ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เจิน สนทนาปัญหาครอบครัว (รีไรต์ จบในตอน)

เริ่มโดย footswitch, สิงหาคม 26, 2019, 11:12:09 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

shiiba

harajugo

เอาใจช่วยให้หนุ่มตัวใหญ่ใจป๊อดได้กล้าสักที ผัวเขาอุตส่าห์พามาให้ถึงที่ ปอดแหกอีก

jjgreat

TTHAI

อ่านเพลินดีครับ เจินน่าจะโดนบ้างจะได้เปิดประสบการณ์

xonly-1785

อ่านแล้วก็อินตาม ถ้าไม่มีแหตุการอะไร ไม่ได้พูดคุยก็คงไม่รู้จักนิสัยที่แท้จรืง

แมว69

เรื่องเนียน มีความสมบูรณ์มากขึ้น อ่านแล้ว ไม่หลุด

myidol

เป็นอีกเรื่องที่น่าจะเขียนใหม่ หลายท่านเดาว่าจะมีแอบเย็ด ผิดเลยนะครับ เรื่องนี้คลาสสิก เก่ามาก ซึ่งสมัยก่อนแนวแอบเย็ NTR ยังไม่นิยมแต่ง ผมเสียดายจริงๆ ถ้าท่านนักประพันธ์พอมีเวลา ท่านน่าจะลองเขียนใหม่ให้ออกแนวแอบเย็ดเลยครับ บทพูดของเดิมยอดเยี่ยมอยู่แล้ว เหลือแค่ตอนจบที่มันหักมุมโคตรๆ แถมไม่มีภาคต่ออีก ขัดใจมากมายครับ

kriangbaac

ความเข้าใจในครอบครัวเป็นเรื่องสำคัญจริงๆ

aty13

รอดูฉากเลิฟซีนคู่ข้าวใหม่ปลามันลูก1ขวบครับ

Witoon Runjuan

ดีครับ เปิดอกคุยกันแบบนี้ จะได้รู้ว่าต่างต้องการสิ่งเดียวกันหรือไม่

ชาญวุฒิ เนระภูสี

แสดงธาตุแท้ออกมาเลยครับว่าชอบแบบไหนจะได้ไม่มีปัญหาในครอบครัว

123199

××Mon××

กว่าจะเปิดใจให้กันก็ครอบครัวเกือบจะเกิดปัญหาล่ะ ดีแล้วที่ยังหันหน้ามาคุยจนเข้าใจตัวตนของกันและกัน

mochi

เริ่มต้นอ่านมาเหมือนละครในทีวี แต่พออ่านมาเรื่อยๆ เข้าท่าดี สามารถผูกเรื่องโยงไปมาได้..น่าติดตามครับ

jaster ja

อ่านเพลินดีครับอ่านไปเรื่อยๆสนุกไปอีกแบบขอบคุณมากครับ