ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[MEME50] Innosex อินโนเซ้นท์ อินโนเซ็กซ์ [แปลไทย By HypN♥s](Uncensored)

เริ่มโดย HypN♥s, สิงหาคม 30, 2019, 06:27:14 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

FFXCY

ทำกันจอดรถยังหว่า ฮะๆ

คือ 1 เดือนก็ยังอยู่ในรถ

Ae Haha

สงสัยเดทนี้ได้เอากันตลอดทั้งวันแน่ หนังหรือร้านกาแฟก็ไม่ได้ไปละ

สรุปคงไม่ได้เดทละ เดททีไรอึ๊บกันทั้งวันตลอด

mindza2212

ถ้าอยาก็น่าจะบอกว่าอยากพาไปซะไกลเชียวใกล้ๆโรงแรมก็มีน่า

จะเอาแต่ข้างนอกตลอดเลยโรงแรมบ้างก็ได้

sammies

เลยไม่ได้ใช้แผนที่วางงไว้เลยสิ

ถือว่าประหยัดค่าโรงแรมไป

theety

ฝ่ายหญิงหุ่นเอ๊กและหื่นมาก พระเอกจะรับได้ไหวหรือเปล่านะ

สุดท้ายทนความหื่นกันไม่ได้ทั้งสองคน จัดระหว่างออกเดทตลอด

Smith Vill

หญิงหื่นกับชายซื่อ แนวนี้หายากชิบผายย

ผ่านไปอีกเดือนพวกมึงจะได้เดทดีๆมั้ยเนี่ย 555

(จิ๋ว)

สุดยอด!!!  ถามได้ดีมาก อะไรสำคัญกว่ากัน  หนัง หรือ หอยชั้น.... ::DookDig::

ถ้าต้องเลือก ระหว่างหนังที่ต้องขับรถอไปต่อ
กับหอยที่จ่อตรงหน้า ถ้าเค้าเป็นผู้ชาย เค้าก็เอาหอยเหมือนกัน   ::Evil::

จะจบไงหล่ะ ซั่มสิครับ ยอมทั้งเสียแผน ยอมทั้งเสียตัวเลยหล่ะ
::Reader::

แอบขำ มีฉากเหมือนในไตตานิคด้วย   ::Shy::

แต่ว่านะ สายหื่นน่ะ เปลี่ยนยากนะ  ที่จะไปเป็นปกติ ::DookDig::

ขอบคุณที่แปล&ปัน เจ้าค่ะ

จริงเลย ถ้าให้เลือกก็ต้องเลือกหอยไว้ก่อน ตามสัญชาตญานของผู้ชาย ยอมเสียเท่าไรเท่ากัน ไม่เสียดาย
เสียดายโอกาสมากกว่า
  ::ChuChu::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

akasaboy

ขอตอบว่าผู้ชายซื่อบื้อครับ ผู้หญิงเขาพร้อมขนาดนี้ ไม่เอาเพื่อนมาก็น่าจะรู้แล้วครับ

555+ ถ้าเอากันท่านั้นจริง แตรดังลั่นป่าแน่นอนครับ
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

vigo

หนัง 4DXไม่ต้องดูแลล้ว ดูสาวน้อยตรงหน้าดีกว่าพ่อหนุ่ม

เดทแรกบนรถ เดทต่อๆไปก็ไม่พ้นรถไม่ต้องจองแล้วนะร้านอาหาร

asdw

เดาไม่ถูกเลยครับ  ไปเดทยังไม่ถึงไหน  หื่นมากเลยนางเอก

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ใจเย็นๆ หนูจะข้ามขั้นตอนอย่างงี้ไม่ได้นะ

แหม่ เดทกันแต่ข้างในรถนะ

game2539

มาถึงขนาดนี้แล้วไม่ต้องดูมันแล้ว 4DX เล่นหนังสดกลางป่ากันไปเลยดีกว่าสนุกกว่าดู 4DX แน่

edit:แบบนี้แหละดีจะไปเปลืองค่าโรงแรมกันทำไมในเมื่อบนรถเร้าใจกว่า

eiaws

นางเอกจู่โจมขนาดนี้ ได้กันชัวร์ๆ ตอนจบก็น่าจะ ได้กันอย่างเมามันนะ

สุดท้ายนัดเดทแล้วไปจบในรถซินะ5555