ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สาวใหญ่หน้าเด็ก ตอนที่ 5 ไปสอบ

เริ่มโดย James Junior, สิงหาคม 25, 2019, 02:27:23 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณว่าหนุ่มคนไหนเหมาะกับแม่อร?

พีท หนุ่มช่างภาพจอมตื้อ
14 (9.8%)
เก่ง หนุ่มนักศึกษาแฟนลูกสาว
26 (18.2%)
แทน หนุ่มซิง ขี้อาย
78 (54.5%)
ใครก็ได้
25 (17.5%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 143

ปิดโหวตแล้ว: สิงหาคม 28, 2019, 02:30:14 ก่อนเที่ยง

sunnyman

ผมเสนออีกทางครับ เพิ่มตัวละครเป็น อาจารย์อีกสักคนให้ยั่วเล่น แล้วให้ แม่อร นั่งแท๊กซี่กลับบ้านเอง เพื่อเพิ่มความเร้าใจ ของเรื่องครับ

makesomenoise666

ลุ้นๆดีครับ ใครจะได้เอาแม่อรก่อนกัน

youang

ให้หนุ่มแทนช่วยเลยสิครับ อิอิ ^^ ใหญ่ ยาว 55555 ^^ ขอบคุณครับ ^^

MAC

หนูอรไม่ต้องวิตกกังวลกับยาปลุกเซ็กเหรอผมช่วยได้(ขอแค่บอกว่าอยู่ที่ไหน)ฮิๆๆๆ ::Me?:: ::Horror::

songsak

แบบนี้ใครจะช่วยแม่อรได้ละ ถ้ายาเป็นของจริงน่าจะนั่งเรียนไม่ติดแน่ๆ

naikai

nui06

thanapon253

น่าติดตามมากครับ เรื่องนี้น่าสนใจดีครับ ว่าจะเป็นยังไงต่อ

air111fox

เจอไปแบบนี้จะจัดการสลัดอย่างไงดี ตื้อแบบนี้สาวๆไม่ชอบนะ

กำพล

ไม่ใช่ไปเรียนแล้วมีอะไรกับแฟนลูกสาว

sp502

หนุ่มพีททำคุณแม่อรถึงขนาดนี้เลยหรือ ดีที่รอดมาได้ แต่คงอยากจะให้เป็นหนุ่มแทนเสียมากกว่านะ

suiius

พีทแม่งเลวอะ อยากได้มากจนถึงต้องใช้ยาคนแบบนี้โคตรน่าเกลียด

mourning.moment

แล้วจะทำข้อสอบแทนลูกได้มั้ยเนี่ย มีหวังกระดาษคำตอบเปียกทั้งแผ่นแหงๆ

sipher1