตอน1ใหม่แปป  ::Thankyou::

เผา VFX ยับเลยครับ ครางกันจนนึกไม่ออกจริงๆล่ะจะใส่เสียงอะไรให้มัน

ส่วนตอนรีดอว์นี่ก็เผายิกๆเลยเหมือนกัน นั่งเพ่งเขียนเส้นใหม่นานๆแล้วปวดลูกตามาก  ::Crying::
ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

MooOon

ขอบพระคุณมากๆที่แปลจนจบครับ สนุกเเละฮิลลิ่งดีมากๆ

เเต่เหมือนผมรู้สึกว่ามีมันตอนพิเศษมาอีกนิดหรือป่าว หรือผมจำผิด

เอาตรงๆเรื่องนี้มันยังขาดๆไปสำหรับผมนะ คนที่ขาดคือคุณเเม่เนี่ยเเหละ

ตอนที่เเล้วที่ผมตอบก็คิดว่าคุณเเม่คือพี่สาวคนโต สรุปเปงคุณเเม่หรอ

เอาตรงๆดูสวยเเละหุ่นดีที่สุดเเล้วนะ ผมเลยคิดว่าเรื่องนี้พลาด

ที่ไม่ได้เอาคุณเเม่มาร่วมด้วย 555+ จบเเบบนี้ฟินมาก สุขก็สุขกัน5คนไปเลย ^^

Akira Watanabe

::Ajark::  นึกว่าเนื้อเรื่องจะฮาเร็ม ซํ่มกันทั่วหน้า ไม่น่าเชื่อมันมีสตอรี่อะไรแบบนี้ด้วย

Phoowadol

สงสาร นัทสึมิ จังเลยเนอะ  อดทนโหยหา มาตั้งหลายปี  พอมีโอกาส นาวเล่นไม่ยั้งเลย อิอิ  นี่สินะที่เรียกว่า เทพธิดาดอยตัวจริง  สมหวังกันแล้วถ้วนหน้า ยังไม่ยอมกลับบ้าน  คุณแม่ รอทานข้าวเช้าอยู่นะจ๊ะ หนูๆ  เออ.....ถ้าจะให้ สมบูรณ์แบบ ฉบับ taboo น่าจะเก็บคุณแม่ด้วยนะ คร้าบบบบบ  ::Thinking::   ::HeyHey::   ::HeyHey::   ::Shy::

bigboy001

::Crying:: แรกๆ อิจฉา .... หลังๆมานี่สงสารเลย เอาจนหำหดไข่ฟีบแน่นอน... ::DookDig::  แต่จะว่าไปพี่สาวที่บ้านนี่ต้องท้องคนแรกๆแน่ๆ โดนแตกในก่อน ท้องก่อนขัวร์ 555+

elviswhat

โอ้ยูกิเอยยย นายรับศึกหนักแน่ ๆ งานนี้ แม่สี่ใบเถามาพร้อมกันแบบนี้ทุกวันมีหวังตายคาอกสาว ๆ แน่นอนแบบนี้

CoolNook Thangsakul

4 ต่อ 1 ยันหว่างเลย พระเอกเรื่องนี้ผลิตน้ำได้อนันจริงๆ

akasaboy

จบแบบแฮปปี้เอ็นดิ้งเลย ชอบมาก ๆ น่ารักใส ๆ
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย