ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Terasu mc] Shachou no Aijin ni Sarete shimatta [แปลไทย By Tenrokku]

เริ่มโดย Tenrokku, สิงหาคม 13, 2019, 03:24:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Tenrokku

" เรื่องดีๆแบบนี้ทำไมไม่สอน "

แก้เรื่องภาพเล็กเรียบร้อยนะครับ ขอโทษที่ทำให้ลำบากกันครับ 5555

ว่างายทุกคน  ::Ahoo::
ไม่ได้กลับมาวงการนี้นานเลย
บอร์ดนี้ก็ด้วย จริงๆจะอัพตั้งแต่เมื่อวานแล้ว
แต่เราลืมรหัสผ่าน 555555
คราวนี้เป็นParodyเรื่องสั้นในทวิตเตอร์ เรื่อง Senpai ga Uzai Kouhai no Hanashi หล่ะ
เพิ่งแปลสาวนมเล็กเป็นครั้งแรก สนุกดีเหมือนกัน น่ารักดี  ::Glad::

***จะให้เป็นภาพใหญ่ต้องก็อปโค้ดแบบนี้มาวาง

ก็อาจจะกลับมาสั้นๆ หรือมายาวตามอารมณ์ เพราะช่วงนี้เครียดอยากหาอะไรระบาย
เรื่องเก่าที่แปลค้างไว้อาจจะไม่แปลให้จบนะ เหตุผลก็ตามที่แจ้งไว้ในเครดิตนั่นแหละ มันน่าเบื่อ  ::Falling::

อ่อ เรื่องกลับมาแปลอาจจะดูจากคอมเม้นกับฟีดแบคนะครับ ถ้ากำลังใจมาก็แปล มีเรื่องอยากแปลเยอะเลยหล่ะ
คิดเห็นยังไงกันก็บอกได้ครับ เรื่องคลีนด้วย หลายๆคนคงลืมผมไปแล้ว  ::Sobad::

Tenrokku

633sqd

ไปฝึกงานกับท่านประธานนี้น่าจะเหนื่อยหนักกว่าอยู่ออฟฟิศเยอะนะ
อ่านจากมือถือลำบากหน่อยขยายแล้วตัวหนังสือหายหมด ::Crying::

Tenrokku

อ้างจาก: 633sqd เมื่อ สิงหาคม 13, 2019, 03:48:08 หลังเที่ยง
ไปฝึกงานกับท่านประธานนี้น่าจะเหนื่อยหนักกว่าอยู่ออฟฟิศเยอะนะ
อ่านจากมือถือลำบากหน่อยขยายแล้วตัวหนังสือหายหมด ::Crying::

พยายามแก้ให้อยู่ครับ ต้องขอโทษด้วย ไม่ได้ใช้เวปนี้นานมาก งงครับ 5555

MooOon

ภาพเล็กจนอ่านไม่ได้เลยอะครับ เเต่ก็พอดูภาพไหวอยู่ หน้าไหน

ดูน่าสนุกพยายามเพ่งเลยละ 555+ ที่แปลกใจคือเรื่องนี้

มีโดนเอามาทำเป็นโดจินด้วยหรอเนี่ย เอาจริงๆในเรื่องของมันจริงๆ

เหมือยพระเอกยังบื้อๆอยู่นะ ไม่รู้ใจนางเอกเท่าไร พอมาดู

โดจินเเล้วเหมือยสมน้ำหน้าพระเอกมากกว่าเห็นใจ

ขอบพระคุณที่แปลให้อ่านครับ จะรอ อัพเป็นภาพใหญ่นะ ^^

Creader

HypN♥s

อ้างจาก: Tenrokku เมื่อ สิงหาคม 13, 2019, 03:33:26 หลังเที่ยง
ภาพเล็กจังแฮะ แก้ยังไงหว่า
::Sweat::
ฝากภาพกับ ImgBB ซิครับ แล้วก็อป ฺBBcode full มาลง

Tenrokku

อ้างจาก: HypN♥s เมื่อ สิงหาคม 13, 2019, 07:48:12 หลังเที่ยง
อ้างจาก: Tenrokku เมื่อ สิงหาคม 13, 2019, 03:33:26 หลังเที่ยง
ภาพเล็กจังแฮะ แก้ยังไงหว่า
::Sweat::
ฝากภาพกับ ImgBB ซิครับ แล้วก็อป ฺBBcode full มาลง

โอ้ ขอบคุณมากครับ พอดีไม่ได้กลับมาเกือบสองปี ใช้บอร์ดนี้ไม่เป็นเลย  ::Sobad::

zaden12

::Ajark:: ตำนานกลับ มาแล้ว   ::HoHo:: ซูมอ่านเลยครับ

l3al3yl3ell

bigboy001

::Thinking:: จะเล็กจะสั้่นแต่ก็กระแทกได้ไวและลงจังหวะดี ยังไงก็ทำผญ.เสร็จได้ถ้ารู้จุด ใหญ่ยาวมันต้องสะเต็บไม่พลาด เล่นท่าได้เยอะสัมผัสให้มากสุดๆ ไม่ง้านผญ.จะบวมและเจ็บแทนเสียว.. ::Cheeky::

Tenrokku

อ้างจาก: zaden12 เมื่อ สิงหาคม 13, 2019, 10:11:21 หลังเที่ยง
::Ajark:: ตำนานกลับ มาแล้ว   ::HoHo:: ซูมอ่านเลยครับ

แปลก็นานด้วยครับ 5555
แต่พอไม่เก็บรายละเอียดเท่าเมื่อก่อนแปลไวขึ้นเยอะเลย  ::Shower::

Tenrokku

อ้างจาก: l3al3yl3ell เมื่อ สิงหาคม 14, 2019, 12:10:38 ก่อนเที่ยง
ใหญ่ยาว ไก้ใจ เล็กสั้นโดนส่งไปจีน

ของท่านประธานไม่เรียกกว่าใหญ่ดีกว่าครับ เป็นไซส์ปกติ(เทียบกับขนาดตัวแล้วค่อนข้างเล็กด้วย) มันคงใหญ่ถ้าเทียบกับขนาดตัวนางเอก ถ้าหุ่นแบบนี้เจอพี่เบิ้มเข้าไปมีฉีกครับ แหก!!!!

virgoranger

yopern

นางเอกตัวเล็กจังตอนแรกนึกว่าเด็กเสียอีก