ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Terasu mc] Shachou no Aijin ni Sarete shimatta [แปลไทย By Tenrokku]

เริ่มโดย Tenrokku, สิงหาคม 13, 2019, 03:24:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

drof666

เรื่องนี้ขอตั้งชื่อไทยว่า ตัวเล็กเซ็กส์จัด

nekki

เรื่องนี้มีเป้นการ์ตูนธรรมดาด้วยไหมครับ ทำไมผมคุ้นๆ หรือว่ามันเป็นพล็อตเรื่องมาตรฐาน อยู่แล้วหว่า

Tenrokku

อ้างจาก: nekki เมื่อ สิงหาคม 15, 2019, 11:13:44 ก่อนเที่ยง
เรื่องนี้มีเป้นการ์ตูนธรรมดาด้วยไหมครับ ทำไมผมคุ้นๆ หรือว่ามันเป็นพล็อตเรื่องมาตรฐาน อยู่แล้วหว่า

มีครับ ตามที่ผมเขียนไว้ก่อนถึงรูปเลย
ชื่อไทยก็ รุ่นน้องกับรุ่นพี่ที่น่ารำคาญ มั้ง

(จิ๋ว)

ตัวเล็ก สเปคหนุ่ม ๆ สินะ 
ลองโดนติด ๆ ขนาดนี้ อะไร อะไร ก็ลืมได้หมดละม้างงง

ขอบคุณที่แปล & ปัน เจ้าค่ะ  ::Thankyou::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

unstable

โดนสอนงานแบบนี้ ก็จะเหนือ่ยๆหน่อยน่ะ ฮ่าๆ

siwapol55

โถ่ รุ่นพี่ไม่น่าเลย อดซะแล้ว
โดนประธานแย่งไปแล้ว
ขอบคุณมากครับ

Phoowadol

สาวน้อย โดนเจ้านายคาบไปเสียบ ซ๊ะแล้ว  ดูเหมือนจะติดใจแล้วด้วยสิ  เสียใจด้วยนะไอ้รุ่นพี่
บ่มิไก๊...นายเสียแฟนแน่ๆ 

strikef.

รุ่นพี่รู้ตัวอีกที สงสัยเธอลูกสองแล้วมั้ง รู้ตัวช้าจริง ถ้ารู้ตัวช้าขนาดนี้อยู่เป็นโสดแหละดีแล้ว คนอื่นจะได้ไม่เสียใจ

BearBlez

ดุ้นยาวจัด แทงไปสุดนี่น้องจุกแน่นอนครับ