ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หมอนิ้ง จบในตอน

เริ่มโดย footswitch, สิงหาคม 17, 2019, 06:33:44 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

beerrescue

ชอบ วิจารณ์มากครับ ไม่แชร์ต่อ

Exext Kolld

knightpok

คุณหมอไม่ว่างก้เสร็จคนขับรถสิครับ

gfthebc

อยาก​ได้​หมอ​บ้าง​จัง​เลย​ครับ​ แต่​ขอ​ไม่​เจอ​ประสบการณ์​เหนือ​ธรรมชาติ​อย่าง​หมอ​นะ​ครับ​

Auttapon Sinyou

ลุงน้อยเด็ดจนหมอนิ้งต้องขอต่อเลยหรอ

sadudee

สนุกมากเลยครับ ชอบๆๆ อ่ารไปขำำไป

Kris.

ปราบผีแบบนี้ก็ได้เหรอ😂😂😂

makesomenoise666

ลุงนี่โคตรเนียนเลย  ชั้นเชิงใช้ได้ทีเดียว  หมอก็ตามน้ำเก่งจริงๆ

sunnie06

Heavent01

ปลอบโยนจนแตกนับครั้งไม่ท่วนเลยนะครับ

tumg23

songsak

สงสัยคุณหมอจะกู่ไม่กลับซะแล้ว

noraseth

อัศวิน รัตนแก้ว

เนื้อเรื่องแปลกดีครับ แต่ตอนจบทำไมคุณหมอพูดจาแปลกๆ ถูกผีหื่นกามสิงสู่หรือเปล่าครับเนี่ย.

วีระวุธ อาทิ