ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ootsuka Mahiro]Stay by Me [Fragile•S] : อยู่เคียงฉัน•สัมพันธ์ที่เปราะบาง[ปฐมบท]

เริ่มโดย oswald, สิงหาคม 17, 2019, 11:31:05 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

gojira

อูยปวดนิดๆแต่ยังทนได้อยู่อยากรู้ตอนสุดท้ายแล้วว่าเกี่ยวเนื่องยังไงต่อ

Boran Mark

แรกๆ สงสารนางเอกนะครับ พอตั้งสติเหมือนได้โกตะชังมาประคอง ก็แข็งแกร่งเดินได้ด้วยตัวเอง

xtazy

ช่วงแรกๆๆม่ใช่สิ่งที่หวังมันก็จะตึงๆหน่อย ลุงแกคงไม่ชอบจำเจ จะซ้ำคนเก่าก็กลัวผูกพันธ์ุ ตอนหน้าจะทำให้โกดะหยุดได้ด้วยอะไรน้า

Jikkig16

อื้ม... ไม่ได้"ขาย" จริงๆแหละ แต่ที่ได้แสดงความคิดเห็นไป กลับไปมองโลกแบบหม่นๆไป ไงก็นอกจากจะเป็นพี่สาวที่"ใจดี"แล้ว ยังเป็นคนกล้าสร้าง และยอมรัยในที่ไม่ใช่ของตัวเองด้วย ซีรี่นี้มีไรมากกว่าที่คิด ::Doubt::

vincenttatto

ชอบซีรี่นีี้มากเลยตอนแรกคิดว่าไม่มีเนื้อเรื่องกลับกินใจพอตัว ขอบคุณที่แปลครับ

alaaum

สุดยอดเลย มีปฐมบทก่อนที่จะมาเจอฮารุด้วย สรุปว่าไม่ได้ขายแต่แค่ให้เงินเพื่อไม่ให้มีอะไรค้างคา concept สุดยอดจริงๆเลย

unstable

เดินเรื่องได้เย็นชาดีมาก แต่ก็น่ะ ใช้เงิน แล้วได้แบบนี้ อยากมีเงินเยอะๆจริงๆ

DarK01

xonly289482

ถ้าจะให้บรรยาย รูทนี้ มัน ขมปนเศร้า ไม่ใช่ปวดตับ(แบบนั้นอีกฝ่ายต้องไม่เต็มใจด้วย แต่อันนี้ พึงพอใจที่จะทำทั้งคู่) รออ่าน ฉากจบรูท B จะประทับใจต่างจาก รูท A ยังไงนะครับ

keatmano

เหมือนสาวน้อยจะตัดสินใจเป็นแม่เลี้ยงเดี่ยวยังไงยังงั้นเลย .... คุณหนุ่มใหญ่ก็สอนด้วย ฟันด้วย ไม่เอาเปรียบสาวน้อย ... เอาจริงเด้ คบกันแบบใช้งานซึ่งกันและกันเลย  ::HoHo::

ipor

ทำไมผมรู้สึกเศร้าอะ ผมว่าทั้ง 2 คนมีใจให้กันนะ เห้อออออออออ

Sessiri Ratanatharakeat

ชอบที่สุดคือลายเส้นครับ แต่สำหรับเรื่องนี้ ผมว่าเนื้อเรื่องก็ถือว่าแจ่มไม่น้อยเลย ต้องตามงานของอาจารย์คนนี้ซะแล้ว ถูกใจจริงๆ ขอบคุณคนแปลด้วยครับ ยิ่งเนื้อเรื่องเด่นยิ่งต้องขอบคุณ เพราะถ้าเป็นตัวภาษาญี่ปุ่นคงดูเอามันส์เฉยๆ แน่

lolicon190

อ่าา ผมแค่เข้ามาดูภาพผ่านๆเฉยๆ ขออภัย พอดีไปเห็นในเว็บแปลอังกฤษ เลยเข้ามาดู ว่าจะตามเนื้อแต่กลับปวดตับ เฮ้อ ขอบคุณที่แปลให้ครับ

Kit.m555

พึ่งมาอ่านเรื่องนี้เล่มแรก งงไปหมดเลย
อ่านครบน่าจะเข้ามากขึ้น ::Thankyou::

drof666

เจอคนรักคราวลุงมันดีอย่างนี้เอง มิน่าหญ้าอ่อนชอบเข้าหาโคแก่กัน