ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Karma Tatsurou]Naked Space Next Door พื้นที่ล้อนจ้อนข้างบ้าน [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, สิงหาคม 23, 2019, 06:26:23 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

B&B

พื้นที่ล้อนจ้อน ตอนแรกก็คิดว่าแนวแปลกๆ ที่พระเอกเข้าไปในเขตพื้นที่ล้อนจ้อน ที่มีผู้คนเข้ามาเซ็กซ์​หมู่กันซะอีก อืมๆ หวังมากไปสิน่าาาา แง๋๋~

สุดท้ายแล้วทั้งบ้านก็กลายเป็นพื้นที่ล้อนจ้อน

::Ajark:: ::Ajark:: ::Ajark::

เอาจริงดิ!? หนักกว่าที่คิดอีกแหะ แต่จะว่าไป เหมือนจะไม่ได้เป็นแค่บ้านคุณนาย แต่เป็นทุกบ้านเลยละมั้ง เพราะจากอาการ​ของทุกคนดูชินๆ เพราะน่าจะเคยเจอมาแล้วพื้นที่แบบนี้

ตูดสาวม.ต้นสวยดีนะ ชุดเหมือนเด็กม.ต้นมากกว่าม.ปลาย แต่ชั้งเถอะ ตูดสวยน่าตีจริงๆ คร้าบบบ อิอิ

ขอบคุณ​ครับ​

(จิ๋ว)

มันคืออะไร มันเป็นเวทย์มนต์เหรอ ทำไมมันเป็นจุด ๆ  อ่ะ
แปลกมา แต่เสร็จแน่  เล่นไรกันอ่ะ
::Reader::

พื้นที่ล่อนจ้อน เหมือนสามเหลี่ยมเมอร์บิวด้าหรือเปล่าหนอ
อาจจะไม่รู้ที่มาที่ไป แต่ที่ใส่กันนี่ ชัดเจน  ::DookDig::
สนุกดีเหมือนกันแหะ

ขอบคุณที่แปล&ปัน เจ้าค่ะ  ::Thankyou::

มันน่าจะเป็นช่องว่างระหว่างเวลาชนิดหนึ่งซึ่งมีผลทำให้เสื้อผ้าที่ใส่หายไป(อาจจะเป็นอีกมิติหนึ่ง)
เหมือนbad pixel จอของLED จากนั้นมันก็ลามไปทั่ว
ถ้าหุ่นดีๆเอ็กซ์ก็ดีนะซิ ถ้าเจอแก่หนังเหี่ยวคงจะแย่เหมือนกันนะ
::DookDig::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

Phoowadol

ออกจะงงๆ สักหน่อย กับไอ้พื้นที่ ล่อนจ้อนที่ว่า มันมีได้ไง ที่แน่ๆดันมีมานานแล้วด้วยสิ เห็นเมื่อตอนเด็ก พระเอกโดน คุณนายชักให้มาแล้วด้วย. เอ....แต่ตอนนี้ก็โตเป็นหนุ่มแล้วน่าจะได้ทำอะไรที่มากกว่าเดิมนะ อิอิ
  Edit. เออ ไอ้ตรงพื้นที่นั้นมันเล็กโยกไม่ได้. แล้วทำไมไม่แก้ผ้าเอากันไปซะก็สิ้นเรื่อง. ไม่เห็นต้องไปหน้าประตูเล้ย........ เออ.......แล้วนี้มันลามไปทั่วเมืองแล้วเหรอนั่น. ชินแล้วสินะ55

tuix

พื้นที่ล่อนจ้อน เป็นโอกาส ที่จะยั่วเด็กหรือเปล่านะ อิอิ
แต่ก็ได้ผลนะ แข็งโด่เลยทีเดียว ก็เรียบร้อยครับ ได้ขึ้นครูกันไป

Big1991

นึกถึงโลกแห่งเวทย์​มนต์​แฟนตาซี​ เ​ลยครับ​

T101

ขอบคุณครับ

เนื้อเรื่องแปลกดี  แสดงว่าในพื้นที่ล้อนจ้อน เสื้อผ้าจะหาไปแถมลูบเนื้อในตรงเสื้อผ้าได้ด้วย  และก็ชอบลายเส้นด้วย
ดูเรียบง่ายดี

เออเว้ย  กระจายไปทั่งเมืองเลย  เหมือนเป็นเรื่องปกติ

zero21

แนวแฟนตาซี มีพื้นที่แปลกๆด้วยแฮะ แบบนี้ไม่พาเอากันตลอดเวลาเลยเหรอเวลาผ่านพื้นที่แบบนี้ 555

โห สุดท้ายกระจายไปทั่วเมืองเลย แล้วแบบนี้ คนอื่นๆจะทำกันไหมเนี้ย 555
โหลดคลิปฟรีที่
freeloadclip.com

Dragoo

โอ๊ววว ถ้าจะขนาดนี้ไม่ตบะแตกก็ไม่รู้จะว่าไรแล้ว ถ้าเป็นสาวๆมานี่ท่าทางจะฟินน่าดู คงสนุกไปอีกแบบ 5555

***ถ้าจะเปิดจุดทั่วเมืองแบบนี้ ไม่ดีโด๋ววทั้งเมืองเลยล่ะ คนมาเที่ยวคงประหลาดใจพิลึกน่าดู 555
It true "NO ONE PERFECT!!" ME too

Ae Haha

เห็นกันไปเห็นกันมา เดี๋ยวก็ต้องมีจัดกันแน่ๆ พื้นที่ล้อนจ่อนก็ช่างตรงจุดเสียวเหลือเกิน 555

โห พื้นที่กระจายทั่วเมืองเลย ต่อไปคงไม่ต้องอายกันละ จัดกันทุกที่เลย

mryenta4

ถ้ามีบ้านแบบนี้คงจะดี ไม่ต้องเสียเวลา เสียบเลย 55+

Edit : มันไม่ใช่แค่ในบ้าน นี้ว้า แหวกเลยแบบนี้

dzine

หลังจากอ่านเรื่องนี้จบ เดี๋ยววิ่งไปดูพื้นที่ล่อนจ้อนในบ้านแปปนะครับ 5555 ::Evil:: ::Evil::

cardzazz

สอยกันในพื้นที่ล่อนจ้อนกันหยดแน่งานนี้ขยับหารพื้นที่กันอย่างเดียว เผลอๆก็รอบบ้านล่ะครับวันนี้

Soulsteal Attapon

บ้านอะไรแปลกชมัด อย่าใส่เสื้อผ้าเลย หรือแบบนี้ มันจะได้ลุ้นคงเสียวกว่าธรรมดาแน่ๆ

edit : แก้ผ้าเอากันเลยไม่ง่ายกว่ารึไม่ต้องย้ายที่ด้วย แต่พื้นที่มันขยายออกไปได้ไกลขนาดนั้นเลยรึ ไม่ต้องล่อกันทั้งเมืองเลยเหรอไง 55555

Tdestiny

ตอนแรกคิดว่าจะประมาณน้ำพุร้อนต้องถอดหมดไรงี้

แต่อ่านแล้วแบบ ร้องว้าวให้เลย แหวกแนวไม่ซ้ำเรื่องอื่นเลย

ตอนจบนี้ทิ้งท้ายได้เฉียบมากครับ ต่อไปคงลามไปทั่วโลก555