ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[MEME50] Innosex อินโนเซ้นท์ อินโนเซ็กซ์ [แปลไทย By HypN♥s](Uncensored)

เริ่มโดย HypN♥s, สิงหาคม 30, 2019, 06:27:14 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yopern

ขนาดผู้หญิงเขาจู่โจมขนาดนั้นแกจะยังคิดถึงการดูหนังอีกหรอ อย่าทำอย่างนั้นเดี๋ยวเขางอกนะไอ้หนุ่ม แต่สุดท้ายมันก็ต้องไปตามธรรมชาติของมัน

edit ยังจะนัดเดตกันอีกหรอ เอาเป็นว่าถ้าจะนัดกันก็ที่โรงแรมเลยทีเดียวดีกว่า

pfrankz

ถึงจะตกใจแต่พน้อมสู้เต๋มที่เลย

หลังจากนั้นไมามีแผนอีกเลย

keatmano

ผิดคาดแฮะ ฝ่ายหญิงรุกเต็มเหนี่ยวเลย ... ก็จบลงตรงข้างล่างแหล่ะ 555 ... เป็นแฟนกัน ... แต่งงาน ... มีครอบครัว ... สนุกกันเต็มเหนี่ยวเลย  ::HoHo::

ไม่ต้องวางแผนเที่ยวเลย ... สงสัยต้องผ่านไปอีกพักใหญ่ ๆๆๆๆๆ  ::HoHo::

drof666

รู้หน้าไม่รู้ใจ เห็นหน้าใสๆแต่หื่นได้ใจนึกว่าเป็นลูกกวางน้อยที่ไหนได้นี่มันแม่เสือสาวชัดๆ
Edit. ขอตั้งชื่อไทยว่า เดทกันมันไม่เสียว ปั่มปั่มมันเสียวกว่า

thai4id

ใครจะไปรังเกียจ ต้องจัดเต็ม จัดหนักแล้ว

แบบนี้ดีกว่าไปเดทเยอะเลย 555
อะไรๆ ก็กู

Ascobric007

ชอบแบบเอ้าดอร์ ซินะ แหมฝ่ายชายอุตส่าห์วางแผน ฝ่ายสาวขอเอาดื้อเลยตั้งตัวไม่ทัน
ไม่ต้องไปเดทแล้ว ไปเปิดโรงแรมดีกว่า

Kit.m555

ขับรถไปกว่าจะหยุดได้นะไปสะไกลเลย
เจอสาวบอกหื่นอย่างนี้แข็งสู้สินะยังไงก็ได้แน่นอน ::WooWoo::
EDIT : อุตสาห์จองร้านไว้เสียดายแทนลัดขั้นตอนไปสะก่อน
อ้าวเล่นกันในรถอย่างเดียวเลย

treerasitnut

เออ...นางเอกเก็บอาการน่อยมั้ยครับ เงี่ยนอะไรขนาดนั้น55

พีคจริงครับ ตอนเห็นหีนางเอก ทำไมมันโบ๋วจังฟระ55 นึกว่าไม่ซิงแล้ว ตอนจบแฮปปี้ดี ปี้กันต่อในรถ

นายไข่ย้อย

พากันเข้าป่าซะลึกเชียว แบบนี้จะเหลือหรอ ลงเอยกันชัวๆ  ::DookDig::

Edit จัดกันในรถซะเพลินเชียว กลับบ้านก่อนก็ได้เน้อ
อิอิอิ

B&B

จะมดขึ้นหรือดราม่าแตกก็ไม่รู้นะ เห็นนางรุกๆ หนักแบบนี้ก็หวั่นสงสัยไม่ได้ แต่ที่แน่ๆ คนลงไม่ใช่ท่าน Kater ก็รอดตัวไปเพราะรายนั้นชอบวางระเบิดคนอ่าน ต่างจากท่านที่มักวางน้ำตาลก้อนโตให้คนอ่านอิจฉา​เล่น และเล่นแรงสำหรับคนโสดอย่างโผมมมมม

เอิ่มมม... สุดท้ายคงไม่ได้ดูหนังแล้วพระเอกก็เสียค่าจองนู้นนี้นั้นไปฟรีๆ คุณเธอครับ บางทีก็สงสารฝ่ายชายที่เตรียมนู้นนี้นั้นให้หน่อยก็ดีนะครับ เอาตรงๆ รู้สึกสงสารพระเอกที่มักเตรียมทุกอย่างไว้พร้อมแต่สุดท้ายก็ลงเอ่ยแบบแทบไม่ได้ไปสักที่ที่เตรียมไว้เลย เฮ้อ~ สงสารดีแท้

::Oops:: ::Oops:: ::Oops::

ตามคาดละงานนี้ ไม่ได้ไปไหนเลยนอกจากในรถ เอิ่มมม... นิยม outdoor สิน่าาาา อิอิ

ตลอด1เดือน นี้ถ้าให้เดาๆ ว่าไปที่ไหนบ้างคงตอบยาก แต่ที่แน่ๆ ขึ้นรถแล้วต้องได้สักน้ำแน่ๆ อืมๆ นางบอกว่าเป็นพวกหื่น ก็ดูไม่ค่อยหื่น แต่พอเริ่มได้เสียกันก็หื่นจริงๆ แหละจร้าาา

ขอบคุณ​ครับ​

แง๋๋~ โปรดส่งใครมารักฉันที~

ผมมันเทพ ท่านKaterสายมาร งานอาจจะทรมานคนโสดหน่อยเท่านั้นเอง
จริงๆแล้ว มันมีฉากฮากว่านั้นตรงที่มันจะมีเสียงแตรรถตามจังหวะปั่มปั้ม ปิ้นๆๆๆ
แต่ผมก็ขี้เกียจแต่งรูปน่ะ กลัวภาพเสีย

numkrieng

::HeyHey:: เจอบุก อย่างนี้ต้องจัดให้หนัก
สุดท้ายคงไม่ได้ดูหนัง

nakchakun

สาวหื่น รุกหนัก จัดไป อย่าให้เสียเชิงชายน่ะหนุ่ม ::HoHo::

ลืมไรไปรึป่าว ซื้อตั๋วหนังไว่ไม่ไช่หร๋อ แหม่ หนุ่มสาวไฟแรงก้องี้น่ะ

Master-V

เดทครั้งแรกก็ในรถแล้ว แบบนี้แฟนสาวคงชอบแบบตื่นเต้นแล้วก็หื่นๆสินะ

นั้นไง สงสัยชอบมีเซ็กซ์แบบตื่นเต้นแล้วก็หื่นๆจริงด้วย เดทแบบปกติคงไม่ใช่แนวล่ะสิ

noohun

เตรียมแผนมาซะดิบดี ต้องมาพังเพราะความหงี่นี่เอง
อา....มีแฟนสาวกินเนื้อคงต้องทำใจล่ะนะ (ฮา)

ปล.1 มีฉากล้อเลียน ไททานิคด้วย
ปล.2 ถ้าจะใช้ทำอย่างนี้ พวกเอ็งไม่ต้องขับรถออกมาก็ได้ครับโว้ย

Mumei Otoko

ผู้หญิงรุกหนักโฮกกกก ::Suffocate:: งานนี้แผนที่เตรียมพังไม่เป็นท่าแหงๆ

Edit: แผนเดทพังยับ แถมผ่านไปเดือนนึงยังทำกันบนรถไม่เปลี่ยนที่อีกตะหาก  ::Orz::