ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Etuzan Jakusui] Kienai Ayamachi อดีตที่ไม่อาจลบเลือน[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, สิงหาคม 19, 2019, 06:26:28 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

[Etuzan Jakusui] Kienai Ayamachi | The Fault That Can't Be Erased อดีตที่ไม่อาจลบเลือน[แปลไทย By HypN♥s]
Tag: NTR, MILF, Mind break

เห็นเจ๊จิ๋วบ่นว่าเลี่ยนเรื่องวานๆ งั้นเอาNTR, Mind break ไปอ่าน

เรื่องนี้มีซ่อนข้อความ ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน

คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้สุดท้ายจะเป็นอย่างไร
เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
1. ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน และให้ Edit หลังจากอ่านจบว่าท่านคิดเห็นเป็นอย่างไร (ไม่จำกัดเวล)
2. ให้เม้นท์เป็นเรื่องเป็นราว ใครเม้นทืไม่เป็นเรื่องเป็นราว โดนแบนทันที (การพิจารณาขึ้นอยู่กับดุลพินิจของตัวผมเอง)
3. ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

1-5

6-10

11-15
**ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน และให้ Edit หลังจากอ่านจบว่าท่านคิดเห็นเป็นอย่างไร

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

KnowItte

คิดว่าตอนสุดท้ายผัวก็รู้อยู่ดี แถม ยังโดนไปเรื่อย ๆ อีก ::Hmmm::

เอ้า เดาพลาด 5555 ผัวไม่รู้เฉยเลย แต่สุดท้ายก็เต็มใจไปอีกสินะ 

virgoranger

ให้ไปอยู่ด้วยเผื่อจะได้เอายาวๆๆแน่ๆให้ติดใจ

Edit นั่นไงติดใจยาวๆ

MooOon

ลายเส้นที่คุ้นเคยกับเนื้อหาที่ ntr 555+ สาวเเว่นนี่ยอดจริงๆ

เอาจริงๆก็อยากรู้นะว่า ทำไมเวลาสาวๆ เครียดหรือคิดอะไรไม่ออก

ต้องไปทำไรเเบบนั้น หรือมันเปงวิธีเเก้เครียดจริงๆ ช่วงหลัง เดาเอา

ว่าผัวก็ยังไม่รู้ละมั้ง เเต่นางเอกคงติดใจซะมากกว่า เพราะผัวทำงานไม่มี

เวลาเอากับนางเอกละมั้ง น่าจะจบเเนวนีั้

------------------------------------------------------

ติดใจซะเเล้ว เเต่เรื่องนึงที่เป็นเรื่องจริง คงเป็นเรื่อง ผู้หญิงชอบคนเลวๆละมั้ง

กับคนที่ดูเเลเราดีๆมันเเลดูน่าเบื่อ เเต่กับคนเลวๆสาวๆกับชอบเพราะตื่นเต้น แปลกดีจริงๆ -*-

เห็นสาวๆหลายคนเป็นแบบนี้นะ แปลกแต่จริง  ::Dizzy::

yopern

กลัวผัวจะรู้อดีตเลยยอมให้คนอื่นเอาเป็นค่าปิดปาก แบบนี้ยาวมาหลายคนแล้ว ไอ้ผัวก็เขาเริ่มงอกแล้วล่ะ

edit โดนเอาทั้งอาทิตย์ไม่ติดใจก็บ้าแล้ว ไอ้ผู้ชายก็โคตรอื่นเลย เอาได้เป็นอาทิตย์เลย

Nickeezz

คำขอนั้นคืออะไรหว่า ไปเที่ยวกันแบบทั้งอาทิตย์ เยแบบไม่พักกันเลยทีเดียวสินะครับ 55

Edit: เดาถูกด้วยแฮะ แต่ผิดคาดนะเนี่ยว่าจะติดใจจนต้องไปอีก ขอบคุณสำหรับการแปลนะครับ  ::Thankyou:: ::Thankyou::

Supachai Wanwongka

เคยอ่านตอนที่ยังไม่ได้แปลก็สนุกดี ยิ่งแปลไทยก็ยิ่งสนุก ขอบคุณสำหรับการแปลเรื่องนี้ครับ

เตอร์ เอง1

akine

::Hmmm:: ผัวไม่ระแคะระคายเลยแต่ก็น่าสงสารเนอะผัวทำงานจนไม่สนใจแต่ก็เพื่อบ้านอะเนอะ ถึงกะลาไปเที่ยวเลยนะเนี่ย
: อา ติดใจซะแล้ว สงสัยจะได้น้องเร็วๆนี้

gojira

จะโดนอะไรน้าทำอะไรก็ได้
::Cheeky::
ดีนะไม่โดนไปหลอกรุมนึกว่าจะโดนซะและแต่ก็ติดใจแล้วละมีการอยากให้ท้องด้วยยย

Boran Mark

เหมือนโดนแบลคเมล์ให้ไปนะ แต่ก็กลัวจะติดใจนะซี้
edit:ติดใจจนได้ แหมมีของฝากเพียบเลย ย้อยออกมาซะ 555

nakchakun

ทะเลาะกับแฟนแล้วไปถ่ายAV นี่เอง โดนแบล็คเมล์ ดูท่าแล้วน่าจะติดใจแล้วโดนไปยาวๆแน่เลย  ::Crying::

สุดท้่ายแฟนก้อไม่รุ แถมน่าจะติดใจด้วย ลูกสาวได้น้องเพิ่มแน่ๆเลย

b522055023

ประโยคสุดฮิต "ได้โปรด !! ให้ฉันทำอะไรก็ได้ ขอแค่..."

น่าจะทิ้งลูกทิ้งผัวเลยละมั้งคราวนี้  ::Horror::
------------------------------------------------------------
นั่นไง ทิ้งลูกทิ้งผัวจริงๆ ด้วย  ::Crying::

ยินดีล่วงหน้าได้ด้วย น่าจะได้น้องเพิ่มอีกคนนึง แตกรัวๆ อย่างนี้

munkza

เมียแสดงหนังโป้ คนอื่นรู้ กลัวโดนแบบ็คเมล์ สรุปสุดท้ายผัวก็น่าจะรู้อยู่ดีนั่นละน้า

pfrankz

ชวนไปจัดหนักแล้วติดใจแน่ๆหรือโดนหลอกไปรุม

ไม่โดนหลอกไปรุมแต้กะเอาให้ท้องเลยนี่นา