ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รสสวาทที่ไม่ลืม 1

เริ่มโดย twintower, สิงหาคม 09, 2019, 03:07:09 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wat1

แต้วติดใจแล้ว คบกันต่อรึเปล่า

poison_react

กลับมาอ่านให้ครบถ้วนอีกครั้งครับ
เรื่องนี้น่าสนใจตรงการผูกเรื่องแบบย้อนอดีตด้วย
บทบรรยายก็น่าสนใจ
ขอบพระคุณที่แบ่งปันกันครับ

somc217

ชอบทั้งวิธีการผูกเรื่อง ชอบทั้งวิธีการบรรยายที่อ่านแล้วเห็นภาพตามไปด้วยเลย
สนุกมาก น่าติดตาม
ขอบคุณมากครับ

ตะวันแดง

เล่าความหลัง...มันส์..เลยครับ
คงต่อกันยาวไปๆ

naniaa

manoonsatt

อยากรู้จุดเปลี่ยนจังเลยครับ มำไมถึงห่างกันไปได้นะ

po3026

ต้องรื้อฟื้นกันยาวหน่อยแล้วละงานนี้

mot404

ทอมได้แค่สีไปมาจะสู้เอ็นอุ่นๆได้ไง

edrill

57130246.

เป็นแต้วก็คงคิดถึงแต่แจ๊ค

Sawat Songprasop

วัวเคยขา ม้าเคยขี่ เจอกันไม่ต้องอารัมภบทมาก มองตาก็รู้ใจ รื้อฟื้นความหลังกันยาวๆไป

กฤต รักชาติ

ถ่านไฟเก่ายังงไงก็ไม่มอดง่ายๆๆๆๆ

zero001

เรื่องแจ็คกับแต้วน่าจะจบไปแล้วแต่เรื่องของลูกสาวของแต้วนี่ซิจะมีอะไรมั้ย

parameter

thetalongtong

แต้วดาราใช่มั้ยเนี่ย ขอบคุณมากครับ