ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Etuzan Jakusui] Kienai Ayamachi อดีตที่ไม่อาจลบเลือน[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, สิงหาคม 19, 2019, 06:26:28 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ensd-07

เดาว่าให้เอาต่อหน้าสาธารณะ แล้วโดนจับได้

ไหนกลายมาติดใจอยากไปอีกละคับ

ipor

ผมรู้สึกสงสารนางอะ หลายครั้งความผิดในอดีตก็ไม่จำเป็นต้องมากำหนดอนาคตเราขนาดนี้ก็ได้มั๊ง สุดท้ายแล้วนางคงหลุดจากตรงนี้(หลุดจากสามีนะ)

นั่นไงหลุดจากสามีจริงๆด้วย

vigo

คงบอกผัวว่าไปเที่ยวแต่นัดชายหนุ่มคนนัดไปเยกันแน่แน่

ว่าแล้วคงต้องนัดไปเอากับหนุมคนนั้นแต่ไหงดันติดใจว่าจะไปเพื่อจบแต่ดันติดใจซะงั้น

adawarese006

ป้ากลัวอะไรโดรรุมก็น้าจะเคยมาแล้วแค่นี้จิบๆ

ไม่ได้Editหลังอ่าน/ทำผิดซ้ำ
แบน90วัน

Phoowadol

คุณนาย มีชงัด ติดกลังแบบนี้นี่เอง  อดีตมันเปลี่ยนไม่ได้ แถมยังกลับมาทำร้าย ตัวเองในปัจจุบัน อีก เฮ้อ....น่าสงสาร   แล้วกับไอ้หนุ่มคนนี้ แรกๆ ผมว่าเธอน่าจะจำยอม แต่ หลังๆ  เธอคงติดใจ จน เลิกไม่ได้  กลาย เป็น ว่าต้องมาให้ ไอ้หนุ่มซ้ำ อีกแน่ๆ 
Edit. ตามสูตร สำเร็จ เป๊ะ สุดท้าย แม่บ้าน ติดใจ ชายอื่น ข้ออ้าง ออกจากบ้านก็จะตามมา  อาทิตย์หน้า กลับไปให้ ไอ้หนุ่มมันซ้ำ ก็ไม่ต้อง ทานยาคุมละนะ  คุณนาย....เอาให้ท้องโย้กันไปเล้ย........

pakpoom kanchan

เป็นกำลังใจให้ครับ

เม้นท์มักง่าย
แบน365วัน

Kit.m555

น่าสงสารแหะ คิดผิดไปถ่ายหนังโป๊
ไอ้หนุ่มนั้นก็จำได้แม่นจริง
ฮั่นแหนะมีหลอกว่าไม่มีถุงสะด้วย ::HeyHey::
ตอนจบน่าจะโดนถ่ายแบล็คเมย์ เก็บไว้
EDIT : ดูจากทิชชู่ในห้องที่เพิ่มเรื่อยๆแสดงว่าบ่อยจัด

Zoso

แนวๆนี้เชื่อเถอะ สุดท้ายผัวก็ไม่รู้เรื่องต่อไป..., และเมียก็คงเล่นกับชู้ ต่อไปเรื่อยๆ แน่นอน

--------------

นึกว่าหน้าสุดท้าย ท้องจะป่อง ซะอีกนะเนี่ยย  ::Sobad::

masterbunny

ขออ่านคร้าบบบ.

ถึงรู้อยู่แล้วว่าตอนจบแนว NTR จะเป็นยังไง แต่ก็ยังชอบอ่านอยู่ดี เดาว่าเรื่องนี้ก็คงจะจบไม่ค่อยสวยอีกเช่นเคยสิน้ะ

นั้นไงตามสเต็ป โดนจนติดใจ ถึงจะรู้อยู่แล้ว แต่ก็ยังชอบแนวนี้อยู่ดี ขอบคุณที่เอาแนวนี้มาให้อ่านบ้างครับ

Alan Sarius

เหมือนสุดท้าย นางเป็นฝ่ายร้องขอเอง สติสตังคงไปหมดแล้วแหละนะ

สุดท้ายก็ mindbreak ตู้มม สติสะตังหายไปหมด

นายไข่ย้อย

คงจะจบลงด้วยความปวดตับฉบับ ntr นั้นเหละ  ::Orz::

Edit  ว่าละต้องจบแบบนี้ ถึงจะฟินแต่ก็ตับร้าววว

อิอิอิ

TCM12.0

ติดใจชัวร์ๆอยูละ ทิ้งลูกผัวตามสไตล์ntr

ผัวแม่งไม่สงสัยไรเลย สงสารแต่ลูก&&&

thai4id

ไม่ได้สั่งแต่เอาซะ แบบนี้จะลืมได้ไง

ติดใจ ไม่ท้องจะเหลือเหรอแบบนี้
อะไรๆ ก็กู

kaitama

ขอแนะนำครับถึงจะนอกเรื่องไปนิดนะครับ NTR, Mind break มันไม่พอครับ มันต้อง loli,Rape ด้วยถึงจะดีครับ
ปล.ผมรู้สึกว่าลูซิเฟอร์มันกำลังยิ้มอยู่ข้างหลังผมนะ

elviswhat

คุณแม่สายเหงาล่ะสิ เลี้ยงแต่ลูกผัวก็ไม่สนใจเลยเกิดอาการเปลี่ยวใจ เลยหาอะไร ๆ สนุก ๆ ทำแต่กลับโดนแบล็คเมล์ซะงั้น

ปากบอกคุณแม่ไม่ชอบแต่ร่างกายนี่สั่นระริก ๆ ชอบใจมาก ๆ เลยนะครับคุณแม่แล้วจะมีนัดต่ออีกครั้งด้วยนะนี่