ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Etuzan Jakusui] Kienai Ayamachi อดีตที่ไม่อาจลบเลือน[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, สิงหาคม 19, 2019, 06:26:28 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

poonstep

อันนี้ผมไม่ได้มาตอบเพื่ออ่านนะ
แค่อยากแนะนำจากการสังเกตุของผมเฉยๆ

ผมอยู่กับ xonly มานานตั้งแต่ประมาณม.ปลายได้เลย
จำได้เลยว่าช่วงนั้น คนอ่านเยอะมากๆ
แต่เดี่ยวนี้คนอ่านลดน้อยลงมาก บางเรื่องไม่ถึงพันด้วยซ้ำ
ส่วนนึงผมมองว่าเป็นเพราะการที่(เกือบจะ)บังคับให้คอมเม้น และยังต้องคอยมา edit แก้ไขให้เกี่ยวกับเรื่องอะไรงี้อีก
ซึ่งในมุมมองของคนอ่านผมว่าทุกคนเขาไม่ได้อยากคอมเม้นขนาดนั้นนะ นอกจากว่าเจ้าตัวเขาจะอยากคอมเม้นติชมเอง

อยากให้เก็บเอาไปพิจารณานะครับ

อยากจะบอกว่าที่เม้นท์กันน้อยๆ เพราะไอ้พวกเม้นท์มักง่ายโดนแบนกับลบไอดีไปหมดแล้ว คัดเฉพาะพวกที่อยากอ่านจริงๆ
และต้องเม้นท์เป็นด้วยไม่เม้นท์มักง่าย

ผมเสียเวลาแปลให้อ่านกันฟรีๆ ก็ควรต้องตั้งใจเม้นท์กันหน่อย อย่าสักแต่เม้นท์ชุ่ยๆ ถ้าไม่พร้อมที่จะอ่านก็ไม่ต้องอ่านจะโดนแบนเปล่าๆ

ปล.ดูจากคุณภาพของเม้นท์นี้ก็รู้แล้วว่ายังไง อยู่แบบไม่เคยเม้นท์เลย เป็นอีแอบ เว็บนี้ไม่ต้องการสมาชิกด้อยคุณภาพแบบนี้ พิจารณาตัวเองด้วย

robest40

ใจแตกแน่นอนเลยครับ เห็นแววตาลูกละสงสาร

อ่านจบ: ลูกสาวได้มีน้องแน่ๆเลย เจอทุกอาทิตย์แบบนี้

looktao999

::Glad:: เน้อเรื่องดีคับ

เม้นท์มักง่าย
แบน365วัน

eeb

โห ท่าทางน่าจะไปต่างจังหวัดกัน
อาจจะมีจัดคนมารุม หรือฟินจนลืมลูก ลืมผัว
หรือไม่ก็อัดหนังโป๊อันใหม่ ดูกัน 2 คนฟินๆ

---------------------------------------------------

Edit
หน้าเจ๊ฟินมากเลย
สงสัยรอบหน้าไม่มียาคุมแล้วมั้ง
ชอบมาก เวลาเห็นสาวหยิ่งทำหน้าฟิน

reawz7192

เนื้อเรืองคือ ผู้หญิงแอบไปแสดงหนังโป๊ตอนทะเลาะกับแฟน? หรือยังไง
*อ้าวตอนท้ายเต็มใจซะอย่างงั้น

Demon-Wolf

ตอย ถึงมีพี่ครอบครับแล้วแต่งานที่เคยทำมันเลิกยาก ก็แอบทำต่อไป ::Evil::

ไปเที่ยวทะเลบ่อยเดี่ยวมีลูกคนที่ 3 มาเพิ่มอีกคนนะ

flickfavor

ครั้งไหนลืมกินยาคุมล่ะก็บังเทิงเลย

แตกในทุกครั้งแบบนี้

wavetome

สุดท้ายน่าจะตามสไตร์ NTR ครับ ผู้หญิงใจแตก ยอมให้เย็ดรัวๆ

ดังคาดครับ ฟินๆกันไป

maomaozaa

คาดว่าน่าจะติดใจแฮะ เด๋วก้อไปอีก 555

edit: ติดใจจิงจิงด้วย คราวนี้เดาถูก

Ae Haha

คงให้ไปเที่ยวด้วยกันแบบผัวเมียแล้วจบเรื่องความลับ แต่คงไม่ง่ายขนาดนั้น

โดนไปอาทิตย์นึง กลายเป็นติดใจซะงั้น 555

siwapol55

ติดใจจนลืมสามีกับลูกไปแน่เลย มาสภาพนี้
ขอบคุณมากครับ
นั้นไงเดาถูกด้วย ไม่น่าเลย สงสารลูกกับสามี

Jakkrit Singhawat

ตอนแรกก็นึกว่าอะไร สุดม้ายก็แค่เคยถ่าย av แต่ผมว่าไปคราวนี้ได้ถ่ายหลังใหม่โดยไมู่้ตัวและคงเจอจัดหนัก ตลอดไปแน่เลย

e กำเดาผิดไปไกล แบบนี้คงได้ลูกเพิ่มไม่ยากแน่ๆ เต็มใจไปอาทิตย์เว้นอาทิตย์เลย

bomb1021

น่าจะโดนไปอีกยาวๆแหละ และท่าจะติดใจด้วย

edit
โหติดใจซะแล้ว
แถมท่าทางผัวจะได้ลูกเป็นของแถม

Tee001

นางเอกโดนแบลคเมล์ตอนแรก แต่ต่อไปติดใจแน่ๆเลยแนวนี้ 555

edit:ติดใจจนได้จริงๆ มีเตรียมรอบต่อไปด้วย อิๆ