ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เจิน สนทนาปัญหาครอบครัว (รีไรต์ จบในตอน)

เริ่มโดย footswitch, สิงหาคม 26, 2019, 11:12:09 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sky999

สงสัยจะขุดนิสัยเมียขึ้นมา แล้วให้เมียโชว์ ลองกับคนอื่นแล้วผัวนั่งดู

Boomm

โอ้ว กลับมารีไรต์ใหม่ละ
ชอบมากเลยครับเรื่องนี้
อยากรู้ว่าจะจบยังไง

maayumyum

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ ชอบให้เมียโชว์สร้างอารมณ์ชอบเลยแบบนี้ครับ

thunder.357

อย่างนี้ เรียก ซ่อนอารมณ์เอาไว้รึเปล่าเนี่ย ในที่สุดก็จะได้แสดงอารมณ์ที่แท้แล้วสินะเจิน รอลุ้นๆ

peteblack

เจินน่าร้ากกกกก ถึงตอนแรกจะแอบเคืองก็เถอะ

M_ne

เปิดประสบการณ์ให้เจิน  สีสันชีวิตคู่ดีครับ

Alligator

น้องเจินแอบเสียวพี่ภพแอบดูจูนกันติดเมื่อไหร่มีแต่บันเทิงครับคู่นี้

modx000

ลุ้นระทึก สรุปเจินชอบแบบไหนเนี่ย เดาทางไม่ถูกเลย ไอ้พี่นักบาสที่พอมีลุ้นก็น่าจะอดละ

phaii

มีสาระครับ เรื่องนี้ ชีวิตจะดีขึ้น ขอเพียงเปิดใจ

depechebank

innocent32

อยู่กันมานานพึ่งจะรู้จักตัวตนที่แท้จริงของแต่ละคนอ่ะนะ สนุกดีครับ

makesomenoise666

ตอนแรกอ่านดูเอื่อยๆ พออ่านมาสักพักเริ่มสนุก  ดีครับ  ชอบ