ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Monorino] Scorched Girl ตอนที่ 1 [แปลไทย By Tenrokku]

เริ่มโดย Tenrokku, สิงหาคม 14, 2019, 06:18:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Tenrokku

TINDERBOX - Scorched Girl Ch.1 -ที่อ่านอยู่เนี่ยจ้า-
TINDERBOX - Scorched Girl Ch.2 https://xonly8.com/index.php?topic=220680.0
TINDERBOX - Scorched Girl -AFTER- ตอนพิเศษ https://xonly8.com/index.php?topic=220700.0

พบกันอีกแล้วนะครับวันนี้
เรื่องที่เอามาแปลวันนี้เป็นเรื่องจากมังงะรวมเล่ม Tinderbox ของ อ.Monorino ครับ
ลายเส้นยังเด็ดเหมือนเคย ยิ่งเป็นสาวๆหน้าอกใหญ่ด้วยแล้ว ดูนุ่มจริงๆครับ
เมื่อวานไปแปลสาวนมเล็ก แต่มันก็ไม่ใช่แนวอยู่ดีอะ  ::Sobad::

อ่อ ตอนต่อไปคงดูจากจำนวนคอมเม้นหรือผลตอบรับนะครับ
เพราะยังไงห้ามไอพวกดูดไปลงเวปอื่นโดยไม่ขอคงไม่ได้
ก็เอากันแบบนี้นี่แหละครับ ถ้าผลตอบรับดี คนเม้นเยอะก็มีกำลังใจแปลต่อไวๆ
ทำคนเดียวไม่ได้อะไรมันเหนื่อยครับ ไฟกามล้วนๆเลยแปลแบบนี้  ::Shy::

ถ้าภาพไม่ชัดยังไงขออภัยด้วยครับ คุณภาพไฟล์ที่ได้มาแย่มาก

**ให้คลิ๊กที่  Embed codes แล้วก็อป BBcode Full image มาใส่ แบบนี้เป็นต้น

upload photo on net

ChatchaiRu

สนุกมากครับลายเส้นสวยดีการแปลเข้าถึงอารมณได้ดีมากๆครับขอบคุณสำหรับผลงานคุณภาพครับ

drof666

ต้องนั่งเปลือยเป็นแบบให้วาดตั้งนาน จะเกิดเงี่ยนขึ้นมามันก็ช่วยไม่ได้

mummebuf

สวยร่านเซ็กจัดนี่ไปรวมแกงค์สาวล่าแต้มได้เลยนะเนี่ยคุณสมบัติครบ

niceanglev

สวยจริง ร่านจริงแบบนี้ ผู้ชายชอบ เอาแบบนี้เลย แถมชอบโชว์ด้วย ได้ใจมาก

(S)Kater

อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

veronicaz

งานดีมากครับเรื่องนี้ มันต้องสายสวิง เอาท์ดอร์ แบบนี้หล่ะครับคือนิพพาน 555

ensd-07

ถ้าเป็นแบบนี้ต้องโดนสักค่งจะได้เลิกคิดมาก

ipor

numkrieng

yopern

และในที่สุดเธอก็ได้พบตัวตนที่แท้จริงของเธอซะที

civil2

ภาพสวย เนื้อหาสนุก มี DP ต่อหน้าคนอื่นด้วย ฟินครับงานนี้

virgoranger

ฉากฉี่แล้วช่วยตัวเองนี้แล้วเพื่อนที่ดูต้นทางไม่เห็นรึ555

keatmano

ภาพวาดสวย ... เนื้อเรื่องดูโอเวอร์ไปนิด (หรือว่ามีจริงหว่า)  ::HoHo:: ยังไงก็ขอบคุณครับที่สละเวลา ... แล้วสาวน้อยคนนี้จะใช้ชีวิตต่อไปยังไงเนี่ย เป็นเสียแบบนี้ .. ไม่ต้องเรียนแล้วมั๊ง  ::HoHo::

nekki

ตอนที่1 แสดงว่าสต้องมีตอนต่อซินะ จากที่ดูในเรื่องนี่ก็คนพบทางของตัวเองแล้วไม่รู้ตอน2จะเล่าเรื่องแบบไหนต่อ